[Tin đồn] Asus Zenfone rẻ nhất sẽ bán ở VN vào tháng 3, giá khoảng 2,5 triệu

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi cuhiep, 8/1/14. Trả lời: 573, Xem: 110071.

1. quangdinh83ph

quangdinh83ph Thành viên

Giá đó cũng đúng thôi. Iphone giá SX cũng chỉ tầm 180 USD

2. vanvan640

vanvan640 Dự bị

gia cua zen5 la 4tr phai khong nhi

3. locthuyforever

locthuyforever Thành viên

Cam trước 2 chấm cụ à!:D

4. robertduong

robertduong Thành viên

mình cũng cùng câu hỏi với bạn này, ai cho ý kiến giúp mình đi

5. shocklashuk

shocklashuk Thành viên

6. dungleo

dungleo Thành viên

7. thanh2d

thanh2d Thành viên

nếu không thích thì dùng một sim cũng được mà, cái quan trọng nhất là giá tiền và thời gian của pin thôi .

8. vuducnam_cs

vuducnam_cs Thành viên

Đang xài Moto G :D. Bác khỏi lăn tăn nhé. Sóng thì Motorola khá trâu bò, cầm.chắc tay, pin thì mình xai dc 2-3 ngày tùy. Hàng của GG thì ko fai lo về chuyện update, luôn là the lasted :D. Nhưng cung hóng con Zen 5 mua cho ông anh hè hè.

9. troisinh12

troisinh12 Thành viên

Vẫn thích zenfon hơn vì đk phân phối tại vn,dễ bảo hành, còn moto G thì ngại lắm vì k đk phân phôi ơ VN, mà moto G giá xuống gê wá

10. vuducnam_cs

vuducnam_cs Thành viên

Moto G xuống giá ở đâu bác ? Ko phải pr chứ Motorola là ông tổ của đt, nên bác cư yên tâm về chất lượng. Ko thì bác cứ xúc zen 5 :D. Xài Moto G còn phê hơn cả N4 nhiêu.

11. PoliChunnie

PoliChunnie Dự bị

12. I.Am.Fin

I.Am.Fin Thành viên

Moto h thuộc Lenovo rồi :D.Nên sau này update cũng ko ngon đâu.H muốn update ngon nhất là mua Nexus + SS :).Mà cuối tháng này MWC chắc mấy hãng khác cũng tung ra nhiều e,năm nay là năm các hãng cạnh tranh nhau hàng giá rẻ + tầm trung mà.Asus cũng nói là sau 3 e này sẽ còn 1 loạt e Zen khác,3 con này chắc tung ra thăm dò + lấy thị phần giá rẻ trước :D

13. vuducnam_cs

vuducnam_cs Thành viên

Của Lenovo nhưng hiện tại sản phẩm X và G vẫn còn hàng và GG ddag giữ nhé bác. Ai cũng chê Moto và mình cũng vậy. Dùng xong sẽ ko còn ý nghi đó nữa.

14. I.Am.Fin

I.Am.Fin Thành viên

Mình có chê Moto G đâu,màn hình đẹp + hiệu năng khá mà.Có chê là chê Moto X + giá Moto G ở VN thui :)).

15. bumbum2812

bumbum2812 Thành viên

Con Zen5 bên US bán chưa các bác ơi ? :D
    150$ là có hợp đồng gì không ? xách tay về VN lắp sim vào có xài luôn đc ko ? :D

16. s89hd

s89hd Thành viên

sao mấy ông anti cứ phải dìm hàng nhỉ....cấu hình quá tốt so vs cái giá như vậy...chẳng lẽ thấy ng khác cũng dc dùng smartphone nên ấm ức...

còn cái giá á...asus fonepad 7inch đó đi...có hơn giá quốc tế bao nhiu đâu..

tháng 3 mà em zen 6 về giá < 5tr em múc luôn k cần nghĩ

17. FireFox205

FireFox205 Dự bị

< 5m.Ước mơ khá xa vời vs hàng chính hãng.Đợi xách tay xem sao.

18. doansonnam

doansonnam Thành viên

Zenfone6 ram 2g giá bn tiền nhỉ ?

19. Dinhhoa_1

Dinhhoa_1 Thành viên

thế này gọi là gái phố về tán rai quê rồi

20. angel1411

angel1411 Thành viên

Sao có trang đăng thông tin zen6 RAM 2G co chỗ lại ghi là 1G nhỉ