[Tin tức]Nokia sắp ra mắt ứng dụng tạo ảnh GIF động và hàng loạt nâng cấp mới cho dòng Lumia

Duy Luân
11/9/2012 16:5Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói gì thì nói. đang dùng WP xác nhận là app trên WP (hiện tại là 7, 8 chưa ra chưa dám nói nhưng chắc là hơn) ko phải là ko đủ xài nhưng mà xài hơi cùi nếu so với android (và có thể cả ios, nhưng chưa xài nhiều nên ko dám nói). Đa nhiệm thì cù lần ko đỡ được, rất bất tiện khi sử dụng. Dù là fan WP thì cũng ko nên phủ nhận. Nói chung WP7 cứ như 1 HĐH thử nghiệm vậy. Đang chán lắm rồi đây, mong WP8 ra nhanh và tốt hơn hẳn để lên đời
el.Vosque
ĐẠI BÀNG
12 năm
""Bluetooth file transfer to send media files via Bluetooth from your Lumia device to any other phone ""
Như thế này tức là chỉ gửi chứ không nhận được file ah?
ngoclang90
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ chờ ip5 ra đã rồi lựa chọn có gì đâu phải vội.Tóm lại ai ưa chơi nổi thể hiện cái tôi riêng, thì dùng lumia hoặc xperia. Ai ưa chay theo thương hiêu trái "bom" thì cứ việc. Với mình dt để phục vụ cho bản thân chứ ko phải mình phụ thuộc vào nó. Sao cũng đc miễn chịu đc sự "hành hạ, bầm dập"(trong quá trình sử dụng) của mình, mình bỏ ra đống tiền mua nó để nó phục vụ mình chứ ko phải để mình " nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa";)
lumia or iphone5. khó nghĩ thật
Anh Nô (hiểu nghĩa nào cũng đc 😁)...lúc nào cũng nguy hiểm ^^
ra em lu mới nhưng vẫn nhớ tới mấy e cũ là được r😁
đừng có ôm con bỏ chợ :D
good hay lắm
tido2707
ĐẠI BÀNG
12 năm
ô yeah đã có bluetooth để bắn nhạc, ảnh 😁
Sẽ tuyệt hơn nếu MS mở cửa Store cho VN, mua được ứng dụng bằng VND
hok bik nâng cấp lên có dễ hok ta
mình cũng ko cần phải học lịch sử wp làm gì cả !

Cái nào có gì tốt thì mình nói cái đó . Bạn muốn cười thì cứ cười vô tư đi cần gì phải lôi người ta nào vào đây

Mình chẳng so sánh cái gì đâu mà bạn kêu khập khiễng ???? muốn bình luận gì thì mình cũng chịu khó đọc lại các bài trước rồi hãy chen ngang

Mình cũng chẳng nói ai cả mà phải xem lại mình chỉ đang bình luận về wp có thế thôi

Chỉ có những kẻ bảo thủ cứ ôm khư khư cái thái độ kiểu " như thế là đủ dùng " cả về iphone lẫn wp cũng thế cái gì tốt thì khen cái gì tệ thì chê

Mình thấy wp ko đủ cho nhu cầu thông thường của mình thì mình chê những cái đó

Đúng như bác này nói mua smartphone về để nó phục vụ mình chứ ko phải mình đi phục vụ nó ios hoặc android chỉ cần sờ vào trong 1 thời gian rất ngắn thôi nó đã có thể phục các nhu cầu căn bản của mình rồi
Còn wp7 thì ko làm đc

Bạn muốn bảo thủ với ý kiến của bạn về 1hdh đã chết như wp7 thì tuỳ bạn thôi
Serbaby94
ĐẠI BÀNG
12 năm
@voldemot Bạn nói câu dưới tát câu trên rồi đó !😁
Nói chung quan điểm của mỗi người thích gì thì sài đó! Nhưng bạn ko phải là người dùng WP hoăc bạn đã từ bỏ nó thì có lẽ bạn sẽ ko thấy đc cái nỗ lực của Nokia và M$ đang làm cho ng` dùng WP 7.5 phải sướng cả lên bạn à! Tại t lên đây chủ yếu để đọc tin tức vs lấy ứng dụng...Ko có nhu cầu lên đây trảnh cãi ! Nhưng nếu bạn đã ko thích WP và cuồng nhiệt iOS như vậy thì bạn qua iOS mà nói...Chứ vô đây bạn nói chỉ để gây tranh cãi thêm thôi à!
khong co nguoi ung ho thi khong the phat trien gi duoc. No van quan tam toi cac san pham cua minh day la dieu tat nhien khong the mot bo phan da ung ho minh duoc. Nhat tri Ung ho No.
Mainboard
ĐẠI BÀNG
12 năm
Windows Phone đã có Tethering Bluetooth chưa ?
ntuanxb
ĐẠI BÀNG
12 năm
like mạnh cho Nokia + Microsoft, Lumina 920 oiiiiiiiiiiii
IP 5 = Nghe, gọi, nhắn tin, hỗ trợ cv bình thường, giải trí tốt, nhiều APP
LU 920= Nghe, gọi, nhắn tin, hỗ trợ CV đỉnh, giải trí tốt, ít APP hơn (nhưng toàn APP đỉnh). Có nhiều thứ để mà tìm tòi vọc và trải nghiêm mới...
---> Sẽ rước 1 e LU 920
vicbell
ĐẠI BÀNG
12 năm
Facebook và internet của lumia 900 tuyệt vời kinh khủng. Ko còn gì để chê
Hoan hô! Nokia không bỏ rơi em 610 của mềnh :p
có bác nào bán em lumia 800 ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM