Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Bold 9900 chưa được bán ra trong hè này

Didu
4/6/2011 4:33Phản hồi: 97
[Tin đồn] Bold 9900 chưa được bán ra trong hè này

Trong thông cáo báo chí của mình, RIM cho biết sẽ bắt đầu bán ra Bold 9900 từ mùa hè năm nay thế nhưng BGR dẫn lời một số nguồn tin cho biết người dùng sẽ phải đợi tới tháng 9 năm nay máy mới được bán ra thị trường toàn cầu. Bold 9900 là smartphone BlackBerry mới và mạnh mẽ nhất được RIM giới thiệu vào đầu tháng 5 vừa rồi, dự định sẽ bán ra trên toàn cầu vào mùa hè. Thông tin trên có thể khiến nhiều fan BlackBerry cảm thấy thất vọng về chiếc máy rất được mong chờ này. Bên cạnh đó, cũng có những thông tin cho rằng RIM sẽ giới thiệu một phiên bản mới hơn của BlackBerry OS trong thời gian tới, mà nhiều khả năng là OS 7.5. Đây có thể là phiên bản BlackBerry OS cuối cùng trước khi RIM công bố nền tảng QNX cho smartphone.

Nguồn: BGR
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chưa ra đã nâng cấp lên os 7.5 rồi.... con này có vẻ xấu xấu hơn apollo nhỉ
mình cũng thích em Apollo hơn, dòng Curve luôn làm mình thấy thoải mái với bàn phím của nó, bàn phím bold 9k (kể cả 9k7) không thích, chật chội.
đợi chờ là hạnh phúc mà 😁
Ai có niềm đam mê thì sẽ chờ được thôi mà 😁
Lại phải chờ thêm mấy tháng. Không biết con này hàng chính hãng thì quát giá bao nhiêu? Chắc 13-15 củ quá. Hơn con Nokia E6 được con chip. Dùng hệ điều hành 0s 7 hoặc 7.5. Giá gấp đôi E6.

Hy vọng sau này QNX chạy tốt trên máy này. Chip 1,2 Ghz cơ mà. Nhưng vậy thì có thể dùng chung phần mềm với Android do một số máy Android cũng đã có máy cảm ứng + QWERTY rồi.
mrsun22
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao lại so sánh Nokia vào đây? Còn so sánh cả cấu hình Nokia vào nữa. HẾT nói :sleep:
Cùng máy QWERTY + touch, cùng kích thước và độ phân giải màn hình, tất tật giống nhau, trừ con chip (BB hơn) và Camera (E6 hơn) còn gì nữa. Không so nó với nhau thì so với Galaxy SII và HTC Sen chắc. E6 thì 15-20/6 có hàng rồi. Còn BB sang tháng 9. Dùng E6 trước, BB sau.
mrsun22
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhưng nó xài 2 hệ điều hành khác nhau, trông anh bạn có vẻ hối hả nhỉ 😃
trumdaomo
ĐẠI BÀNG
13 năm
đừng tỏ ra nguy hiểm thế bạn à
dzungbv
ĐẠI BÀNG
13 năm
IP4 bây giờ còn có 14tr thì làm sao 9900 có giá đấy được. chắc chắn chỉ 11tr -12tr thôi. hehe
Không thích Touch vì em mồ hôi tay nhiều. Thích bold 9700.
awp1323
TÍCH CỰC
13 năm
hi vọng khi 9900 ra nó đã là 1 sản phẩm hoàn thiện, chứ k phải chạy theo thời gian, tung ra 1 sản phẩm đầy lỗi...
dù bik em nó sắp ra nhưng chắc chỉ được ngắm thôi, hì, ko có hy vọng rước e nó về trong những ngày đầu ra mắt, vì cái giá mình nghĩ ko dưới 15t, hì, dù gì cũng tò mò muốn chiêm ngưỡng và tận hưởng os 7.5
lại còn chơi được android thì còn gì bằng................
chờ nó ra xong còn phải chờ cho nó cũ đi, có phiên bản mới thì may ra mới mua đc ;) nên chờ thêm mấy tháng thấm tháp vào đâu
lâu cũng được ; miễn là chất lượng đỉnh .
con này nhìn đẹp thật. k biết có tạo cơn sốt nào k đây
Thích lắm, nhưng không bán ra thì chịu thôi hahaha
lowt3ch
TÍCH CỰC
13 năm
Ôi, lại phải kìm hãm sự sung sướng.
Cũng vẫn chỉ là tin đồn thôi, nhưng vẫn cứ chờ vì dù sao khi nó ra cũng đâu có tiền mua đợi bao giờ xuống giá mới lấy 1 em use về dùng thôi
sau 9900 thì sẽ là Bold 10.000 ah :mstickle:
em thấy th thegioiblackberry.vn giao bán từ lâu rùi mà. giá của em nó là 12t500
vẫn kết 9700 nhất 😁
nhiều người cứ chê HTC kiểu dáng ko thay đổi. nhưng thật ra BB cũng vậy thôi. có nhưng ko nhiều. và đôi khi nghĩ lại thì đó là một đặc trưng hơn là sự ko thay đổi nhiều trong thiết kế.
Đồng ý với bác. Em xin bổ sung thêm tí tẹo là không những kiểu dáng không đổi mà còn địa vị của "Dâu đen" cũng chẳng khá khẩm gì trong những năm tới.
Vấn đề là các đối thủ quá mạnh. Được cái là BB cũng có khá nhiều các fan trung thành, mong là các fan này không chạy theo HTC và Apple hết...
bác phán thế là sai rồi, ở BB mỗi dòng nó có sự khác nhau rõ rệt đấy chứ. vd như bold có vẻ khác, cuver có cái khác, strom lại càng khác. còn máy của HTC con nào cũng hao hao con nào. nhưng đó là vẻ đẹp riêng của mỗi hãng.
vẫn là đợi chờ.. bác RIM nhà mình gần đây thích chơi trò ú tim quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019