[Tinh tế] Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012

tom_codon
10/6/2012 0:39Phản hồi: 629
629 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chatnever
TÍCH CỰC
12 năm
Mình vào TT đã lâu nhưng đây là lần đầu tiên thấy có những cm khá là bất lịch sự, thậm chí còn có phần chia rẽ và phân biệt Nam-Bắc.

Cũng đã tham gia diễn đàn vOz, chủ yếu cập nhật thông tin và đọc truyện (vOz có nhiều tác giả viết khá hay), cảm thấy topic hình như có rất nhiều thành viên vOz trong đó, bởi cái cách xưng hô và nhạo báng người khác khá là đặc trưng (chẳng hay ho gì), theo cảm nhận của mình là vậy, không biết có đúng không nữa

Quay trở lại với clip, đúng là có hơi "amateur" nhưng lần đầu review, lại ngồi trên chiếc xe 30 tỉ, mình nghĩ ai cũng ít nhiều run run, lần sau mong anh tomcodon lái thử luôn cho máu, he he 😁
@chatnever Không mateur mới là lạ chứ.Cái xe của người ta 30 tỷ đâu phải ai cũng muốn vào là được.Quá choáng ngợp trước nó.Tuyệt đẹp
mấy bác bất lịch sự quá 😁 có xem là may rồi, có bác nào chê mà ko coi clip ko, mệt cho mấy người... ghen ăn tức ở ko đc ngồi tận mông là bắt bẻ chủ thread haizzz
thangbb
TÍCH CỰC
12 năm
đẳng cấp quá, ..........
tiensro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay lắm bác, mang đến 1 làn gió mới cho diễn đàn. video sau bác vui lòng giới thiệu từ ngoại thất đến nội thất nhá, cả thông số động cơ và đặc điểm của xe. cho 1 ít chạy thử như bác nói nữa thì chuẩn rồi. Thanks bác
anhc0709g
ĐẠI BÀNG
12 năm
hự hự ,tiền nhiều thì cái gì cũng "on hand" được 😁
pqd1910
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác ấy đã nói là lần đầu rồi mà thấy các ông kễnh Tinhte thi nhau vào chém. Ông nào muốn chê thì cứ làm thử cái trên tay hay trên vai rồi hãy chê nhé. Lần đầu có khi còn tệ hơn ấy chứ.
Riêng cá nhân tui, đang ngồi trên con xe này chắc run luôn khỏi làm Review luôn. Hàng độc và xịn của TG mà. 😁

Thank ! chủ topic đã cho anh em biết thêm chút về cái xe này, mở mang thêm tầm mắt chứ cả đời chưa chắc được bén mảng đến gần chứ chưa nói được ngồi trên xe như bác :D
Xin chân thành cảm ơn! Tom mong anh sẽ có nhiều video mới các loại xe từ trung bình đến cao cáp nc là những xe mới để ae có cái nhìn trước về xe có tốt hay ko :-bd vâng xin cảm ơn a
bác chủ thớt lần đầu nói nghe có vẻ hơ jun quá, nhưng dù sao thế là cũng ngon rồi 😁
Người quay run tay quá nhỉ, thêm nữa là bác chủ nói ngọng quá, bác sửa đi sẽ ok hơn . Rolls-royce chứ ko phải "dôn doi"
Lúc đầu đọc tilte thoáng qua tưởng giới thiệu smartphone do Rolls-Royce sản xuất nên mới "trên tay"
Xem bài mới thấy. Haiz
OzakiTucano
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác chú thớt có đôi tay đáng nể quá..... nội thất quá ổn 😃
quá bá đạo
cần phát triển phong trào trên xe để ae cũng dk nhìn ngắm nhưng siêu phẩm này
bác chủ thớt có dk thì làm lun vs mấy e anventador mới về nữa thì wa tuyệt 😁
mittuot7826
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật sự em chả hiểu các bác phàn nàn cái gì luôn... Người ta mắc công review cho cái xe 30 tỉ mà các ông giời cứ xàm xàm ngồi bắt bẻ giọng nói với chả title :| Các bác kiếm hộ em cái con xe 30 tỉ xong xin xỏ thế nào cho chủ xe người ta để các bác đặt mông lên quay clip xe người ta hộ em cái... Lại còn lái thử nữa... Toàn ngồi mốc ra xong bới bới móc móc vớ va vớ vẩn :|
@mittuot7826 bọn giở ng ấy mà bạn,ko hỉu đầu óc sao nữa
plusvn
TÍCH CỰC
12 năm
@mittuot7826 Nghe nói là xe của chủ thớt 😃
làm cái review này để ae xem thấy hay hay vui vui giải trí thôi chứ chả có ai coi xong thấy đc rồi mua đâu nhỉ ! 😁:D:D
thieuha01
TÍCH CỰC
12 năm
Tay bác là hơi bị khỏe à nha?
mình nói thật,trên này hầu hết anh em cm lịch sự,chỉ có cá biệt 1 số mem,tuổi đời chắc ko phải ít,mà ăn nói + phát ngôn như ....,ngồi chê ỏng chê eo người ta,chứ cả đời chắc cũng ko có cơ hội ngồi đc trên con xe như người ta
ôi Dôn Doy 😁
Người ta nói trên tay tức là tận mắt thấy tay sờ, cảm nhận nó đấy mấy ông cụ non. Có vậy mà không hiểu hoặc là hiểu mà tỏ ra mình ngu. Đọc mấy cm bắt bẻ ngứa mắt thật, ngon thì làm bài giống người ta đi, mấy người nhỏ nhen quá!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019