Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổ chức buổi picnic và tắm biển vũng tàu cho ace 88xx ai tham gia thì đăng ký nha

hoanhthanhnguyen
4/11/2009 4:35Phản hồi: 558
558 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@thu mama : ai mà kô sợ em chắc chắn người đó bị ung thư gan rùi . 😁:D:D ko có gan làm sao mà sợ :laugh8kb::laugh8kb:
hienhq
CAO CẤP
14 năm
hé hé, thêm 1 con ma tám nữa sa chân vào hội 88, chít a bs rùi, anh ơi
Topíc này đi tắm tiên mà sao thấy toàn 8 không vậy ?
hihi...muốn 8 hay sao mà nhào zô đây....? xuống chở em đi Gò Té ngắm máy bay coi:yes4lo::yes4lo::yes4lo:
hehe...nhận lệnh đi kìa anh buisuoi ơi....:laugh8kb::laugh8kb:
Còn ta với nồng nàn .... mọi người đi ngắm Ku Hoành bắn may bay hết rồi ... hic
hienhq
CAO CẤP
14 năm
còn em nà anh, ilka nữa chứ, hihi

đăng ký đi vũng chưa anh?
em mà đi bắn máy bay thì mọi người tránh xa kẻo ăn nhầm đạn lạc thì chết
còn ginkgo nữa..hehe...học bài đi em....nghiện 8 rùi lên ngồi ngó hả........
Đang đấu tranh tư tưởng đi nữa vợ đánh chết
hehhe , công nhận icon dễ thương quá
Ai cũng chơi Mokey chắc em chuyển qua gà quá
anh ni thik chơi hàng độc hem ah.....nhìn con chicken zễ xương wé......
Cũng trong đó hết em ah? Kể cả cái avarta của ông Đèn Dầu luôn
hơ hơ đang iiu wa ...
anh Phương dẫn vợ theo luôn....đi vui về bả sướng chết được...quánh gì mà quánh...mà lần này đi ko cho chị làm camera woman nữa...bữa trước đi bắt chị chạy theo chụp hình hoài...chị chán phải hem....? ví lại đi về trong ngày muh.....
cho e sdt của chị...em nói anh ZÔ với anh Tèo xin chỉ cho anh đi...hehe...
hơi pùn 1 chút...đi ăn trộm cũng không được vì tnay toàn cây non ko ah...hehe....
anh LCL tối nay khoe với chị LCL hôm anh anh giành hai giải đặc biệt chưa....? rùi ăn mừng với vợ luôn đi...kêu chị thưởng cho....còn hội thì để dành...bữa nào ăn mừng sau....
hienhq
CAO CẤP
14 năm
tối nay các pác nhà mìn đâu hết rùi hè? đừng nói hết rùi nha

đăng ký VT bà koan ui
Anh Tèo chắc tối nay cho con đi ăn mày rồi
Nảy anh Hoành thánh mới rủ về thì lên 8 mà sao chẳng thấy đâu hết nhỉ...hay anh í đi bắn mb ở đâu nữa rùi
anh về rùi nè .... anh bi máy bay đè bé ơi ...😔:(:(:(
Hơ hơ Cơ trưởng nhà ta đã về rùi...may quá...bị mb đè mà vẫn lên điểm danh la good rùi :laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
lacthuan
ĐẠI BÀNG
14 năm
bớ tiền tuần sau em đóng nha. tuần này ăn chơi quá hết sạch dit rồi mấy hum nay em ăn mì gói ne kakaka. hi sinh vi đại cuộc
huhuhu...ở nhà học bài hok có dzô....Bùn...mà k dám đi chơi......
Lên 8 xíu để chút học bài cho zô chị ơi...:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
Ðang đọc: 7 (5 thành viên và 2 khách)
ilka, hoanhthanhnguyen, saube7610, hienhq, bebot.bs

@lacthuan: ok boy!..ăn mì gói và nhớ luyện tập giảm cân nữa nhé...đừng quên đọc sách thánh hiền...giảm dại.....XX đi là ok...hehe..
@ginkgo: hic..tội nghiệp em...cố lên thui...học ko zô ta ghi ...phao đi...đừng có ép đầu óc quá...nó muốn chơi thì cho nó chơi..nhen..
saube7610
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xin chào các ACE 88xx!
Xin phép bác chủ topic!
Tui xin có ý kiến như thế này: có thể đi vào sáng t7, #trưa CN về tới tp để còn 1/2 ngày dưỡng thương để t2 đi làm.Nếu AE ok thì tui thiết kế 01 tour.
Tour đó như sau:
6h : tập trung tại 1 địa điểm nào đó
6h30: khởi hành đi, không chơi giờ dây thun, ai tới trễ ráng chịu (đề nghị thu tiền trước luôn, ai mà k đi sẽ mất 50% chẳng hạn). Trên đường đi, sẽ ghé 1 địa điểm nào đó( quyết định sau) để ăn sáng.
9h30: tham quan Suối tiên cách Bà Rịa #5km
10h30: sẽ có 01 buổi tiệc off chaihải sản ở đảo hào Long Sơn, ra bè hào Đực nhỏ
#15h: xuất phát ra tp VT
#16h: tới tp biển, nhận phòng ks, tắm biển( buổi chiều tắm biển mát mẻ, anh chị em k sợ đen da :yes4lo😃+ off chai tại bãi biển nếu ai còn sống :yes4lo:
#19h: xem đua chó ở svd Lam Sơn.
#20h: ăn tối
21h: uống cf hoặc karaoke hoặc hoành tráng nữa thì đi bar ở VT, sau đó nếu còn sức về ks chém giết típ:angry6wn: (lạy chúa, toàn ăn nhậu k ta :wink0st😃
Đó là ngày t7.CN sáng mình có thể ăn sáng, uống cf sáng VT, tham quan 1 số địa điểm như tượng chúa giang tay, 1 số chùa .......Tầm trưa CN mình khởi hành về, trên đường về ghé bà rịa ăn bánh canh giò heo rồi về thẳng tp luôn.
P.S: các anh em 88xx, ở VT có nhiều chỗ "giải trí" rất hay đấy:wink0st:
Chi phí dự tính có thể từ 500k đổ lên. Nên mua vài chục thùng bia trước khi đi+ chị em làm vài món nhậu nữa thì quá good để giảm chi phí
thank saube 7610 . vì điều kiện kô cho phép nên anh em chỉ đi về trong ngày cn 😁 anh em cũng muốn qua đêm lắm nhưng lực bất tòng tâm mong bác hiểu cho :laugh8kb:
Lich trình của em hoành tráng quá.. cho nên anh nghĩ nó " Ko tinh tế " lắm... em có thể làm lich trình nhẹ nhàng hơn dc hem?
Thứ I ko nên đi đêm >>> có ngày gặp ma...
Thứ II: 500K/người tuy ko nhiều.. nhưng với 1 số ACE trong hội là 1 khoản tiền ko nhỏ.
Thứ 3.. đi chơi mà, uống ít ít thoi.. uống vài chục thùng như em nói.. chết hết đó... lúc đó, còn ai đi những lần sau...

Anyways, cám ơn em về proposal này..
em choáng quá...........định đi ngủ..nhảy vô đọc xong thấy say luôn...." vài chục thùng bia" ....
bác chủ topic cho ý kiến...chỉ sợ đi thứ 7 chủ nhật về ko có nhiều người đi được ( giống zụ CT)
hơ hơ... e cũng zậy...định đi ngủ rùi mà không yên...nên gắng 8 xíu đã ...đi 2 ngày thì zui nhưng sợ mệt lém chị nhẩy:yes4lo::yes4lo::yes4lo:
hihih...8 xong là lăn đùng ra ngủ rùi.............😃
Hôm sn anh Hoành Thánh chiên thấy bebot.bs ngồi im ru....Cứ tưởng sợ chạy mất dép và cấm anh buisuoi k đc giao..du..với 88xx nữa đấy chứ....
Giờ nhập hội cho phái đẹp mình thêm vui....
Tại em mới ...nên ngại...bi giờ thấy mọi ng thân thiện nên mới dám nói nè...:laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:, có j thất lễ thì chị em góp ý cho em nó rút kinh nghiệm nhá
hienhq
CAO CẤP
14 năm
bạn 6be và bạn Hoành cứ thiết kế nhé, anh là giờ nào cũng chơi hết á . cứ chơi là đi ah, hehe, đặc biệt khoái Vũng nữa nên cứ có xuống đó là okie
sao anh buisuoi này núp lùm chơi du kích kô ta ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019