Toà ở Anh Quốc: HTC không vi phạm bản quyền của Apple

Duy Luân
4/7/2012 15:6Phản hồi: 303
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoan hô. Htc lại thắng nữa rồi dạo này hãng đang đầu tư nhiều bằng ság chế mà. App ăn miếng cơm cũng phải để cho htc ăn miếng cháo chứ. Tham đến thế là cùng.
dqhuy1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple chuối nhỉ,

Sent from my IM-A780L using Tinhte.vn
3 trong 4 bản quyền của apple là ko hợp pháp =)) vậy đăng kí bản quyền làm gì vậy trời =))
1 cái hợp pháp thì HTC ko vi phạm =)) tức là thằng apple vu khống người khác, tội nặng gấp đôi
hài quá apple ơi =))
thấy apple thua là vui rồi, mà nó cũng đi lượm lặc chứ sáng tạo ra mấy cái đó đâu mà đi kiện...
tin vui nhất trong ngày 😆 có mỗi cái đa điểm với slide to unlock mà kiện linh tinh sao ko kiện mấy thằng trung quốc nhái luôn đi 😁
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Dắt em qua bụi chuối sau hè . Giỡn chơi chút xíu ai dè sinh đôi , mấy bạn đừng quá nhạy cảm , apple chỉ là giỡn chơi chút thôi mà 😁
haipoop
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hamyty :D thơ kiện cáo thật hay, làm thêm vài bài nữa đi bác ...:p
Công ty sản xuất ra Neonode N1 làm gì với kéo để mở khoá đi chứ? lol
anhkiller
ĐẠI BÀNG
12 năm
haha, ngon. Chúc mừng HTC
He he, thích cái đoạn viết thứ 2 quá ;)) Rõ là GATO mà ;)) Phát triển thì cũng phải cho người khác phát triển với, chứ lúc nào cũng dìm, không muốn người ta ngóc đầu lên được thì thật là ích kỷ ;)) Thay vì làm điều kiện cáo thì Apple nên tập trung vào làm tốt sản phẩm của mình hơn nữa, mới lạ hơn nữa, đó mới là cách để diệt đối thủ chứ ;))
Tòa nói thêm rằng
Apple chỉ mở rộng thêm tính năng
dựa trên các sản phẩm đi trước mà
thôi
Rõ ràng là Apple dựa trên các công nghệ đã có từ trước có chỉnh sửa lại tí xíu rồi nói đó là sáng chế của mình. Sau đó suốt ngày đi kiện với tụng như vậy chứng tỏ Apple lo sợ rằng sản phẩm của mình sẽ mất ưa thế trước các đối thủ của mình
@khongten2527 Bạn nói quá đúng các Ifan nên vào đây mà đọc cho rõ cái câu này của toà án London nhé .
umumti
CAO CẤP
12 năm
Thuê luật sư, lập ban pháp chế mà không đi kiện sao được. Đôi khi không có gì kiện cũng phải kiện, kiện mới có cái để kiện chứ!
jacubi
TÍCH CỰC
12 năm
toàn kiện mấy cái đã có , e thua a táo, qua tàu khựa mà kiện đi
@jacubi táo éo dám sang khựa kiện đâu😁
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Ko lo cùng nhau phát triển mà cứ đi kiện nhau. Ko hiểu apple nghĩ gì . Muốn các hãng khác ngừng hoạt động để mình đứng đầu chắc =))
Apple đúng là toàn vơ hàng của người khác để đăng ký là của mình thôi, ủng hộ HTC.
Không phải lúc nào toà án cũng đứng về phía Apple như ở Mỹ đâu
sirjuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
công nhận cái kiện màn hình nhận 2 điểm chạm cùng lúc quá khắm bẹn😁
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
12 năm
toàn kiện những cái không đâu, sợ các bác thật 😔
chúc mừng htc.
kiện cáo cũng là cách kinh doanh mà. các bác cứ nói lung tung, đợi apple hết tiền chắc đến đời cháu quá 😁.
những pic như này có bói nửa ngày cũng ko tòi ra đc 1 ifan =))
ctthou
TÍCH CỰC
12 năm
@napoleon IV Bác chỉ có chuẩn.
@napoleon IV Các bác ấy chỉ có lúc thắng mới hùa nhau vào mà nguy hiểm thôi 😁 10 vụ thì được 1 vụ thắng nên xả cho đỡ xì trét ấy mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019