Tin vui: Nokia Lumia 620 VN đã cập nhật Lumia Black

honghai30486
13/3/2014 19:9Phản hồi: 18
Tin vui: Nokia Lumia 620 VN đã cập nhật Lumia Black
Vào lúc 0h ngày 14/03/2014 Nokia Lumia 620 tại thị trường Việt Nam đã chính thức được cập nhật Lumia Black.
Qúa trình update mất khoảng 30 phút. Sau khi up xong mọi thứ đều ổn định.
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cuối cùng thì Black cho Lumia 620 cũng đã có. Vừa tải xong máy báo xạc đủ điện thì cập nhật sẽ tiếp tục. Thế là phải chờ xạc đủ điện cái đã...
+ Bác nào dùng rồi cho cái cảm nhận đi, lại tụt pin, camera xấu đi, kèm 1 số biến chứng khác thì khổ, chỉ mỗi lợi cái tap tap thì không ham lắm :eek:
@ffencing Dự là bác này không dùng WP nên ghé vào đây thả cái rồi lượn. Ha ha ha
namhung1987
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã lên hồi trưa. 😁. mượt, đang cảm nhận tiếp.
Sao không thấy double tap nhỉ. Hay không hỗ trợ 620
namhung1987
ĐẠI BÀNG
10 năm
@honghai30486 CẬP NHẬT THÊM CÁI NÀY NỬA "http://www.tinhte.vn/threads/cap-nhap-settings-cho-nokia-windows-phone-8-nokia-windows-phone-8-app-updates.2249207/"
SAU KHI CẬP NHẬT XONG, VÀO CÀI ĐẶT>CHẠM>CHẠM HAI LẦN ĐỂ ĐÁNH THỨC ĐIỆN THOẠI.
OK.
@honghai30486 Có đấy bạn à. Vào Settings => touch => Double tap to wake up phone: để chế độ On
@songngu_email hok thấy mục đó lun
Thanks. Đã update được double tap thần thoại
Mọi thứ đều mượt. Trừ pin khi bật double tap thì cảm thấy hết nhanh hơn. Để dùng thêm vài ngày xem sao.
Sáng nay nokia lại update một loại app.
+ Bác biết thì thưa thì thốt nhé, mấy vấn đề này với 920 và 720 mấy bác khác đang kể lể đầy kìa :eek:

+ Mình thấy pin cũng đâu suy giảm nhiêu đâu bạn ;)
Còn vấn đề nữa là nếu để trong túi quần mà úp mặt em nó vào đùi mình thì lúc móc máy ra thấy em nó đang mở máy. Chắc cọ sát mặt em nó vào đùi mình thì nó hiểu nhầm là double tap rồi.
Chờ hoài nay mới có
hic sao máy mình vô phần thông tin thêm check ko có vậy b ?
tunghp1
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhanh hết pin
pin mau hết thiệt
http://www.tinhte.vn/threads/cap-nh...-8-nokia-windows-phone-8-app-updates.2249207/
Phải cài thêm cái này bạn nhé. Hoặc đợi vài hôm nó tự update về 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019