[Tin đồn] Asus Zenfone rẻ nhất sẽ bán ở VN vào tháng 3, giá khoảng 2,5 triệu

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi cuhiep, 8/1/14.

1. choykanbac

choykanbac Thành viên

minh kha hài lòng với các chip intel , đã trải nghiệm em fonepad note 6 giá 10tr dùng chíp này, rất mượt

2. choykanbac

choykanbac Thành viên

Trai nghiệm thực tế thì mới có cái nhìn chính xác được bạn

3. trungkfu

trungkfu Thành viên

Em kết con Zen5 quá rồi . hức hức .mau mau về việt nam đê cưng ơi :*

4. ngô tấn phát

ngô tấn phát Thành viên

cảm ơn bác nhiều. Mà hàng tàu xài e sợ hoá chất wá bác? Asus có đáng tin ko bác? À còn lăn tăn vụ pin. Nghe mấy bác kia nói chip con này của intel hả bác? Mà camera của asus chụp đẹp ko bác?

5. I.Am.Fin

I.Am.Fin Thành viên

6. tranngocdxd

tranngocdxd Thành viên

7. huynhlongbao42

huynhlongbao42 Thành viên

giá mà chỉ 2,5tr thì sản phẩm này cháy hàng là chắc. tuy nhiên mình k thích lắm kiểu thiết kế này của Asus...

8. minhle747

minhle747 Thành viên

thấy cũng đẹp mà

9. Nguyễn Thế Tín

Nguyễn Thế Tín Thành viên

Bảng thông tin cấu hình ghi màn hình là TFT, bài vết để là IPS vậy cái nào là chính xác đấy?

10. I.Am.Fin

I.Am.Fin Thành viên

Có 2 bản 1 bản 8gb/1gb ram,1 bản 16gb/2gb ram.Ko biết VN sẽ bán bản nào hay là cả 2 :D.Bản 8gb/1gb ram thì giá 199$ còn bản 16gb/2gb thì chưa thấy thông báo giá bác ơi :)

11. iljimae

iljimae Thành viên

Thím này ko tập trung post ảnh girl xinh đi sang đây làm gì :D

Theo em thì 16GB/2GB sẽ có giá 249$ :cool:

Sửa lần cuối: 9/1/14
    I.Am.Fin thích nội dung này.
  12. Leizi

Leizi Dự bị

thấy quảng cáo bênTrung Quốc có ghi zenphone6 có thể chọn Ram 1G hoặc 2G, bộ nhớ trong 8G hoặc 16 G..giá từ 199USD trở lên :D

(Zenfone 6 可选 1GB 和 2GB RAM,也可选 8 或 16GB 两种存储,且配有 microSD 卡插槽支持扩展)

13. phoenix2808

phoenix2808 Thành viên

nhiều phiên bản nhiều giá là nhiều lựa chọn rồi

14. storm_auto

storm_auto Thành viên

Ai nhập khẩu và phân phối vậy các bác??

15. littlekingvn

littlekingvn Thành viên

con chip intel này mạnh ko các bác, so với snapdragon s4 thì bằng hơn thua thế nào ạ

16. haitdh

haitdh Thành viên

chac do chip intel tiet kiệm . và pin này là polymer . ko phải là lion :) . 2 con kia pin cao hơn là do gánh chíp xung nhịp cao vào cái màn hình to hơn, độ phân giải lớn hơn . e chắc chắn là các hãng lớn thường tính thời gian sử dụng cho điện thoại thường là dùng từ sáng đến tối ;) . vì giảm giá thành va hợp lý cho người dùng ko cảm giác khó chịu

17. phohienbotat

phohienbotat Thành viên

Đây đây , đang ngóng theo bác đây , Asus làm e ngóng theo bác lun đây. Cái giá + thương hiệu quá tốt .

18. phohienbotat

phohienbotat Thành viên

Asus đâu phải hàng tàu , thương hiệu của Đài Loan mà @@ , Đài Loan lĩnh vực điện tử cũng có số má lắm đó bác , đang sài con Lap ASUS X44h 2 năm r chưa bị trục trặc gì dù là nhỏ nhất, máy chạy mát, k có nóng máy. Còn về các khoản pin , chip , camera thì bác tham khảo thêm các bác khác , e chưa trải nghiệm đt asus bao h nên k có ý kiến về các khoản này , còn thương hiệu e nói r đó , rất tốt.

19. autumnman

autumnman Thành viên

biết đâu bất ngờ ha ha ha

Xperia. thích nội dung này.
  20. Mr phanThuy

Mr phanThuy Thành viên

Asus ngon nhung phu kien thay the kho lam. Goi dien len hang ca ngay ko ket noi dc voi nhan vien. Minh bi vo cai mat kinh con memopad 8 ma ko the kiem dc de thay