Tòa phúc thẩm Mỹ tạm thời gỡ bỏ lệnh cấm bán Galaxy Nexus

babybungbu
7/7/2012 13:42Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng samsung. Không dể ăn hiếp đâu nhé, cẩn thận tụi tào khựa kìa táo ơi 😃
Chúc mừng anh em thích Android có thể mua chiếc điện thoại Android tuyệt vời nhất sài rồi nhé😁
@cuhiep thế s3 ăn cám hả bác :D
// hình như mình ít thấy ai dùng nexus =.+!
đấu với trung quốc ko đấu, đấu với nhau chi ko biết ah.
Cám bán là có vản cập nhật, thêm phần đông đúc
ngứa với anh Apple này quá
Toàn loolo đi kiện không lo phát truyển kiểu này mấy năm nữa cũng vứt sọt rác sơm...😁

_ :*"v"*:_thanh™_(._.*)_
@thanhpk123 lo kiện thôi chứ mẫu mã 2-3 năm mới thay 1 lần , thong thả mà đi kiện. Đâu như hãng khác 1 năm ra 2 , 3 mẫu
@galabuon Hãng khác 1 năm ra 2,3 mẫu vì người ta giỏi thì người ta ra nhiều ai như hãng nào 1 năm chỉ ra nổi 1 mẫu mà mẫu nào cũng i- xì - đúc
Vào topic nào bài viết đèn nén Android là mình thấy phản cảm với iFan lởm vào troll. Còn vào topic nào như kiểu topic này mình lại thấy phản cảm với các Fandroid troll chả kém gì. =)) Sắp tới qua WP rồi tạm biệt cả 2 thế lực đông đảo, hung hãn và nguy hiểm nhé. =))

Người dùng cuối thì cứ sản phẩm nào tốt nọc ra mà quất. Đội mấy thằng đấy lên đầu thì được cái gì chưa rõ. =))
@galabuon Kiện tụng thì mấy thằng bán sản phẩm nó phải lo. Chứ ngồi dưới này Troll thì nó ảnh hưởng gì đến kiện tụng với cấm bán hay không ấy à?

Để ý thì thấy 2 thằng kiện nhau nhiều nhất là SS với Apple rồi cả 2 thằng cùng bán được nhiều sp nhất. Có chắc là không bị dính câu vì chúng nó chọn cách PR khéo chưa? Các fanboys cứ cãi nhau tẹt bô, troll mệt nghỉ, và sự việc nó vẫn cứ sẽ diễn ra như thế.
@G Seven Troll cho mau lên level thôi ;) , giải trí tí :p
@galabuon avatar bác chị gái này tên gì vậy. Chỉ biết là trong nhóm T-ara thôi
@KyNuConTrinh Park Ji Yeon đó bro
tungbt299
ĐẠI BÀNG
12 năm
Samsung cố lên! luôn ủng hộ ss.
E ko thích ăn táo, e cũng ko dùng ss. e thích ăn và yêu dâu đen, nên em vào đây quăng gạch, vào đầu ai thi vào. xong e rút. hêhê
táo: chú như thế là ko đuợc, vào đất a phải nể a. ko a kiện vỡ mặt
ss: sao phải nể. ông ngáo ah. biết toi là ai chưa
táo: đệch mịa thằng này láo. kiện
ss: thôi chia nhau đê, ông ăn vừa thôi, ông kiện ông pr cho tôi, thích về tôi bảo thằng kỹ thuật nó sửa lại 1 tý ông kiện ai. bạn tôi là thằng google đấy, dám chơi ko?
táo: mẹ kiếp dại qúa biết thế đếch kiện haiz
Apple cứ kiện và thua mãi thế này thì vui biết mấy haizzz
thieuha01
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn ao ước có 1 em glx nexus

♥4.1♥ chỉ là mơ thôi sao 😆
cuong_tnt
TÍCH CỰC
12 năm
Công nhận lên tinh tế mà suốt ngày nhìn thấy mấy cái tin kiện tụng này cũng nản thật. Ko phụ nhận apple có những sản phẩm tốt và đẹp nhưng đôi khi chính những hành động kiện tụng, tranh chấp quá nhiều của apple tự làm mất đi giá trị thương hiệu của mình.
Kiện bây giờ k dễ như trước rùi
armani5785
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế bây giờ ở bên Mỹ mua con này có được ko nhỉ? thời điểm hiện tại này ấy
pnjdang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn vào sự việc sẽ thấy SS vi phạm bản quyền rõ ràng nên mới ra bản cập nhật sửa đúng chỗ sai để ko vi phạm nữa. Vậy thì Apple vẫn là người kiện đúng ko phải sai. Nhưng giống cóc bỏ dĩa, sai chỗ nào sửa chỗ đó rồi "huề" vậy thì quá trêu ngươi.
hacmieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tinh tế đăng bài và bình luận rất thiên vị Apple.

Tại sao không đăng thông tin Apple thua kiện HTC ở Anh, thua kiện Samsung ở Hà Lan?

Thông tin này trên engadget và xda developers đều có.
@hacmieu mod nó thiên vị apple lắm ss mà thua nó đăng tin lẹ lắm,còn apple thua thì ngu sao đăng,xóa bài tui vô lý vừa vừa thôi nha mod😔
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@ruacontrenbien Chuẩn đấy, mấy thằng iFan nguy hiểm chửi loạn forum lên ko sao, anh em Android khuyên thật cho nó mở mắt ra với đời mà hở ra cái là ăn chưởng ngay. Thôi thì dành của bọn Apple tất. Anh em ta hiểu với nhau được rồi bác ạ. 😃
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@ruacontrenbien Dạo này em ít dùng smartphone lên đây đọc phụ thôi, có smartphone rồi đầy trang để mà đọc. Chả có Mốt miếc gì cả. Tinh tế giờ nghèo nàn lắm. 😃
@dttung80 gặp ifan thì sao này mình cứ tung nó lên mây là xong hở bác,quan trọng là ae mình hiểu là ok rùi phải hok bác😁 em bắt đầu thích bác rùi đó:p
Hy vọng về VN sớm...
theo đề nghị của samsung tức là google chưa thèm ra mặt 😆
apple mà cố đấm ăn xôi là cẩn thận thằng google nó ra đòn bất tử 😃) trước h anh google mới đứng 1 bên quan sát thôi =))
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@heaven tad Vì vậy nên khi nói đến Google rất nhiều người vẫn vị nể. Họ FREE một số ứng dụng để mà lấy lợi nhuận từ nguồn khác, thương hiệu đẹp. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019