[Tin đồn] HTC đang phát triển một thiết bị tương tự như One nhưng chạy Windows Phone 8 GDR3

Duy Luân
24/6/2013 14:40Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lumia không thích điều này!
nvntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xuanvedo Vậy là bạn lầm to rồi đó ! Nôkia luôn muốn các hãng khác cùng sx wp
NhanSimba
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ông HTC sản xuất mịa giống máy của iem đây này, không thích hàng già như WM 6.5 thì chọn WP7+8, các em Androi thì chiều tới bến luôn, buồn buồn lại qua tán tỉnh Win 95 - Win RT, hứng lên là phang ngay em teen FireFox đang tuổi dậy thì.
HD2 chứ làm gì mà phải nghĩ!
tonnie
TÍCH CỰC
11 năm
[

Đã là kinh doanh năng lực chỉ chiếm 20% mà cũng có ai thốg kê năng lực google cao không???
Phần cao là do thời vận cả đấy bạn fanboy google ơi!
Bạn có bh dám tự sức gánh một vấn nặng gì đó mà bạn dám nghĩ m tài giỏi là ăn chưa?? Chả ai dám cả
Nôm na ông bà ta có câu làm ăn phải găp thời.
M nghĩ có ngày android sẽ như Symbian.
Có phải là yahoo một thời khuấy động cư dân mạng với 360○blog kg. Bh là của facebook và twittẻ
Mấy cái hình htc one xanh, đỏ là của windows phone thì phải ko phải bản cho android

Sent from my HTC One using Tinhte.vn
đợi sắp tới wp nó hỗ trợ 4 nhân thì làm luôn 1 con htc one bản đặc biệt chạy wp cho oách nhỉ😁
Chưa bàn đến ứng dụng. Chứ riêng cái giao diện của WP lúc đầu thì thích đấy, nhưng dùng lâu thấy chán, đơn điệu và tù túng !
hieutron
TÍCH CỰC
11 năm
Hay cuộc chiến giữa các thành viên về OS! Mod nên cần có 1 topic để anh em vào đó tranh luận đê, dự đoán tương lại các hệ điều hành trong năm tới và có giải thưởng cho anh em.
Tai230
TÍCH CỰC
11 năm
Dạo này ngoài Nokia ra thì ít thấy hãng nào ra WP. Chắc WP bị mấy hãng khác bỏ rơi rồi.

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
Mấy thánh chê Wp chứng tỏ chưa sài hoặc là sài wp7.
And & Ios tiện thì tiện đấy nhưng cái gì cũng bày ra trước mặt nên chẳng còn gì thú vị.
Sài Wp thích nhất là cái cảm giác chờ apps mới, chờ update nó hào hứng làm sao 😁
HTC tham gia vào Wp 1 cách nhiệt tình thì Ms sẽ chăm chút cho hdh của mình hơn và tăng tính sáng tạo của OEM.
Ae tinhte có vẻ thích gây war nhỉ 😁 máy gì ,hdh gì thì ai thích cái nào người đó xài cái đó .việc ếu gì phải cãi nhau ,ko thì chơi như mình đêy : lumia 920 (chụp hình) + ipad 3(web ,game) +htc one (cho gấu xài :D ) thích hdh gì chơi hdh đó ..dân côg nghệ là phải ko chê cũg ko thiên vị thằg nào cả ,cái nào cũg có thứ để chơi hết .ok .hehe..
Chạy android còn chết khô còn đẻ cái chạy win nữa , nếu thành công thì giờ này Nokia đã ở số 1 rồi !
WP thì nokia là trùm rồi .HTC chỉ nữa mùa thôi
htc hết ý tưởng thiết kế rồi
Bác nào vui lòng trả lời cho em biết là lúc IOS với Android chào đời thì có bao nhiêu ứng dụng trên store ạ ?
@JangChanRaDiA winphone ra cũng dc kha khá thời gian rồi đó bạn.... Cũng gần 3 năm sinh nhật....
@JangChanRaDiA Khoảng 500.Nhưng cái gì cũng có tiến bộ của nó cả.
Mốt chắc wp cũng vậy
@JangChanRaDiA
Ứng dụng là 1 phần . Phần lớn là cái giao diện của WP dùng lâu nhàm chán và tù túng. Đâu phải ai cũng thích cái xì tai đó đâu !
Lúc Lumia 520 ra đời, mình mua cho bà chị 1 chiếc để xài. Vì nó phù hợp với 1 người không biết vọc vạch, chỉ nghe gọi , nhạc và web , chấm hết !
Riêng cái vụ gom tất cả các thể loại âm thanh vào 1 cái chỉnh volume đã thấy không thông minh rồi, giống như lần đầu tiên làm OS vậy !
nvntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Wp cho ta cảm giác chờ đợi và hi vọng......
Tại sao nhiều bác cứ chê wp8 thế nhỉ, riêng em thì lại thích nó đấy, em xài Lu520 mượt mà, pin tốt.
nvntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
khó mà cạnh tranh với lumi
vì Nokia có nhiều đặc quyền hơn trên wp ,khỏi năng tùy biến và các ứng dụng độc quyền....khiến wp của no nổi bậc hơn
viaipi
CAO CẤP
11 năm
Mua mấy con ándroid dùng đc 1-2 tháng đầu rồi cũng chán vọc, chỉ cài thêm ít app với game để giải trí là xong

Gửi từ Lumia 1110i
@viaipi xài IOS có thể thỏa mãn được nhu cầu của bạn 😁
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@vuminhquan301 ios cũng thế thôi, dạo này mình ko có nhu cầu cài nhiều app để test nghịch
tuanit30
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nokia và wp ban đầu phát triễn theo kiểu iphone và ios vậy, nhưng apple làm tốt là do có hệ sinh thái ngon lành. Giờ mà HTC, samsung bay vào thì sao dần dần nó chuyển sang xu thế giống android với rất nhiều nhà sx phần cứng rồi cũng sẽ phân mảnh giống android thoy.
wp vẫn chưa đáp ứng đủ nhu cầu vọc vạch hiện tại của vọc sĩ. Còn đối với người dùng phổ thông chỉ gọi dt, nghe nhạc chụp hình, lướt web thì nó có hiệu năng quá tốt so với android
Ngon, nhưng không có nhu cầu wp nữa rồi, 1 tay IOS, 1 tay Andorid, cái gì cũng đã có sẵn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019