Tổ chức buổi picnic và tắm biển vũng tàu cho ace 88xx ai tham gia thì đăng ký nha

Thảo luận trong 'BlackBerry 88xx' bắt đầu bởi hoanhthanhnguyen, 4/11/09.

1. hoanhthanhnguyen

hoanhthanhnguyen Thành viên

buổi đi chơi thành công ngoài mong đợi xin cảm ơn tất cả các ace đã nhiệt tình tham gia . Các bác tập trung lên lịch cho chuyến dã ngoại tháng 12 là vừa :d:d:d
    :
    lacthuan, khoa_laodai, ilka4 người khác thích nội dung này.
  2. hienhq

hienhq Thành viên

hơ, tinh thần ăn chơi ngút trời ông địa

hienhq đăng ký ghế số 2 - ông độc và ông gờ hem có dành nữa nha, Cần Thơ nhường rùi đó, hihi
    hoanhthanhnguyen thích nội dung này.
  3. hoanhthanhnguyen

ok đại ca . vũng tàu quê em mà . để em lo zu này :D
  4. ginkgo

ginkgo Thành viên

hixx....em k đăng kí đâu...........
    Tháng này ở nhà tu luyện...
    Cứ tưởng tháng 12 mới thi...ai dè tối qua nhỏ bạn nói 22/11...
    hức hức....
  5. hoanhthanhnguyen

hức hức :(:(... em kô đi thiệk hả . ráng đi cho vui . em kô đi thì anh chơi với ai :baffled5wh:. ý lộn anh nói chuyện với ai cưng :(:(:(:(
  6. huaren81

huaren81 Thành viên

các bác ở trỏng thích quá...ngoài Hn tụi em đang lạnh thấy mồ
    minhphuonglghoanhthanhnguyen thích nội dung này.
  7. hoanhthanhnguyen

tháng 12 này làm 1 chuyến đi hà nội đây bác ạh :D
  8. Masuto

Masuto Thành viên

Dạ thưa các bác, dụ này em xin kíu. Có hình về post share em thơm lây tí thì ok.

Chúc các bác en chơi vui vẻ.
  9. hoanhthanhnguyen

sao hôm bữa anh nói anh đi . thiệk tình bực cái cửa mình :(:(:( . thu xếp đi chơi cho vui đại ca
  10. Masuto

Masuto Thành viên

Hic hic. Hok được ku ơi. Anh mới nhận án, ngày đó anh phải thi hết môn "quản trị dự án", nên tình hình là cứ rất chi là tình hình.
    Ku đừng có bực cái cửa mình nữa. "Ku" mà bực là không "cửa mình" nào chịu nỗi đâu. :frown3qg::frown3qg::frown3qg:
  11. hoanhthanhnguyen

ừhm vậy anh ở nhà ráng thi cho tốt nha . có cần em đem gì về kô : chem chép hay sò lông... chẳng hạn :D:D:D:D
  12. khoa_laodai

khoa_laodai Thành viên

kekeke..sao em chưa đăng ký mà có tên trên bảng lun vậy chài !hihihi.....lại dc ăn chơi , đập phá !...................hu'...hu'...hu'.................hehheeee

@hoành thánh chiên : tui chưa đắng ký mà ghi tên là hem có đóng tiền đâu nha !hehehee
  13. Masuto

Masuto Thành viên

Có loạicó "lông" mà không phải "sò" không ku.
  14. ilka

ilka Thành viên mới

ai có tên trong danh sách trang đầu là khỏi đóng tiền...haha..hehe..hoho..:D:p
    Just kidding....mọi người cùng đăng ký nào...sáng đi chiều về...ai có con dắt con, ai có vợ dắt vợ..ai chưa có chi hết thì đem hào khí ăn chơi là đủ....mại zô...mại zô....:angry6wn::angry6wn:
    lacthuan, buisuoihoanhthanhnguyen thích nội dung này.
  15. aladin1105

aladin1105 Thành viên

chào anh em, tui dẫn vợ con theo và đặc biệt có dẫn theo cô em gái đi theo nữa! được không nè? có miễn phí hông........
  16. ilka

ilka Thành viên mới

xác nhận : anh aladin book trước 5 vé. đã ghi sổ. zụ em gái có miễn phí hem thì hum nào off dắt em gái theo cho ae biết đã rùi mới để .............anh Hoành quyết định...akakaka...mối này thơm nè Hoành ơi.....
  17. hoanhthanhnguyen

anh với vợ con là 2 vé .... em gái anh nhiu tuổi zạ anh thần đèn ? :D:D:D
  18. hoanhthanhnguyen

em đặt chổ trước cho anh kô tính phụ thu là may cho anh lắm rùi ...... hết chỗ bây giờ nè :D
  19. hienhq

hienhq Thành viên

chuyến này Hoành Thánh Chiên là chủ sở hụi nhá, off chai xong ra bãi Nghinh Phong làm vài pô đê :D
  20. hoanhthanhnguyen

chủ chiếc gì anh ơi ... chẳng wa là vì vũng tàu quê hương em nên nhiệt tình tý đó mà :laugh8kb: