[Tin đồn] Sự kiện ra mắt Apple iPhone thế hệ kế tiếp sẽ diễn ra vào ngày 9/9?

Blaze1st
5/8/2014 19:45Phản hồi: 165
[Tin đồn] Sự kiện ra mắt Apple iPhone thế hệ kế tiếp sẽ diễn ra vào ngày 9/9?
Hình minh hoạ

Recode, The Wall Street Journal (WSJ) và Bloomberg hôm nay đã đưa ra thông tin về việc Apple sẽ tổ chức sự kiện giới thiệu chiếc iPhone kế tiếp vào ngày 9/9. Thời điểm ra mắt iPhone mới là tháng 9 thì có lẽ ai cũng có thể đoán được, tuy nhiên ngày cụ thể thì bây giờ chúng ta mới có những tin hé lộ đầu tiên. Thực tế thì tin đồn về việc Apple tung ra "iPhone 6" vào ngày 9/9 cũng có khá nhiều cơ sở: đâu tiên đó là tháng 9 thường là khoảng thời gian ưa thích của Apple trong việc ra mắt sản phẩm mới, thứ hai đó là iPhone 5s năm ngoái xuất hiện cũng vào tầm ngày 11/9.

AllThingsD lần trước đã đoán chính xác thời gian sự kiện Apple giới thiệu iPhone 5s, lần này thì chúng ta có 3 nguồn tin khá tin cậy, do đó anh em có quyền mong đợi vào ngày 9/9. Thường thi Apple sẽ phát thư mời trước đó 1 tuần, Tinh Tế sẽ đưa những thông tin liên quan đến với các bạn.

Xem các tin rò rỉ về iPhone 6

Theo Recode, WSJ, Bloomberg
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngóng nào
lea2007
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu đúng như tin đồn thì ae ifan lại mất ăn mất ngủ cả tháng rồi😆
Ngóng mỗi em này với Note 4. à, thêm Q20 - classic nữa.
Iphone thì chán vì bé quá. Còn lại thì ok. Samsung thì ok hết trừ cái vỏ nhựa. Hi vọng iphone mới sẽ bự hơn, bo tròn, vát cạnh cho dễ cầm, như rò rĩ là ok.
Note 3 đã gần hoàn cmn hảo rồi. Sam chỉ cần nâng cao chất lượng vỏ và hoàn thiện tốt hơn, cho nó chắc chắn và sang chảnh hơn.
Blackberry thì xưa giờ vẫn thích 5 cái phím điều hướng + phím vật lý, con classic chính là thứ mình cần.
Kẹp classic + note 4 (hoặc iphone 5.5") + Surface pro 4 (Asus T3000) là ko mơ ước gì thêm.
Chúc các hãng bán hàng tốt, cạnh tranh nhiều, luôn ra sản phẩm mới, cải tiến, tốt hơn.
Chúc anh em phía dưới cãi nhau vui vẻ.
Chúc mấy bác thương gia bán đc hàng,mấy bác đại gia thì mua đc máy sớm.
Em đi uống thuốc đây 😁 Mới khi đc lên tivi, cmt nhiều 1 tý. :p:p:p
@spsp Bác xài HTC M8 đóa, ít điểm trừ :-D
@spsp Bác phán như đúng rồi :D:D:p:p
Hy vọng sẽ là sự khác biệt, ra ipad air mới thì tiễn luôn cả ipad air hiện tại đe mua ip6 và ipad air 2 ^^
@Thomas.Edison91 Tôi nói thế có gì sai, hay tôi phải trình báo rõ với bạn tôi sẽ bán ipad air vào ngày nào tháng nào, quy trình và trình tự ra sao ? Đừng làm anh hùng bàn phím muốn người khác chạy theo quan điẻm của mình bạn ạ.
Mới bán IPhone 5s chờ Iphone 6 thôi, hi vọng là nó không làm cho tính đồ táo khuyết thất vọng.
bài mình post trước 2p sao lại bị dìm .. bất công quá
longdaoga
TÍCH CỰC
10 năm
Chờ xem có gì hấp dẫn

iPhone 5s gold LL
bien19ndg
ĐẠI BÀNG
10 năm
10461371_10152577517752156_5141415281127069337_n.png không liên quan, nhưng mà cái IP6 này của bác nào vào nhận hàng đi, mình thấy FB nhiều bạn đăng quá :v
@huyminh1560 Mình nhìn là biết ngay hàng Fake 100%, hàng Tàu khựa, vỏ nhôm nhìn rất xấu và giao diện nhìn thấy đã quê rồi.

@: Tinhte nhớ mời anh em thành viên trong diễn đàn tham gia sự kiện Apple cái nhỉ.😃
@huyminh1560 đi đâu cũng gap chú
@bien19ndg Sợ với mấy ba má này luôn
Hai.Melody
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bien19ndg Ảnh bên trung quốc bạn à, android 4.4 hẳn hoi nhá !!1 😃
Lại một siêu phẩm được chờ đợi nhất 2014 sắp sửa ra mắt.
Hóng thêm em lót đường Note 4 luôn thể😁
@Hiep2014 Tội nghiệp. Cầm Ip4 mà chém gió zữ quá. đang mơ ước Ip 6 hả?
Em có iPhone vs iPad rùi nên không quan tâm lắm. Hôm qua ra FPT Studio ở Vincome xài thử Macbook Pro retina ! Phải nói là quá đã mà sẽ tậu em nó trong tương lai 😁

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Nếu đúng cò màn 4.7 và thiết kế như rò rỉ, pin khá tý nữa thì tháng Mười tập hợp 16 củ, chiến e nó thôi, chờ j nữa kekekeke
Ngóng quá trời, đã phải bán em Ipad 4 đi để dồn tiền mua iphone 6 đây. 😃
Tung31185
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tinhte nhớ mời ae
@Tung31185 mời anh em mua vé. và đặt vé máy bay. chi phí tự túc .
nqhuy229
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái gì cũng rò rỉ hết rồi chẳng có gì mới!!
@nqhuy229 rò rỉ có nguồn tin rõ ràng cũng có.
rò rỉ do uống cafe chém gió tồi tự bịa ra cũng có
vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
Ở VN mua iphone sớm nhất với cái giá chát Được gọi là đẳng cấp đó mấy thím 😆 cố lên Bán cái 5s ,5 đắp thêm hơn ít nhất gấp đôi nữa là ok 😃)
vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
@Thomas.Edison91 xin lỗi bạn nhé bạn đã mua iphone vào thời điểm đó chưa mà lên giọng nói mình ????
700 đô = 14 triệu vào thời điểm tháng 10 ??? bạn có nhầm không.. Năm nay nhà mình mua 3 con 5s ... 1 con rơi tầm tháng 10 là 22 củ , 1 con sau hơn 1 tí tầm 20 củ và cuối cùng con của mình vào đầu tháng 11 là 19 củ .....
Không biết bạn mua được ở được cái giá bèo vậy trên đất VN 😃
Chưa kể 5s sẽ không hot được = 6 và thế hệ iphone 5'5inc kia nên cái giá sẽ còn trên trời nữa 😃) bán 1 con 5s giờ đi đc 12triệu nếu máy ngon 😃 vậy bạn nghĩ sẽ phải thêm bn nữa ???
vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyensang12 Vấn đề mình nói là mua hàng xách tay và vào thời điểm tháng 9 thì khủng quá rồi , nhưng Tháng 10 và đầu tháng 11 năm nay 5s bán ở nhà mạng sớm thì không nói , ai sẽ biết ip6 thế nào ??
Jesse.Tse
TÍCH CỰC
10 năm
@vuchoan Bác đã mua hàng xách tay thì phải chấp nhận cái giá con buôn họ chỉnh lên xuống theo thời gian và xu hướng thị trường thôi ... Còn nhớ hồi mình mua iP4 là vào 3/3/2011 với giá 19tr, mà lúc đó giá cứ tăng lên đến khi giảm xuống 19 và chững lại 1 thời gian ... sau đó cứ mỗi 1 tuần giá nó down 1 triệu, sau 1 tháng giá chỉ còn có 15tr 😃) bác bảo có đắng ko?
Vs lại ông kia chắc mua nc ngoài hoặc có ng nhà gửi về cho, bác có ng nhà xách về thế nào chẳng rẻ hơn :-j đã xác định mua xách tay ngoài cửa hàng rồi thì phải chấp nhận thôi! đừng nói là đắng lòng, thối lòng cũng phải chịu luôn :-j
đúng sinh nhật em luôn 😆
Quá đã bán 5s thôi, mà cho hỏi h bán 5s gold còn mới thì bao nhiêu nhỉ 😁
@hongdai106 vẫn dc giá hơn mấy em ăn roi ra cùng thời điểm mà lo gì thím
beyeu45622
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hongdai106 11 tr bác ạ e mới bán hồi cuối tháng 7 xong á ;)
Có bác nào còn đang dự tính mua iphone 5s thời điểm này ko. 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019