Tính năng Wi-Fi Sense trên Windows Phone 8.1 là gì?

Duy Luân
22/4/2014 0:50Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chức năng này 2. Chia sẻ mạng Wi-Fi với bạn bè hay nè, cứ mỗi lần tới nhà bạn bè hay người quen phải nhập pass wifi thiệt ngán
còn cái 1. Tự động kết nối vào Wi-Fi con Xperia của mình nếu cứ bật wifi đi ra ngoài, chỗ nào có sóng wifi ko pass là nó cũng tự động kết nối mà. ko cần phải kích hoạt chức năng lằng nhằng như window phone
@teddy.kiss nếu mà cứ bật wifi xong đi ra ngoài mà đến chôz có wifi nó tự bắt tgif wp cũng chả phải kicgs hoạt. mà cái này tick vào 1 ô 1 lần là xong chứ lằng nhằng gì đâu
mạng công ty em thì nó thua vì phải login bằng account nữa 😁
Chức năng tự thu wifi ko đặt pass mình thấy có trên Lumia từ bản 8.0 cơ. H cập nhật lên thấy bt.
hôm nay tự nhiên phát hiện wp8.1 co báo % pin. có bác nào thấy như e?????
Dạ mấy anh /chị, trước hết em xin đính chính là nhà em có wifi và cũng đặt pass lun ạ...em chỉ nói bông đùa cho vui mà ko ngờ anh /chị lại nghiêm khắc quá như vậy...thôi cho em xin lỗi nhe...em xóa comment cho khỏi ai hiểu lầm như mấy anh /chị nữa
u11dead
TÍCH CỰC
10 năm
Đăng kí bản quyền chưa vậy Microsoft. Không có mai lại có bài : Apple đăng kí bản quyền chức năng tự kết nối wifi + chia sẻ mạng wifi đấy.
Hi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Cái này khoái nha, thú vị hơn android rùi!!
Mua 1320 tặng bố đúng là sáng suốt! WP giờ dùng thú vị hơn Android.
ý mình là về độ chính xác, GPS sai thì hoàn toàn có thể xử lý bằng tay, còn dữ liệu thiếu thì lúc đó như thế nào? Chứ 2 thứ đó thì mình có phủ nhận rằng dần dần nó sẽ được nokia cải thiện. Còn bạn kia nói mình bật IE11 để tra maps vậy chẳng phải là thua kém so với native apps sao?
hóng mãi không thấy ai đã dùng tính năng này. toàn chém nhau lung tung. tinhte như cái chợ, là chỗ cái nhau của các fan. mệt
CÓ AI BIẾT DÙNG WIFI SENSE CHIA SẺ THÀNH CÔNG MẠNG WIFI CHO BẠN BÈ RỒI THÌ LÊN TIẾNG DÙM CÁI. ĐANG CÓ 2 CON WP8.1 MÀ TEST MÃI KHÔNG ĐƯỢC.
Mod @Duy Luân vào giải đáp dùm cái nếu có thể
Wifi ở nhà đổi mật khẩu, ko đổi tên. Máy ko vào được lại wifi nữa, mình phải làm sao?
@cobienify "quên" nó đi xong kết nối lại bạn
dr.ducthinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
có ai ko bắt được wifi phát từ laptop như e ko? hồi trước bắt ngon, lên 8.1 thì tèo.
Máy mình Lu 920 đã lên Cyan và GDR1 nhưng sao ko có tính năng wifi sense và ip tĩnh nhỉ 😔
fromzerotoZ
ĐẠI BÀNG
10 năm
BÁC TEST THỬ THÀNH CÔNG CHƯA BÁC ? CHỈ LẠI CHO EM VỚI
Cái này chưa dùng được, đã thử mọi cách.
suzuya
ĐẠI BÀNG
10 năm
hay
fromzerotoZ
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác @Duy Luân thử thành công tính năng chia sẻ wifi tự động cho người khác kết nối vào chưa?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019