Tòa án Mỹ từ chối đơn yêu cầu cấm bán Galaxy S III tại Mỹ của Apple

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU ANDROID' bắt đầu bởi babybungbu, 14/6/12.

1. pupupa

pupupa Thành viên

về học bài đi ,16 tủi mà cứ cắm mặt vào web
  2. muadem1

muadem1 Thành viên

Like tập 2
  3. muadem1

muadem1 Thành viên

Haiz. theo dõi topic từ đầu đến giờ... Cuộc chiến còn dai dẳng :D

bác "ăn roi" và bác "táo dở" :|
  4. 9kute.com

9kute.com Thành viên

Xin lỗi nhé ! S3 không đủ đẳng cấp cho tay tui cầm ! Chỉ có những sản phẩm chân chính thì tui mới xài thui ! Đúng là Sàm Sàm
    HuyTuan303, DuyMestrokiddie007 thích nội dung này.
  5. ChristianArc2012

ChristianArc2012 Thành viên

rất đúng và công đạo...nhưng mặt khác mình mong bác tỉnh táo hơn về việc đánh giá những người xài đồ Apple...thật ra đồ Apple là những món đồ điện tử có lẽ thời thượng hơn, được ưa chuộng nhiều hơn những đồ điện tử của các hãng # nên bị 1 số người ghét...những gì được hâm mộ quá cũng có thể làm cho người khác khó chịu, tâm lý này có thể hiểu được nhưng nếu tỏ thái độ mạt sát Apple và những người sử dụng đồ của nó thì bác dễ để cho người # cho rằng bác là người đang ghen tị với họ, dù có thể bác 0 hề có ý nghĩ này.
    HuyTuan303, kiddie007DuyMestro thích nội dung này.
  6. duongl123

duongl123 Thành viên

Sao có những cái topic rất vớ vẩn như thế này lại đưa ra trang chủ, Tôi là một cá nhân theo dõi trang này cũng 5-6 năm r, trc thì thích bao nhiêu bây giờ càng ngày càng thấy kém chất lượng vì thiếu văn hóa. Tôi mong các Mod làm v có hiệu quả hơn, tất nhiên mọi ng làm ra đc 1 trang như này đã là tốt r, tôi cũng chẳng là gì mà đòi hỏi nhưng mà nếu đã làm ra mà thấy sản phẩm của mình ngày càng đi xuống thì có thấy gì k, hãy làm nghiêm những topic này, và những cái bài tin ngắn kiểu dạng tranh chấp như thế này thì nên mang về box cá nhân mà đăng, các site công nghệ khác vào ng ta nhìn ng ta cười cho về văn hóa. THứ 2 là các bạn tinh tế hãy xem lại cách nói của mình thứ 2 là cách nhìn về 1 sản phẩm công nghệ, hãy xem những diễn đàn của nc ngoài họ có 1 tin là họ vào bình luận về tin đó dưới góc độ nhận xét bàn về ưu nhược của sản phẩm đó, k có nói so sánh sang cái sp khác rồi chửi nhau loạn lên, nếu đã bàn về sản phẩm có topic về sản phẩm nếu đã so sánh có riêng topic so sánh, lịch sự và khoa học chứ k phải thấy cái topic nào cũng có những fan 2 bên nhảy vào nói bậy như này,bài đóng góp thì ít bài chửi nhau chê bai thì nhiều.
    Mong là có 1 cộng đồng tinh tế hơn
    vài lời thừa thãi mong các bác đọc qua
    kiddie007, DuyMestro, 9kute.com2 người khác thích nội dung này.
  7. kiddie007

kiddie007 Thành viên

Toàn ăn nói kiểu kích bác rồi la làng kêu oai oái .

Nếu ông chỉ trích girlkieusa vì chị ấy tự dưng chửi các ông thì tôi còn thấy có lí , chứ đây là người ta nổi sung lên vì bọn ssfan các ông chửi và giở trò vô văn hoá ra trước kia mà ? Đấy chỉ là tự vệ thôi . Bây giờ ra đườg có ai chửi ông , ông có thấy tức không ? Đùa chứ , cứ quote đi quote lại câu đấy mọi người còn cười cho vào mặt chứ k phải tội nghiệp ssfan "vô tội" nhà các ông đâu .
    gjrlkieusa, HuyTuan303, girlkieusa2 người khác thích nội dung này.
  8. 9kute.com

9kute.com Thành viên

Gớm ! Tí nghoe bày đặt sĩ ! Cái ăn roi ra đời cũng vì muốn cạnh tranh mà thôi , còn ăn cắp cái gì thì tự bik , không cần người ta nhắc !

Àh mà này ! Cái S3 tui cầm sao vừa dc , chỉ có mấy tay chuyên đáp gạch chắc vừa đó !
    girlkieusa, DuyMestrokiddie007 thích nội dung này.
  9. ChristianArc2012

ChristianArc2012 Thành viên

còn mình thì đến giờ phút này có lẽ chỉ còn có 1 chữ dành cho bác thôi..."nản"
    kiddie007, kasaudepyai9kute.com thích nội dung này.
  10. h3141592653

h3141592653 Thành viên

Sao ifan hay chui vào đây nhảy tưng tưng lên thế nhỉ.

Những phát biểu như:
    "Xin lỗi nhé ! S3 không đủ đẳng cấp cho tay tui cầm"
    "Cái S3 tui cầm sao vừa dc , chỉ có mấy tay chuyên đáp gạch chắc vừa đó"
    không phải iFan chính cống thì là cái gì, ngoài những thằng ngu đần ra thì làm gì có thằng nào suy nghĩ nghiêm túc lại phát ngôn như vậy.

Không ngờ, bây giờ bọn ifan lại kiêm thêm cả những tính năng như vậy. Nản quá. Mình cũng là người bình thường, và có vô topic của iOS phát biểu kiểu ấy bao giờ đâu. Vậy là toàn bọn bất thường cả. ifan càng ngày càng làm buồn lòng bạn đọc.
    whymea, ruacontrenbien, pupupa1 người khác thích nội dung này.
  11. h3141592653

h3141592653 Thành viên

phát biểu của những thằng nick có chữ Duy mà chê bai SS hay Android thì các bác nên để ngoài tai, ngoài mắt.
    whymea, ruacontrenbien, pupupa1 người khác thích nội dung này.
  12. 9kute.com

9kute.com Thành viên

http://h
    Bác àh ! Em xin lỗi ạh ! Nhưng thực sự là em tức vì họ càng dùng những ngôn ngữ khiếm nhã nên mới nói càn ! Bác đừng hiểu nhầm như vậy ! huhu em công nhận là có quá đáng , nhưng đừng mắng các ae ifan chân chính khác ! e bik lỗi rồi ! Hic
    gjrlkieusa, girlkieusa, HuyTuan3032 người khác thích nội dung này.
  13. pupupa

pupupa Thành viên

Này ăn nói có sách mách có chứng nhé coi lại cái trang đó xem ai cãi nhau với nhau nhé ? (cái ông đó không phải ssfan nhé,đừng có ai chửi nhau với mình cũng vơ là ssfan hết nhé) và đừng mới tý tuổi ranh mà ăn không nói có coi chừng có ngày ra đường vỡ mặt vì cái miệng hại thân đấy.Còn người ta quote lại là quyền cuả người ta chú em ý kiến gì ?
  14. pupupa

pupupa Thành viên

Vậy chú này chắc thuộc diện thiểu năng suy dinh dưỡng,chân tay còi cọc nên mới không cầm vưà cái S3 chứ gì :)
  15. 9kute.com

9kute.com Thành viên

Này ! Ông không thôi đi dc àh ! Og có bik là Ông CM nhảm , người ta khinh cho đấy !
    gjrlkieusa, girlkieusa, HuyTuan3032 người khác thích nội dung này.
  16. h3141592653

h3141592653 Thành viên

Nếu động chạm đến niềm yêu thích của bạn thì xin lỗi nhé.

Trong từ điển của tôi không có khái niệm iFan chân chính, từ "iFan" tôi dùng nó đã không mang nghĩa chân chính rồi.

Nếu bạn là "fan của iDevices", yêu thích iDevices thực sự, tôi tôn trọng bạn.

Nếu bạn đúng là fan của iDevices chân chính, và bạn đã tự hiểu những gì mình phát biểu thì coi như tôi không nói gì đến bạn, chỉ nói ví dụ thôi.
    whymea, kiddie007, muadem12 người khác thích nội dung này.
  17. pupupa

pupupa Thành viên

lũ ifan tòan trẻ trâu 9x không nhỉ :)
  18. 9kute.com

9kute.com Thành viên

Vâng ạh !
    girlkieusa, HuyTuan303, DuyMestro2 người khác thích nội dung này.
  19. pupupa

pupupa Thành viên

Coi lại xem đứa nào cmt nhảm nào ?Nào là không đủ đẳng cấp nè , nào là tay cầm không vưà nè ,trẻ trâu có khác
  20. muadem1

muadem1 Thành viên

mình nghĩ nên dừng topic ở đây. Vì đó là cuộc chiến k khoan nhượng! Càng nói càng dài :))! Chả bao giờ dứt được cả!
    Cái gì cũng có cái giá của nó cả
    kiddie0079kute.com thích nội dung này.