[Tin đồn] Galaxy Note II có màn hình không vỡ, lớn hơn 5,3", Android 5.0?

Duy Luân
20/6/2012 1:5Phản hồi: 529
529 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tram den
ĐẠI BÀNG
12 năm
to wa trên 5nh thì gần bằng tap rùi, cầm đi thế nào đc
mấy ng bị bụng phệ tý là ko để vừa vô túi quần ngay: móc ra bị bụng chặn! kaka
JackyDat
TÍCH CỰC
12 năm
Trời có gì mà khó nhét túi quần. Con Arnova 7 g2 của tôi còn nhét túi quần lửng, quần tây ngồi xe máy được nữa là 5 inches
bên nước ngoài hay bỏ dt vào túi bên trong ao vét nên thế. dt to chẳng ảnh hướng gì. chỉ việt nam là khổ thôi
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
the new Galany Note!
Một sản phẩm hội tụ bao nhiêu công nghệ của thế giới , một trải nghiệm tuyệt vời và khác lạ , hữu ích cho bao nhiêu nhu cầu của hàng triệu người . Vậy mà về đến đây chỉ được mang ra đánh giá về kích cỡ , ném đá đủ kiểu . Thật là các bạn tinh tế quá .
Mình là mình chờ , quyết bỏ qua ko nhòm ngó s3 rồi .
Một sản phẩm hội tụ bao nhiêu công nghệ của thế giới , một trải nghiệm tuyệt vời và khác lạ , hữu ích cho bao nhiêu nhu cầu của hàng triệu người . Vậy mà về đến đây chỉ được mang ra đánh giá về kích cỡ , ném đá đủ kiểu . Thật là các bạn tinh tế quá .
đang định mua em note nhưng kiểu này phải chờ đến note 2 mới được, em có 1 ao ước là e note 2 sẽ tăng lên 4 nhân hoặc 2 nhân nhưng tăng tốc độ lên khoảng 2,5 GHz , màn hình lên 5.5 thì càng ok, và đặc biệt cho quả pin lên tầm 3500mAH thì kiểu gì e cũng quất luôn mà ko suy nghĩ
@LAMSAODAYH ép xung lên được quá 1,5Ghz thì người ta ép lâu rồi bác à. đừng bao giờ hy vọng chịp trên SP có thể lên tới 2,5GHz. đến lúc làm được vậy chúng ta đã hy sinh hết rồi. nên thỏa mãn với hiện tại thôi, 2 nhân 1,5Ghz là quá đủ cho SP rồi. nhân nhiều, xung khỏe chỉ tốn thêm tiền thui 😁
Hôm nọ được sài thử Glaxy SIII nói thật là mình thấy nó đã quá to rồi, giờ to nữa mình nghĩ khá là bất tiện, mình ghét kiểu điện thoại to quá cỡ như thế này, không hợp lý tý nào, quá to với nhu cầu 1 chiếc điện thoại di động, mà khái niệm di động của mình là phải gọn gàng,vừa phải dễ cầm,dễ mang, đằng này thì quá thừa với một chiếc điện thoại và lại quá nhỏ với máy tính bảng?
@QuangThai06 B ghét nhưng ng khác thích. Ngta sx đt cho cả thế giới dùng chứ cho độc bác dùng à..bác k thích to thì dùng bé. Có phải ss sx độc note đâu. Từ to đến bé ss đền sx hết cơ mà. Mỗi sx hướng đến từng đối tg. Tại sao bác cũng như rất nhiều bác khác lại muốn tất cả sp của ss chỉ hướng đến 1 mình bác vậy??? Có bác chê 5,3to nhưng lại có bác chê 3,5 bé. Vậy thì bác nào thích to thì mua 5,3, thích bé thì 3,5. Hay bác chê 3,5 lại k ngon như 5,3 ah. Hay ntn???
Bác k mua ng khác mua. Mà thực tế là e note khá thành công và bán chạy đấy.
P.s: Note ngta gọi là note, nó thuộc 1 mảng khác, k phải smartphone cũng chẳng phải tablet. Nó ở giữa. Phục vụ nhiều nhu cầu khác nhau. Chứ ss nghe mấy bác sx note 2 < 5' thì hóa ra để cạnh tranh vs chính s3 à? Con 1 nhà chém giết nhau à. Đầu óc của các nhà kinh doanh nghĩ như các bác chắc phá sản lâu rồi. Hô hô
@sieu_nhan tôi thích cách suy nghĩ của bạn. Con note 2 mà làm nhỏ hơn 5,3 inch thì S3 sao làm ăn
@sieu_nhan Bạn này nói quá chuẩn! like bạn một cái!
@sieu_nhan Oke oke, cứ cho bác giỏi đi, mình không có ý kiến cãi nhau với bạn, tất nhiên không phải là mình không hiểu, đó là ý kiến của mình mà thôi, bạn hâm mộ và thích nó là quyền của bạn, tôi không thích là quyền của tôi, sao tôi phải đánh đồng theo bạn được.
ky_kisken
TÍCH CỰC
12 năm
@sieu_nhan Thì người ta không thích thì kệ người ta, bô lô ba la cái gì. Ai thích nói thích ai ghét nói ghét. Ai chả biết điều bạn nói. Cần gì tỏ vẻ khinh khỉnh như vậy. Người ta chỉ nói cảm nhận của mình chứ có quy chụp bắt bạn phải nghe theo đâu,
alomissu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích thì mua tùy nhu cầu,to hay bé là do ss nó quyết định rùi
quá dữ nhưng k thích cho lắm
Cái gì đút vào chẳng lọt hả bác =)) 😁
teik
TÍCH CỰC
12 năm
dùng em này là phải mua mấy cái quần híp hốp nhét cho vừa túi quần 😁
dx82
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng là trên 5,3" thì quá to so với 1 con điện thoại, như thế thì thành máy tính bảng mất rồi 😔 Mình đã lăn tăn rất nhiều nhưng cuối cùng đã không mua Note I vì nó to quá, tuy có thể đút được vào túi quần nhưng rút ra đút vào rất bất tiện nhất là lúc đang đi xe máy. Hôm mượn con note của ông bạn để thử, lúc thao tác tí nữa thì làm rớt xuống đường => Hú hồn 😕 tý nữa thì rụng cả tim 😁 => Note II chỉ khoảng 5,0" là đẹp, pin thì >3000mAh => Ngay lập tức dốc vốn liếng + Phụ tình đưa tiễn em SII cơ bắp + Em chân dài ẻo lả Arc đi với người khác để rước em nó về dinh ngay :D
o_O 5.0 đã hùng vĩ cái này lại 5.3 éc éc vĩ đại thế này chắc đi đâu toàn cầm trên tay không quá chắc k đễn nỗi vậy đâu mình nghĩ chắc nó cũng chỉ 5.0 thôi hoặc 5.1
chơi kỳ vậy gs3 chỉ 8.0 màn hình công nghệ cũ - con này ưu ái vậy !
terran
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đang xài Note, nếu không phải đi lại thường xuyên thì kích thước này không thành vấn đề. Bản tiếp theo sẽ có tên Note Unbreakable 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019