[Tin hot ] Hướng dẫn đăng kí BIS VIETTEL trả trước

nhuyhoatronggio
2/8/2011 2:53Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nambeohy451
ĐẠI BÀNG
13 năm
có đăng kí được đếch đâu, cứ báo máy không chính hãng. Bây giờ móc đâu ra máy mà đăng kí. Ai ở Hưng Yên cho mượn máy đăng kí bis. Tìm người dùng bb ở Hưng Yên như tìm chim
bangdp90
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sr rep = 91 k viet dc tv. Em o hy ne! Van giang, bac o mo) ?
hai28
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ông bên Viettel bảo sim sinh viên đăng kí bình thường, k cần hủy cái gì cả, mặc định hệ thống sẽ xóa k còn là sim sinh viên nữa!
Mất hết 25k hàng tháng và 30Mb miễn phí các bác nhé!
Ai làm thử chưa, cho ý kiến xem chuẩn như vậy k?
hai28
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác cho em hỏi BB Chat có dùng được các phần mềm truy cập mạng của Blackberry k ạ? Ví dụ BB Protect.
hai28
ĐẠI BÀNG
13 năm
k ai giúp em à!
BB chat chỉ dùng để chát thôi bạn,có tích hợp thêm BB messenger thôi. Muốn dùng vào mạng thì fải dùng gói BB Web.
E vừa đk BBmail tuần, chưa biết xài cái j cả, chỉ thấy vào mạng chậm kinh, chả thấy khác gì 😔
vdupham
TÍCH CỰC
13 năm
Cac anh cho em hoi , moi xai bb 8900 nen chua ranh Bis lam , em xai tra truoc , tinh dang ki goi bb mail . Chua hieu co cau tinh tien cua viettel lam. 100k/thang la thue bao , sau do minh se phai tra them phi data truy cap nua a ?
Sorry vi xai bb khong co go tieng viet a.
Theo như thông báo của vitteo thì đúng vậy, 1g/10kbs

E cũng dùng 8900, vừa đk xong. Mới nghịch qua YM, Browser, BBprotect, lập mấy cái mail cho vui, BBM (pending). Để mai mầy mò thêm, nhưng sao vào mạng chậm thế các bác nhể, cả Opera lần Browser!?
hungcc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình vừa nhận được tin nhẵn của Viettel " từ 05-31/8 400 khách hàng đầu tiên đăng ký BB CHAT sẽ đuọc tặng cước thuê bao 65000 khi đăng ký theo tháng..............."

Các bác đăng ký thôi
daidv1990
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai khu đại la cho mình mượn máy đăng ký nhờ cái sim
Đăng ký cho 9630 mãi mà nó cứ báo là máy ko chính hãng ,hic
Có cạnh tranh mới có tiến bộ, mong BIS của Vinaphone quá, hi vọng còn rẻ nữa!
Cả nhà ơi đã ai đăng kí cho Torch chưa, gói BBweb dùng như nào có nhanh ko, fb vèo vèo ko ;;)
hahaco268
ĐẠI BÀNG
13 năm
Torch đây. Mình đã đk xong gói BBweb. Cảm nhận là lướt web ổn định hơn. Fb, yh vèo vèo. Khoái nhất là Social feed dung rất phê. Chỉ có một thắc mắc là BBM dùng sao nhỉ. Thấy bảo chỉ có những ai xài BB mới dùng đc trong khi cơ quan chả ai đam mê BB như mềnh. A e nao kinh nghiệm vụ BBM chia sẻ với.P/s: đang on bằng Torch đây. Cám ơn Bis ko chỉ sang tuần là cho e nó cái vé mb.
hahaco dùng trả sau hay trả trước. mình đang dùng trả trước định chuyển qua trả sau rồi đk BBweb, 150k đúng ko
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
vthien2404
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi gói BBchat thì không vào mạng bằng brower được à?
quang.nttn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng BBM thì cũng tương tự như Y!messenger hay gtalk thôi bạn. Cứ add PIN vào mà "tám" thoai. Có thể "tám" đơn, "tám" group, nhắn tin thông báo, .v.v... nhiều lắm. Xài đi mí bít được, bác à.

Nếu bác dùng ROM nguyên bản thì cứ tìm tới BlackBerry Messenger mà add PIN bạn chat/ group chat vào. Nếu bác dùng ROM rút gọn thì lên mobile.blackberry.com, gõ vào ô search "BBM" rùi tải về mà dùng thoai ạ.

---------- Post added at 08:00 AM ---------- Previous post was at 07:59 AM ----------

Dzĩ nhiên là không được roài bạn.
các bác cho em hỏi tí, em đang dùng sim h/s thì có cài được BIS chat của viettel k :-/
For all: các bác nào mà bị lỗi máy không chính hãng, cứ gọi lên tổng đài, bảo add cái số thuê bao vào là sẽ được đăng ký àm không cần quan tâm đến loại máy. Chỉ có điều sau đó thì máy xịn hay đểu thì dùng dịch vụ tốt hay không thoai
maingocquan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu đăng kí gói trả tiền theo tuần thì hết thời gian là tự cắt dịch vụ hay cứ trừ tiền từng tuần 1 vậy các bác.
dinhhungbl
ĐẠI BÀNG
13 năm
quái lại,mình hết hạn dùng BBChat rồi,thế mà vẫn có biểu tượng chùm dâu bên cạnh 3G,vẫn bis/bes đc thế mới lạ.
lúc hết thời hạn là mình đăng ký 3G lại rồi,thế mà vẫn bis bes 😁
maingocquan
ĐẠI BÀNG
13 năm
như vậy là sau khi hết thời hạn dùng thì mình phải ngắt hay nhà mạng nó tự cắt dịch vụ của mình nhỉ
nchmaster
TÍCH CỰC
13 năm
e muốn hỏi tý dùng goi chat co dùng đc fb k nhỉ :|
em dùng 9100 os 6 ... sau khi đk bis thành công thì ko vào đc browser .... ai chỉ em cách fix với ạ ...
em cũng đang muốn làm cái nè!
but toàn ở nhà ngủ!ngại đi làm mấy vụ này quá!
đăng khí cũng lắm thủ tục!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019