[Tin đồn!?] exciter 2012 6 speed – 165cc ...

prescott
16/2/2012 12:42Phản hồi: 134
Thấy cái này bên Ya Club, ko biết độ chính xác ntn....? Nếu đúng thế thì sắp tới Exciter sẽ lột xác hoàn toàn rồi :rolleyes:

134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu thế thì chiếc exciter sẽ trở thành motor rồi...................
Tin này nghe cũng có vẻ hay đó, chờ xem thế nào ! Ex 2011 chưa mua, đã có bản mới rồi, đúng là công nghệ, chạy theo không kịp.:eek:
Tin đồn thì có thật nhưng ko biết có phải là sự thật hay ko
lại là tác phẩm của chú siêu hoang tưởng lu ít =))
Nghe van phong quen quen, ko bít fai thang "lau Ðít yamaha" ko nua. Ðech,nói ngu vãi, ex11 vua ra 1nam, Ðã mo mông 12 có su khác biêt hoàn toàn, 1loai xe moi tung ra thi truong, hãng fai thay moi gân nhu toàn bô dây truyên, nói chi Ðây ex11 khác hoàn toàn ex06-ex10, Ðâu tu dây chuyên moi 1nam rôi vut, chac yamaha phá san nay mai.
Ex12 chac chi thay tem khác, tem 11 hoi xâu.ngoài ra chac vân giu nguyên.

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

A Kangwoo: Ðoc lai giông y bài cua thang luis a ak! Hài quá, ko bít bác này Ðào lên làm j nua.

Theo kái thang phó giám dog ymh này thì ex12 6speed 165cc se có giá tu 6000-8000usd tùy 3s làm giá, bà me m.
Ex 2011 5 speed mới ra 1 đợt thôi mà, năm sau thì chỉ thay tem thôi
Tin này đúng là đồn rồi :eek:
huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
6 speed 165cc chạy trong nội thành,nghe cũng hấp dẫn đấy nhỉ =))
Nhưng bài viết rất công phu,nếu thật ko sao.... Ko phải thất vọng xíu cho người viết bài :p
xem ra vẫn còn nhiều bác vẫn chưa biết đến huyền thoại lau đít, đây em quote lại cho các bác xem. Nói thật là cứ nhắc đến thằng này là em vẫn còn căm nó 😃

prescott
TÍCH CỰC
12 năm
chắc là tin vớ vỉn, hehe, cho các bác chém thoải mái ... nhưng công nhận là tác giả của nó mà bịa thật thì quả là giỏi đấy 😁
thằng này hoang tưởng giai đoạn cuối mà bác, bác phải đọc cái đoạn nó đang làm phó phòng rồi mơ màng được ông giám đốc khen vì tích cực đị PR la liếm thị trường để được lên chức mới thấy độ quăng boom của nó tới mức nào
kjmmjntan
ĐẠI BÀNG
12 năm
thằng lau đít xe đây mà. K đỡ nổi nó đc. Bác đào lên làm em bức xúc thêm 😆
vo van tin don nham nhi
chem thi cung phai co gag lam the nao de nguoi ta tin chu
Nói thế chắc sau này làm quả 10 speed ,tốc độ 1000cc luôn cho máu 😁
giolaoit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Zê, tin này quá củ và chuối ! .
mình thấy thật là nhảm nhí. nếu có như vậy thì cái giá của nó cũng ..... trên trời. đâu còn phù hợp với một nước nghèo như VN nữa
Sao ko hỏi trực tiếp Yamaha để biết sự thật ra sao nhỉ?
giờ Ya đang lo khái sinh cho Nou5 rồi, hơi đâu quan tâm đến vụ này nữa anh. thằng này nó quăng boom đạn ngang ngửa cái gia đình em gì đi thi gots talent ấy nhỉ 😃
Chiếc này mà có, nhiêu cũng mua. Không có thì biết tay ông!
prescott
TÍCH CỰC
12 năm
nhưng từ vụ PR ròng rã cho Ex2011 của Ya từ cuối năm 2010 cũng thấy Ya khá khủng trong việc lộ hàng và các chiêu tiếp thị làm hot sản phẩm của mình
vuiwa12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cuồng dâm sinh hoang tưởng à....? :gạch: :gạch: :gạch: :gạch: :gạch:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019