[Tin đồn] Zenfone 5 ở Việt Nam sẽ được nâng cấp lên 2GB RAM

sonlazio
10/5/2014 2:44Phản hồi: 395
395 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chờ đợi lâu quá thì người dùng có xu hướng chọn sản phẩm khác thì đến lúc đó ASUS vét máng à
@anhtuanngoc
mình thấy khách đổ sang mua xách tay cả rồi! mà nó tốt thật trong tầm giá đó!
@honghai12a1 hàng xách tay về với số lượng nhỏ giọt do nhiều nước cũng có nhu cầu cao về sản phẩm này nên không đủ mà mua đâu bác
Thế này thì có đến sang năm cũng chưa có hãng nào ra được máy cấu hình ngon hơn ở tầm giá này.
dinhdu92
ĐẠI BÀNG
10 năm
ram 2gb vậy bộ nhớ 16gb hay vẩn giữ nguyên 8gb đây ta. hóng
Klq nhưng cho e hỏi có phải bài " hứa thật nhiều rồi cũng thất hứa thật nhiều" do asuss sáng tác ko ạ
neoquang
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trungktb55 Câu trả lời rất hay. Nhưng đay là bài hát của Ưng Goàng Fắc bác ạh.
Em đã phải đăng nhập để like bác.
zViVuz
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hàng hot nên cũng phải thông cảm cho e nó
Có tấm 4-6 tr khuyên các bạn mua các máy sau xperia z ,tầm 6tr giờ còn bh cty, 860,870,gpro mình thì ưng nhất xperia z vì đang có giá bán hợp lý cho một siêu phẩm 5' chống bụi nước
@chavalier Nếu bạn yêu công nghệ (chả biết thật không) mà cụ thể là yêu cái điện thoại, bạn yêu và làm nô lệ cho nó vừa thôi. Sống cho người xung quanh mình tí, bạn buồn cười cho rằng tôi nói phét khi nói bạn tôi anh tôi lấy z cho con cho cháu nghịch. Và phán là chẳng ai mang điện thoại" mười mấy triêu" ra cho con cháu nghịch đủ biết bạn giữ và tôn thờ mấy cái đồ này thế nào và dạ vâng bạn nghĩ tôi nói phét nhưng thực tế là thế ạ, mặc dù tôi chưa thừa tiền nhưng vì nó bền bỉ, tôi dùng nó phục vụ tôi, cho con no chơi, dỗ nó ăn bột đấy. Chứ tôi không sùng và tôn thờ suýt xoa khoe mẽ với mọi người rồi đút túi quần cho mới, hay "lên đời" để hơn người 1 tí đâu bạn. Với tôi hơn nhà, hơn đất, hơn vàng,.mới gọi là hơn, chứ vài ba cái đồ công nghệ này à...? Cười nhạt
@Quốc Cường 1512014 Đưa trẻ em cầm và ném?mình ko có con mà có cũng chẳng làm như vậy,và đừng suy bụng ta ra bụng người như thế,rồi bạn thấy mình ích kỉ chỗ nào vậy?😆,mới chỉ đụng vào sony thì bạn lồng lộn lên như thế thì ko biết là ai thờ cái đt hơn ai,và điều quan trọng là bạn cưd nói những thứ ở đẩu đâu và bảo mình như thế,nói người khác mà không có căn cứ như vậy hả?

Quan trọng là đang chê con sony z với z1 màn cùi thì nào là lôi khoe mẽ,lôi cho con cho cháu nghịch,bạn đang cố chứng tỏ điều gì vậy?

Nếu đã nói là tín đồ công nghệ thì chuyện so sánh cái đt tốt xấu thế nào là bình thường,xài nó ko tốt chả lẽ phải nói tốt?,cái màn hình cùi mía mà cố làm như nó xịn thì ko phải thần thánh quá lên là gì,trước khi nói người khác thì xem lại bạn có thần thánh hoá sony lên trước ko đi,rồi làm gì mà lôi cả nhà và đất vào đây chi vậy,hay bạn lại khoe có nhà và có đất?
@chavalier Ai bảo đưa cho nó nó ném, chứng tỏ chưa cho trẻ bao giờ, nó đòi nó cầm chơi riết luôn, bảo bảo nó ném. Vấn đề ở cái màn hình tôi không bình luận thêm, tôi thấy đẹp, tại cũng cầm qua rồi, tôi cũng chẳng phải nghe lời bạn chê vì bạn cũng chỉ là người tiêu dùng, chẳng thích thì người khác thích, chê cũng mặc, nếu không có cái câu nói cuối của lần trả lời thứ nhất, tôi cũng chẳng trả lời đến đây. Bạn mới là người từ bụng ta suy ra bụng người vì bạn nghĩ là chỉ có người dư tiền hoặc chẳng có ai đem điện thoại "mười mấy triệu" cho con trẻ nghịch, và nghĩ tôi nói phét, tôi nói ra bạn bảo khoe mẽ, thế tôi chịu rồi. Bạn bảo có con cũng không cho nghịch, bạn tôn thờ cái điện thoại của bạn thế tôi cũng biết bạn là người thế nào rồi. Điện thoại mới là con của bạn !
@Quốc Cường 1512014 Minh nghĩ nên tới đây thôi,tranh cãi làm gì nhiều vì 2 ta thuộc 2 trường phái khác nhau,tốt nhất cứ kệ đi ;)
changngok86
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy dùng tốt. Chỉ hơi íu về koản pin. Chụp hình chất lượng ảnh k chất lượng lắm ở mức 8.:p.
Ngon ta
ram 2g giá cũ ra xúc liền.. 😁:D
socklun
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dien thoai Zen ở viet nam chưa chổ nào có.... @@ chỉ mình vinhphat mobi bán.... nghe cũng thấy la la sao sao..... nhieu lúc mua cũng lo lắng.... này kia
wjnter9x
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã không còn yêu dù e có đẹp
loxuanhanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang kết zen 6 vì cái ram 2 GB của nó. Nhưng màn hình to quá, Như thế này thì ngon quá rồi.
Chừng nào mới có hàng đây nhỉ????????😔
Bản 2GB có sẵn bên TQ. Hàng bên đó ứ đọng nên trô về VN. Đâu mà tốt bụng đi "chuộc lỗi" bằng cách sản xuất lại từ đầu 😁
huynam994
ĐẠI BÀNG
10 năm
ram 2G thì xúc luôn thôi
Matmun1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
dù thích nhưng mà nghĩ tới bọn tàu là lại sôi máu
@Matmun1995 Toàn trẻ trâu, Đài Loan là tàu à? 😁
Matmun1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
@unwrittlaw em nhầm, hehe
Anh đã lấy vợ rồi em ơi, anh không đủ kiên nhẫn để chờ em.

Gửi từ XT1033 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
thoaitam
ĐẠI BÀNG
10 năm
hôm qua em qua vĩnh phát mobile thì thấy đã có hàng xách tay ah, em hỏi thì nhân viên bảo là hàng về dc 13 cây bán hết rồi. giá 4m5 tặng thẻ 8gb
OK,QUA DC,CAI DUY NHAT CAN MINH GIUA CAI NAY VA bb z10 la ram,minh se mua cai nay!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019