Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Apple sẽ nâng cấp cấu hình của iPod Touch

shinbehv
24/7/2012 8:11Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hy vọng itouch 5 ngon thì tương lai it 5 + 8700 là không xa :p
chưa nghe đến cái bộ phận này bao h

chưa thấy ai phàn nàn vì dân chuyên có thèm mua ipod đâu
Ashurei
TÍCH CỰC
12 năm
ipod mà lên ram 512 thì chẳng còn xài iphone làm gì nữa 😁
mình thấy dùng iphone với ipad thì nhiều chứ ipod touch thì chẳng thấy có mấy người xài. nếu đã muốn nghe nhạc thì sắm luôn con iphone được luôn chức năng nghe gọi, khỏi phải sắm thêm con điện thoại chữa cháy
Thêm màn hình Retina nào !!
e có nên mua iTouch lúc này ko các bác nhể :-"
con này đẹp thật đấy
thích thế 😃 càng dùng càng thấy mê ipod, mỏng siêu sexy luôn o_O
chất lượng âm thanh rất ngon nghẻ, nhưng pin dùng nhanh hết vs cả nóng nữa (nếu chơi game, vào wifi, nghe nhạc xem clip thì lại bt) ipod nâng ram nữa lên, nâng chip thì k cần thiết, nâng cả camera lên nữa thì ngọt nước, đậm xương lắm :rolleyes:
phu_sy08
TÍCH CỰC
12 năm
Đang dùng em gen 4
cái lỗ nhỏ cạnh camera có phải là microphone lúc quay phim k? giống cái lỗ nhỏ cạnh lỗ cắm tai nghe của iP 4/4s là microphone dùng trong lúc ghi hình đó 🤔
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
Lại xào xáo lại. Cùng lắm lại giống iP4 nhưng mỏng hơn dẹt hơn. Hô hô. Apple hết vị rồi ! 😁
Càng dập dòm iP5 càng chết. Trừ những người muốn sử dụng giải trí đơn thuần thật sự còn đa phần dân người ta cứ dài cổ ra hóng iP/iP5 chứ cũng chả hào hứng iPod nữa. iPod bán lại đầy rẫy trên mạng. :D
mrsyoohe
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ giá hơn 4M là ô kế 😁
teik
TÍCH CỰC
12 năm
iPod bao h cũng đi đôi với iPhone, iPhone lên 4" thì iPod mới lên 4"
mà tin đồn thì có bao h đúng đâu :rolleyes:

vớ vẩn, vậy thì thành iPhone cho rồi ?
Twa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích thiết kế của iPOD, nâng Camera đi, mong chờ mỗi điều này !!!
Mỉnh nghĩ ipod vẫn đc nhiều quan tâm đấy chứ vì giá mềm hơn ip nhiều mà vẫn có thể tận hưởng đc app-store và màn hình retina.
Mình thấy mấy bạn nói "dân chuyên có ai mua ipod đâu" mình thấy chuẩn đó vì lí do mình mua ipod ko phải "chỉ chuyên nghe nhạc" . Nếu đánh giá ipod chỉ đơn thuần là 1 công cụ nghe nhạc thì chắc ko ai mua mà vì nhiều thứ khác nó mang lại . Nhiều bạn lại nói mua con android CDMA về nghe nhạc mình thấy hơi "hài" vì mình sẽ trở lại cái câu của bạn kia nói dân chuyên mua dt về chỉ để nghe nhạc làm gì nhỉ " mua máy nghe nhạc sony Walkman cho rồi.....
Ipod đc bán đầy rẫy trên mạng là vì nó hot có cầu thì mới có cung ko ai khùng bán cái thứ mà chẳng ai mua làm gì.
Việc APP nâng ipod trên thế hệ mới là điều thuận tự nhiên do việc ra hệ điều hành mới ( dĩ nhiên gen 4 vẫn nâng cấp đc) và IP thế hệ mới ra .Mình cũng là ng chơi ipod dĩ nhiên vẫn hy vọng về những cái thất vọng hiện tại mà mình thấy gen4 so với gen 3 đã là 1 sự chênh lệch rất lơn vậy thì tại sao ko nghĩ rằng gen 5 sẽ cải thiện nhưng cái yếu kém của gen4 hiện tại
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@hyo89 Bán là bán đổ bán tháo đó bạn ơi. BÁn hàng đã qua sử dụng. 😁
@dttung80 vậy chứ mình thấy vẫn đầy ng mua dù là hàng used topic rất mau đi không như cái ss player gì đấy bán mà ko ai thèm mua . Mình không biết có bán đổ bán tháo hay không chứ 1 topic bán ipod hoặc giao lưu thì cứ nhận đc cuộc gọi , sms liên tục
Nói về "nghe nhạc không", và "hỗ trợ các định dạng như thế nào" con iPod Touch đáng xách dép cho con Sansa.
Con iPod Touch muốn nghe nhạc ngon nên nghĩ đến chuyện đầu tư thêm tầm 10tr cho bộ Amp + Headphone, và chỉ chuyên nghe ở nhà.
Nghe 1 Combo iPod Touch 64GB + Tube Amp + Senheiser HD 598 của 1 người quen, mới thấy lúc đó con iPod nó được nâng lên tầm vóc mới. Nghe với Apple Earbud thì vứt đi, khỏi phải nghe nhạc trên cái tai rẻ rách đó.
Xa_Que
TÍCH CỰC
12 năm
@tellor Xách dép ở điểm nào thế bợn??
t3k_ken
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tellor Var car lone thánh phán, 1 thằng thiên tối, 1 thằng thiên sáng cũng mang mang ra so sánh được. Clip bass hơn về impact, lượng nhưng lại thua về speed --> nghe metal clip éo có cửa, mid dày và tối hơn nên nghe 1 số thể loại vocal cảm giác hay hơn, nhấn mạnh là 1 số thể loại thôi 😆. Còn về tất cả những thứ còn lại treble, âm trường, âm hình, sắp xếp không gian nhạc cụ, thể hiện kĩ thuật của ca sĩ thì thua hoàn toàn. Chưa kể sức kéo headphone của clip thuộc hàng yếu sinh lý nhất cái DAP phổ thông trong khi touch 4 lại là con top đầu 😃).

P.S: ibud của apple còn hay chán so với con earbud stock của sansa.
ghehen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@t3k_ken Nếu so thiên sáng bạn có thể nghe thử cowon s9 chất âm hay hơn i touch 4 và pin của s9 cũng "kha khá" đấy 😁. Mình thấy thg nghe nhạc thì ko mấy ai dùng tai stock kèm máy cả trừ mấy con sony thì tai nghe thuộc hạng khá khẩm hơn các hãng khác.
P/s: 1 vài bạn nói ko phân biệt nổi khi nghe lossless thì vs tai nghe stock kèm máy thì công nhận là giữa mp3 320kps vs 1 file flac ko khác nhau thật 😃)
mh to hơn thì hay
Itouch mà có thêm 3G chắc nó sẽ được đổi tên mới.
Chắc lúc đấy nó tên là Ipad siêu mini =))
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@sieuthismartphone Gọi là THE NEW IPOD. =))
màn 4" thì ngon rồi, nâng cam lên nữa kết luôn :x

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019