(tin đồn) sốc nokia ra mắt thiết bị MeeGo 1.3 cấu hình khủng!!

Thảo luận trong 'Meego' bắt đầu bởi coffeepot, 24/7/12. Trả lời: 67, Xem: 4247.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. soigreen

soigreen Thành viên

giống anh cuong em kèo 1, nhưng hy vọng là mình thua, nhưng mà cũng khó biết được nếu jolla thì còn tin đằng này nokia thì hơi khó...chả nhẽ đây là kế hoạch b
  2. coffeepot

coffeepot Thành viên

thi la 1
    thi la 18cham con j nua
  3. babobibeo

babobibeo Thành viên

Thế mà em cứ hốt. Vì hình như từng đọc qua 1 bài máy bay do thám của Mĩ cũng 1800Mp.Tưởng Nokia nó đầu tư quả này lên chắc zoom đc virus mất :))
    longthhb thích nội dung này.
  4. triver92

triver92 Thành viên

tin hot nhất trong ngày. hi vọng kèo 2 thắng :D
  5. kaothenhi

kaothenhi Thành viên

6. coffeepot

coffeepot Thành viên

xem ra mẫu tiếp có thể là mẫu này! Bh chờ nó là hdh j nỡa thôi
  7. hoatth

hoatth Thành viên

Ôi thôi đúng rùi... Hơ hơ... Chán nhỉ... Tưởng thêm em meego nâng cấp 1.3 hoá ra vẫn 1.2 ak... Có khi nào mình đk cầm em N9+1 này ko nhỉ... :D
  8. killstar210

killstar210 Thành viên

những cái này là người hâm mộ nokia tự nghĩ ra thôi
    dân design nước ngoài thì họ k thiếu ý tưởng
    các bạn hi vọng là mẫu ĐT tiếp theo của nokia thì quả là hoang tưởng
    từ vẽ cho vui cho thoả ao ước đến thực tiễn là cả 1 chặng đường dài.

giờ mà còn hi vọng nokia cho ra 1 sp nữa mang lên mình 1 HDH tương tự như N9 bây giờ chắc là k có đâu. :):):p:p:p;);)
  9. kaothenhi

kaothenhi Thành viên

10. coffeepot

coffeepot Thành viên

có time cụ thể rồi !9/7 chờ xem điều j xảy ra
  11. killstar210

killstar210 Thành viên

thêm 1 cái ĐT chạy symbian nữa chứ sao
    :):p;)
    coffeepot thích nội dung này.
  12. coffeepot

coffeepot Thành viên

nokia nó thông báo k sản xuất sym nữa! 808 là chiếc cuối cùny
  13. quytrong287

quytrong287 Thành viên

Tớ kèo 1 nhá, thắng chắc ==! mặc dù mong thua :D
  14. Mido8x

Mido8x Thành viên

Nokia sắp có 'điều bất ngờ' vào 7/9

Nhiều khả năng Nokia đang chuẩn bị tung ra những thiết bị sử dụng Windows Phone 8 vài ngày ngay sau khi ra mắt.

Tấm biển quảng cáo đặt bên ngoài cửa hàng ở Helsinki. Ảnh: MyNokiaBlog.
    Nokia dường như đang "ấp ủ" dự định làm người dùng ngạc nhiên cho ngày 7/9 sắp tới. Hãng điện thoại Phần Lan trưng một tấm biển cho biết "một điều rất thú vị sắp xuất hiện" ngay trước cửa hàng trung tâm tại thủ đô Helsinki. Showroom này hiện đang đóng cửa để tu sửa và sẽ mở lại vào ngày 7/9.
    Theo đó, nhiều người dự đoán nhiều khả năng điều thú vị này chính là một hoặc hai chiếc smartphone Lumia dùng Windows Phone 8. Lưu ý rằng Nokia World, nơi rất có thể sẽ ra mắt thế hệ smartphone mới, được tổ chức tại Phần Lan vào 5/9. Vì vậy, dù khả năng bán hàng ngay sau khi ra mắt sẽ rất khó khăn, nhưng không phải là không thể.
    Ngoài ra, trên tấm biển quảng cáo còn có một hình ảnh mã QR, tuy nhiên không có nhiều thông tin được tiết lộ. Người dùng sẽ được dẫn đến một trang web tên gọi Graffiti Me, nơi có thể tải lên các hình ảnh cá nhân và "graffiti hóa" chúng. Tại đây, Nokia hứa sẽ tiết lộ thêm thông tin trong các tuần sắp tới.
    Trước đây đã có những thông tin về một số cái tên smartphone lạ được phát hiện trong phần mềm quản lý thiết bị từ xa của Nokia. Trong đó, Lumia 1001 được đồn đoán có thể là điện thoại hoặc máy tính bảng đầu tiên sử dụng Windows Phone 8.

Nguồn : Số Hoá.

Tin này Số Hoá đã đưa vào ngày 20/07 rồi. Như vậy có khả năng sẽ là Lumia 1001,chạy window phone 8 và sẽ đc bán đại trà vào tháng 11, trùng với thời điểm ra mắt Window 8. Ko có hy vọng gì cho Meego !!!
  15. cuonglb

cuonglb Thành viên

Thôi thì có gì thì ăn nấy thôi các bác :D

Một anh bạn đồng nghiệp cũ của mình sau khi nhìn toàn bộ device Maemo/MeeGo của mình liền comment :
    Và mình trả lời :
    Thật ra là mình có dùng qua iPhone 4s vì lý do công việc (Cty yêu cầu) sau khi xong cho ra đi ngay tức khắc, vì nhà chật không có chổ chứ em bán phở ỏng ẹo :))
    sangery thích nội dung này.
  16. quytrong287

quytrong287 Thành viên

Lên ebay tìm N950 bán 1k7 obama :) đắt dữ, trong khi N9 300 Obama =))

p/s: các bác nhìn hình cái điện thoại ở băng rôn kìa, có mấy nút cơ bản của wp, hết hy vọng nhé =))
    nh0k_lightcuonglb thích nội dung này.
  17. longthhb

longthhb Thành viên

em tham gia được ko bác em chọn kèo 2 :D
    cuonglb thích nội dung này.
  18. killstar210

killstar210 Thành viên

k sản xuất nữa với lại cho nhân viên nghỉ có khác gì nhau
    :):p;)
  19. truong_giang1691

truong_giang1691 Thành viên

ở đâu ra con số 1800 MPX vậy bạn.
    "camera sử dụng công nghệ pureview 18MP..."

20. hsthpt

hsthpt Thành viên

theo dễn đàn đưa tin từ mấy bữa rày em tin là Nokia sẽ giới thiệu vài con wp7,8 giá rẻ và chiếc đt w8 mới do M$ muốn làm dịu Nokia = cho xài w8 trước mấy hãng kia 1 tháng =] , hết hy vọng vào Nokia cho 1 smartphone Meego rồi :)
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.