[Tin đồn] Nokia Lumia Icon sẽ có bản quốc tế với một tên gọi khác?

Duy Luân
24/2/2014 22:11Phản hồi: 95
[Tin đồn] Nokia Lumia Icon sẽ có bản quốc tế với một tên gọi khác?
Theo nhiều nguồn tin của trang TechnoBuffalo, Nokia có thể sẽ giới thiệu bản quốc tế của chiếc Lumia Icon, mẫu điện thoại Windows Phone 8 với màn hình 5" Full-HD và chip Snapdragon 800 bốn nhân. Icon được công bố cách đây khoảng một tuần nhưng chỉ là bản dành riêng cho nhà mạng Verizon của Mỹ mà thôi. Nguồn tin cho biết thêm rằng máy sẽ được phân phối đến các quốc gia khác trên thế giới vào khoảng mùa xuân hoặc hè năm nay, và nhiều khả năng nó sẽ được cài sẵn Windows Phone 8.1. Tuy nhiên, thiết bị sẽ có một cái tên khác bởi Icon là thương hiệu riêng của Verizon. Trước khi chữ Icon xuất hiện thì máy được cho là sẽ mang tên Lumia 929, thế nên không loại trừ khả năng Nokia sẽ sử dụng cụm từ này khi bán sản phẩm ra thị trường quốc tế.

Nguồn: TechnoBuffalo
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon.k có bản quốc tế là vô lý
đang hóng con androi 1 sim 😃
@allrise2810 Me too. Nếu mà NÔ ra với cấu hình này, thiết kế này thì các hãng đ,t khác chỉ có Vét máng. Muahaha
tctvn
TÍCH CỰC
10 năm
@allrise2810 me too
Rockthanh12
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích nhất cái hộp của em nó :x
Quất con này chạy Android cho oách
mọi thứ giữ nguyên, có thể tăng pin lên thì quá ngon
theo ý mình thì bỏ cái sạc không dây để tăng thêm diện tích để cho cục pin to ra
bobkhin
ĐẠI BÀNG
10 năm
@giadong9x Đồng ý với bác. Nếu muốn sạc kô dây thì làm như con 925, lắp ốp lưng là đc. :p
anhnm
TÍCH CỰC
10 năm
con này mà ko ra bản quốc tế thì phí cho Nobita à Nokia ;)
Mr.Fox
TÍCH CỰC
10 năm
Con này nam xài là quá hợp. Like
Duy1393
TÍCH CỰC
10 năm
Tên gì mà cấu hình + giá tốt cũng ok hết 😁
Sao No k bán ngay như Nokia X k biết?
nhancom3d
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaiduong8588 Chắc chờ sang tháng 6 để cài Windows Phone 8.1 luôn 😃
@nhancom3d Lại đợi nữa nhưng ra h này chỉ có hốt hụi non mới đu nổi. Kaka
baduy90
TÍCH CỰC
10 năm
giá = với 925 thì ngon nhỉ
Hy vọng đc giá tốt như con 925 bây giờ. ;)
Tunggf
TÍCH CỰC
10 năm
@SoGetSu Anh đang hóng con này ạ?
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
em rất tốt nhưng anh rất tiếc (máy đẹp quá nhưng ngán WP mất rồi 😔 )
con này có bản QT thì béo fan Winphone, đẹp vãi 😃
nhìn vuông vắn rất nam tính nhỉ yêu rồi đấy nhưng chỉ dám hóng thôi sinh viên nghèo vẫn trung thành với lumia 1208
Từ hồi có bác phản ánh Lumia 1520 chụp ảnh bị viền tím nặng thì không dám thích nokia nữa rồi 😁
umumti
CAO CẤP
10 năm
@chinhnghia171 Trời ạ, mới có nghe phản ảnh thôi mà bác đã rút lui rồi à?
Serbaby94
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chanhthi Em dang dùng đây ! 😃 Thực sự thì Lumia 1520 chụp ban đêm chưa đc đẹp như nhiều ng` nói đâu. Hiện tượng viền tím 1520 nào cũng bị ! 😃 Mình ko nói camera chụp ko đc đẹp ở chế độ auto như lumia 920 (Mình khá ưng đó chứ), nhưng chụp theo chỉnh thông số mà tay ko bị run thì ko chê vào đâu đc ! 😁. Chỉ là phần auto của 1520 vs khả năng bắt sáng ( chắc do khâu độ nhỏ hơn 920) ko bằng 920 nên hơi hụt hẩn thôi ! :D
@chinhnghia171 Thông tin bác nghe không chính xác lắm.
Nếu nói nhược điểm thì 1520 hơi to quá, và màn hình dù dùng IPS nhưng đời đầu nên nếu đang dùng kèm ipad, ip hay LG G2 sẽ có cảm giác màn 1520 hơi xạm và không trong trẻo bằng.
@chinhnghia171 mính là một trong những người mua 1520 đợt đầu và hinh như 90% máy bị ám tím , nhớ lúc đó winphoneviet la ó vụ ám tím um sùm nhưng rùi chìm xuồng luôn hihi, it khi chụp ngược sáng nên cũng không thấy gì to tát lắm
về đây chắc cũng 15tr 😔
Con này đẹp thế, Nokia hãng điện thoại cục gạch bền đẹp :rolleyes:
kfat86
TÍCH CỰC
10 năm
em này bản quốc tế chắc sẽ tăng dung lượng pin - hy vọng thế 😁
em nay ngon quá . Cấu hình ngon , không qua to . Yêu wp qua
Nokia bây giờ toàn hàng ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế