Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Galaxy Note II có màn hình không vỡ, lớn hơn 5,3", Android 5.0?

Duy Luân
20/6/2012 1:5Phản hồi: 529
529 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp quá đi, hy vọng cấu hình tốt chút, màn hình không vỡ nhưng không biết có không trầy không nhỉ, khá thơm
bantayden
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thích khoảng 4,6" là vừa...
Mấy bác cm thì nên biết nghĩ trc đi. Chê note thế này thế nọ. Bác thấy to k dám dùng thì thôi. Ng khác dùng. Màn to có cái ưu điểm của nó. Mà chính ưu điểm đó làm cho note thành công. Có phải tự dưng ss ra note 2 to hơn đâu. Nếu mà note 1 k thành công thì chắc chắn ss chẳng giám ra note 2 đâu. Vậy mà nó lại thành công đấy. Các bác nghĩ đi. Nếu ai cũng chê như các bác thì tại sao nó lại thành công, lại có nhiều ng mua???
lesud
TÍCH CỰC
12 năm
điện thoại mà trên 4.5'' là khó nhét túi rồi, hơn 5'' thì giống cái tablet hơn
Toàn các thím chưa xài vô phán bừa. 5,3" xài ngon. Mình mặc quần âu, để túi đi xe máy, ngồi ghế văn phòng chả sao cả.
Các thím nên trên tay rồi hãy phán nhé!
Mình ko vơ đũa cả nắm nhé!
Note xài đã sướng rồi, ko biết Note 2 sẽ như nào đây. Cố gắng giữ vững độ nét và sáng của màn hình, camera chụp đẹp, cấu hình càng cao càng tốt, pin lên khoảng 5Ah => chắc chắn thành công
4.3 là đẹp nhất.không thì chơi tab
chặng đường dùng đt của mình là: 6320 - O2 XDII - iphone 2g - iphone 3gs - Sony X10 - Dell streak - sony arc - galaxy note. cảm nhận là càng to sài các sướng.
dx82
TÍCH CỰC
12 năm
@hong_phuc Đúng là dùng note chơi game, đọc báo, đọc truyện, vẽ vời (cái này mình cũng có tý hoa tay :p) thì thích vô cùng, mượn của bạn dùng thử mà không muốn rời tay 😁. Mỗi tội cái gì cũng có ưu nhược điểm, màn to quá lúc điều khiển phương tiện giao thông rất bất tiện, mà mình thì hay phải đi lông nhông ngoài đường => Buồn toàn tập😔 Nếu bạn nào là dân chuyên ngồi văn phòng thì nên mua Note, xài xướng vô đối luôn!🆒
perlovcraft
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang dùng một em, dùng thấy phê. Chỉ tiếc mỗi lần ngồi phải bỏ ra ngoài, nếu để trong túi quần toàn bị đụng hàng.
Mình cao chưa tới 1m6 mà Note bỏ túi quần jean cái một, chạy xe máy thoải mái ko 1 chút cấn nữa, bác nào chưa dùng thì dừng suy diễn nhé.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
80% số comment là chê to.
20% còn lại giải thích là ko to hoặc nói đều hoặc chửi 80% kia. Hài quá! Haha
Đừng chê nó to , hãy nhìn lại bản thân xem có phải quá thấp bé không ? :p

Thôi thì đừng online , có gằng dành thời gian làm việc và tập trung cho việc cải thiện nòi giống đi là vừa , đừng có lên mấy trang online mà cưa bom hoài như thế các bạn à , nhục lắm .
sản phẩm hội tụ bao nhiêu công nghệ đỉnh của thế giới hiện nay mà các bạn trẻ trâu ngày ngày ngồi vào cứ ném đá ,kích thước to hay nhỏ , chê ổng chê ẻo . thích thì mua không thích thì thôi , việc gì phải xoẳn ,
thế thì hơn con S3 roay
Samsung có đặc điểm toàn nâng cấp 1 dòng sản phẩm cứ con sau ra màn lại to hơn con trước. galaxy S1 màn 4'', S2 màn 4,3'' với 4,5'', S3 màn 4,8 ''. Còn galaxy ace 1 là 3,5'', con ace 2 là 3,8''. em note 1 5,3'' ,note 2 là 5,5'' dễ note 3 là 6'' lắm.😃
thegioia
TÍCH CỰC
12 năm
hy vọng Note mới màn hình tầm 5.5" là ok... đang sài Note 1 đây.... để dành lúa thôi
Note dùng cực đã luôn ;X mong Note thế hệ sau sẽ tốt hơn nữa
Đúng là 5.3 inch to thật, nhưng mà đc cái xem phim và chơi game rất sướng. 😃

Gửi từ SHV-E160K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019