[Tinh tế] Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012

tom_codon
10/6/2012 0:39Phản hồi: 629
629 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cả 2 bên ai cũng sai...chính tả 😁. Cmt chửi nhau tùm lum, k tinh tế chút nào
tamuct
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy bữa nữa, tinhte.vn sẽ có bài: "Trên tay tàu vũ trụ con thoi đầu tiên do Việt Nam sản xuất" 😃
Thaks chủ thớt!
http://photosynth.net/ bạn có thể chụp hình rồi gửi lên đây, cái video xoay vòng vòng chắc chẳng ai thấy đc j đâu.
rất tinh tế và phá cách...thành ra nổ quá trời luôn, thank bac nhá.dù sao em cũng biết thêm mấy cai hộc đựng đồ trên em nó @@
chán lúc nào cũng ghen ăn tức ở + soi mói người khác tự hỏi các bác có đọc nội dung bài viết hay ko bác ấy hoàn toàn có thành ý khi làm bài viết này cho mọi người mở mang kiến thức thế mà cứ bị soi mói bắt bẻ đủ điều nói thật nếu là mình mà mình mà như thế chỉ có 1 lần ko có lần thứ 2. Có thành ý mà bị gạch đá như thế này thà im luôn cho lành
Video hay quá. Nhưng theo mình thì Rolls Royce là xe siêu sang chứ không phải siêu xe và bản Dragon là do hãng Roll Royce sản xuất riêng cho thị trường Trung Quốc, chứ không không phải thị trường Trung Quốc đặt hàng Rolls Royce. Nhưng trên tất cả đây làm lần đầu tiên mình được xem một video kỹ càng như vậy về nội thất của Rolls Royce cảm ơn bạn rất nhiều! Mong chờ video tiếp theo.
Trong các ông tướng ở đấy liệu mấy ông được ngồi lên chiếc xe như này để review mà chê bai kinh vậy. Các ông tướng không thể hiểu từ trên tay một cách rộng hơn à, theo mình từ "trên tay" nó là đặc sản của tinhte.vn rồi và theo mình hiểu đơn giản nó như là từ review vây. Mất công người làm clip quá soi mói linh tinh.
xe đã ghê
Bài này nên sửa tựa là "Mông trên Rolls-Royce Phantom Dragon 2012"
đẹp đấy nhưng k có tiền mua
vãi..... nhìn phê lòi
darkeys
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nên nói về các ưu và khuyết điểm (nếu có ) thì bài viết sẽ hay hơn
pác chủ thớt có vẻ mạnh...=))
Mr_nhat
ĐẠI BÀNG
12 năm
=))
thế giới có 33 chiếc, 6 chiếc ở VN, ôi dân VN ....
PS: bài này cũng có thể để lên trang nhất TinhTe hay sao, 4rum này thoái hoá rồi
ghét cái từ 'Trên tay' kinh
[Tinh Tế]Trên tay Boeing....
[Tinh Tế]Trên tay lựu đạn.....
người ta post lên có thành ý mà toàn mấy bố cứ ghen ăn tức ở,con gà tức nhau tiếng gáy chê này chê nọ
Dôn doi 😁
Lần sau mấy cái đồ mà không trên tay được thì nên viết là [Tận tay], nghe trên tay ngang lắm.
Hâm mộ toá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019