Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Toà ở Anh Quốc: HTC không vi phạm bản quyền của Apple

Duy Luân
4/7/2012 15:6Phản hồi: 303
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhattan2012
ĐẠI BÀNG
12 năm
iPhone là cái éo gì chứ =))
Tai230
TÍCH CỰC
12 năm
Thế này thì táo mới đỡ bố láo, cái gì cũng nói là của mình.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Bắt đầu thấy ghét Apple rồi. Luôn tự vỗ ngực cho mình là "bố tướng" cứ thấy công ty sx thiết bị di động nào mạnh là tìm mọi cách để kiện. Dở người lại kiện luôn cả Q-mobile đến nơi.
@Hoang_S may cho thằng Q-mobile là thằng táo thối nó chưa nge tên. Nó mà nge tên thì kiểu gì nó cũng kiện cho banh xác 😁
@hung846541 Kiện ai mà đi kiện thằng TQ thì... APPLE có nước cạp đất mà ăn ;)
cuhiep đâu rồi , vô mà comment này , không lại bảo samsung và google nên thay đổi nếu ko muốn bị táo kiện 😃 😃 😃
Toàn mấy ông ăn k ngồi rồi, tưởng nó GATO rỗi hơi mà kiện à, nó có chiến lược kinh doanh của nó r, bh các ông bán bánh mì j đấy tự các ông bán đông khách vô cùng (kiểu dạng nó mới, lạ với hot) r mấy thằg khách của ông kháo nhau đú kiểu bánh đấy, thêm nguyên liệu khác, hoặc cũg làm giống thế n nói tên khác rồi cướp hết khách bên ông thì mấy ông làm j? =)
Có kiện thì mấy cái hãng mới ra hàng này nó cũg nhah nổi mà thôi :-j
@Lys.Apple Nếu bác vẫn cho là apple tạo ra những thứ trên và cố chấp thì khuyên bác tập hợp những ng như bác viết đơn kiện tòa án Anh đi. Thiết thực hơn lên đây cãi bừa.

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
@KyNuConTrinh tạo cái what? :|
@Lys.Apple Kiện cấm ở Mỹ thì may ra Apple thắng bạn à. Chứ kiện bánh mì thì bạn ko có cái để ăn đâu 😃
@Lys.Apple thưa bà ăn ko ngồi rồi. ngta sáng chế ra cái chức năng trượt để unlock rồi ngta lấy cái đó đk bản quyền trước để kiện ngược lại bà & đồng nghiệp của bà bà có tức ko
Chán như con gián. Đọc đến trang 8 rồi mà không thấy có thằng if ân nào vào bảo vệ cho táo thối. Hoá ra lũ if ân cũng chỉ là một lũ cơ hội, thấy tiếng thơm thì bu vào, thấy gạch đá thì chạy mất dép để mình thần tượng chịu trận.
@ixxx có mấy đứa đó bạn :eek:
Cowboyz
TÍCH CỰC
12 năm
Lắm comment vãi. Chắc Apple giờ hết cách PR sản phẩm nên đi kiện để câu view và đào tạo iFan.
Thay vì kiện cáo, Apple nên tập trung sáng tạo và phát kiến ra sản phẩm mới thì tốt hơn. Như thế này, vừa mất thời gian, vừa tốn tiền mà lại còn làm người tiêu dùng thêm ác cảm.
apple đang thiếu tiền nên kiện tụng kiếm thêm để giả tiền cho nhân viên 😆 haha

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
sao thấy apple giống thằng tàu khựa đòi độc quyền biển đông thế nhỉ.mai mốt nó đòi độc quyền sản xuất đt luôn quá
makatanoshi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple chuẩn bị kiện Palm về bộ sạc không dây cho xem, cái tội ko đi đăng ký độc quyền ..
Ăn Táo rồi lại vác đơn đi kiện 😔
đến sân nhà - trên đất mỹ còn không cấm được thì ra nước ngoài đòi thắng sao được hả táo
dung_thu
ĐẠI BÀNG
12 năm
"Cạnh tranh là lành mạnh nhưng các đối thủ nên tự sáng tạo công nghệ của riêng mình chứ không phải đi ăn cắp của chúng tôi"
Suốt ngày nhai đi nhai lại câu này
@dung_thu 😁 ăn cướp rồi la làng để bớt xấu hổ tí
Trượt để mở khoá mà cũng kiện, Nay mai hễ điện thoại nào ra đời mà có chức năng lướt web hay gọi điện thoại thì chắc apple cũng đâm đơn kiện đó
hô hô , bọn i fan cuồng ko vào mà xàm nữa ah ( ko nói ifan bt` ) :rolleyes:
thấy cái gì thơm là bu vào cơ mà , rồi bắt đầu chửi các hãng khác cơ mà , sao bây giờ ko vào mà xàm tiếp , thơm thì hít còn thối thì chạy ah =))
Sao táo thối ko chơi đẹp như Nokia nhở 😁
Caí cảm ứng điện dung đầu tiên là LG Prada KE 850 mà,con nay ra trước táo thối,e từng xài chứ đâu 😁

Sent from my LG-P940 using Tinhte.vn
ôi nhiều bác rảnh thật.em không biết apple thua kiện có ảnh hưởng đến tiền ăn sáng của anh em tinhte không mà cãi nhau như đúng rùi.em là 1 người thích apple nhưng cũng không thích mấy cái vụ kiện tụng của app lắm nhưng cũng chả anh hưởng đến mình.đọc để biết thui chứ hơi đâu mà cãi nhau.thật nghe nhiều bác nói ifan này ifan nọ cũng hơi bức xúc
Y rằng bài nào liên quan đến app là gạch đá lại đầy.nó mà là gạch thật đem xây Trường Sa thì tốt.
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
@nam_nam9639 Bác nói chuẩn, 2 ông già đánh cờ tướng mà một ông đòi đi lại thì y như rằng cãi nhau như con nít...
@nam03021vn như vầy gạch đá chưa nhiều bằng mấy cái topic có chữ ss đâu bro , ở đó nhìu ifan bu vào ăn hôi lắm , còn mấy topic thế này chắc mấy anh ấy CỐ TÌNH ko thấy đó mà
@nam03021vn oh chào😁
@dungdaica456 chuẩn men;)
"Tòa nói thêm rằng Apple chỉ mở rộng thêm tính năng dựa trên các sản phẩm đi trước mà thôi"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019