Titanium backup PRO V5.6.0 [27/09/12]

tuuquy
8/8/2011 8:46Phản hồi: 658
658 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mym.emory
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có tbpatch 4.7.1.1 r chủ thớt ơi

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Thanks bác đã nhắc.
Em đã update tại trang 1.
TB đã update phiên bản mới 4.7.2 (xem trong view changelog mới thấy phiên bản mới, bên ngoài vẫn là 4.7.1).
TBpatcher 4.7.1.1 hoạt động Ok (nếu báo FC, các bác cứ bấm wait rồi active Ok). Đã khắc phục được lỗi khi chạy batch có kết nối wifi/3G.
Download TBpatcher 4.7.1.1: http://dl.dropbox.com/u/34175589/TBPatcher_4.7.1.1.apk
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Update v4.7.3:
• Added the ability to "inverse filter" by labels (ie: exclude labeled apps from the list).
• Added Portuguese language.
• Added Romanian language.
• Major translation updates. Huge thanks to all translation teams!
• Minor tweaks in the "App storage summary" screen.

http://dl.dropbox.com/u/34175589/tp473.zip

Em post lên trang 1 để mọi người tiện theo dõi.
rooneymd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có 1 thắc mắc là tại sao mình tạo file update.zip bằng phần mềm này để cài mà ko đc nhỉ.
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Em chưa thử chức năng này bao giờ. Hình như nó dùng để cài từ recovery sau khi up ROM ạ?
Patch này có gì mới không bác? Em dùng patch 4.7.3 chưa thấy lỗi gì cả!
rooneymd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là để cài qua recovery, tạo thì tạo dc nhưng ở recovery cài thì lại báo lỗi
xin hướng dẫn e cách move app sang thẻ sd,e không thấy nút move đâu cả
Tuy nó Báo Full nhưng khi vào Chế độ Batch thì nó báo lisence không hợp lệ. Xài được hơn 2 giờ nó chính tức OUT. Chỉ có bản 4.7.0 là OK nhất.
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Oh, Lạ nhỉ! Em dùng mấy hôm nay thấy batch bình thường mà.
Đã tìm được cách đơn giản khi dùng là ....tắt wifi là xong. Nếu để Wifi mà bật thì kho bacth nó báo là ứng dụng....thế à xong.
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Bác thử bản patch 4.7.3.1 của bác Thiện Ngộ post ở trang trước chắc là sẽ khắc phục được lỗi chạy batch khi bật wifi/3G.
tuanday
TÍCH CỰC
12 năm
mình không bật 3G nhưng chỉ cần chạy batch 5-6 lần là lại bị lock, phải remove đi rồi cài lại sau đó patch lại cũng đc đc 5- lần. rất bất tiện, không biết bản mới này của bạn đã khắc phục chưa 🤔
Cái link patcher of bác bị lôĩ rôì, ko download đc. Bác nào có up lên cho anh em vơí.
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Thanks bác nhắc nhở. Chắc link đó bác Thiện Ngộ cho out rồi.
Bác down lại tại đây nhé: http://dl.dropbox.com/u/34175589/TBPatcher.4.7.3.1.by.ChelpuS.apk
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Ngày 17/01/2012 update 4.7.4:

• Added new "Power defrost" batch job which can overcome restrictions within the Samsung Galaxy Note ROM.
• Improved performance for app list scrolling, filters and batch scenario calculation.
• Fixed app list refresh problem after moving an app to/from external storage.
• Minor GUI tweaks.
• Major translation updates.

Các bác cứ mạnh dạn update trực tiếp từ market, xong vào patcher 4.7.3.1 active lại luôn là Ok.
ntminh
TÍCH CỰC
12 năm
cho mình hỏi sao mình cài titanium backup pro 4.0.2 vào xong mình vào mục backup/restore thì thấy có nhiều app màu đỏ chót và ở dưới mỗi app đều ghi là No backup yet là sao vậy?giờ mình muốn backup để up rom thì làm thế nào?
teppiway
TÍCH CỰC
12 năm
Vấn đề là mìh root rồi cài titan sài đc k biết làm gỳ mà sằ titan k đc nó ghj là "asking for root right...." nhưg.mìh thỳ sài root explorer thỳ.đc
@teppiway
mình cũng bị trường hợp tương tự,máy đã root và cai titanium đã dùng luckypatcher để sang bản pro nhưng khi mở titanium lên thì chỉ có mỗi dòng"asking for root rights" mà máy mình đã root rồi mà.chờ 10 phút vẫn thế vậy là sao nhỉ
tuuquy
TÍCH CỰC
12 năm
Màu đỏ là các app dịch vụ của hệ thống: cái này không cần backup. Vì nó không có dữ liệu (data). Bác chỉ cần backup các dòng màu xanh (file hệ thống có dữ liệu) và dòng màu trắng (các app đã cài) thôi. Bác nên chọn chế độ compresstion khi backup là GZIP thì sẽ thích hợp với nhiều ROM hơn nhé.
Chưa hiểu câu hỏi của bác?
kennaly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khi mới up lại Rom mới,có cách nào restore 1 lúc nhiều ứng dụng mà mình chọn ko các pác? (ko phải restore toàn bộ ứng dụng đã được back up nhé)
có ai bị giống tui hem Patch thì ok nhưng khi xài được 1 vài lần khi vào Batch thì nó báo "phải lên market mua"........ từ 4.7.2.....4.7.4 patch mới nhất luôn. Kể cả có Wifi hay không.
thank bac nhiều 😁
Đây lỗi mới cả trên 4.7.0 cho tới 4.7.4 mới nhất. nó báo ok tất cả đã patch thành công. Nưng khi vào Batch (chỉ có trên bản PRO) thì nó báo như vầy xào khoản 3 ngày mới bị chứ nếu mới thì ok xài ngon lắm. Đã send co tác giả và "họ" hứa là xem lại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019