HƯỚNG DẪN Tổng hợp các game free thành full cho ipad 2 ko cần jb

Thảo luận trong '[iOS] Trò chơi' bắt đầu bởi longjudas, 8/8/11. Trả lời: 463, Xem: 189111.

1. tranthanhkiet

tranthanhkiet Thành viên

Mình đã xoá và tải lại và làm theo đúng hướng dẫn nhưng vẫn không mất chữ Buy. Không biết có trục trặc gì không.

2. nh0cthi3n

nh0cthi3n Dự bị

cho mình xin mấy game Defense nha bro...

3. lamdan89

lamdan89 Dự bị

Không biết bạn có thể xử lí được vài cái APPLICATIONS không nhỉ? mình vừa mùa con Ipad 2 wifi 4.3.5 chưa downgrade và jailbreak được. nên định dùng cái kiểu bạn để duy trì chờ tới lúc jailbreak luôn. nếu có bạn share cho mình nhé... cám ơn bạn nhiều lắm.

4. trilinh27

trilinh27 Thành viên

Cam on long da tong hop nhieu game hay cho a e thuong thuc. Long co biet trang nao coi phim online ko. Minh nghe noi su dung skyfire thi vao trang phim coi online dc do no co flash nhung minh lam hoai coi online van ko dc. Ko biet bac biet chuong trinh nao coi phim online tren mang ko?

5. hyunlove

hyunlove Thành viên

Bạn dùng file unlock này nhé Click Here

6. vnindex

vnindex Thành viên

Hix có bác cao thủ nào jup em với, dùng cả file của bác Hungmao lẫn bác hyunlove đều không thể unlock đc game Fairing Point, chán như con gián :(

7. hyunlove

hyunlove Thành viên

bạn thử làm kỹ lại từng bước như hướng dẫn xem sao, sau khi kéo thả 2 file unlock vào đường dẫn game xong, nhớ nhấn 2 lần nút Home, tìm và thoát hẳn game, rồi vào lại xem.

mình đã test lại trên iPad 4.3.5 dùng file unlock ngon lành luôn mà

8. vnindex

vnindex Thành viên

Đoạn thoát hẳn thì dĩ nhiên phải có rồi vì mình làm theo hướng dẫn unlock được khoảng 20-30 game rồi chưa bao h gặp vấn đề như vậy :(

Đây mình làm như vầy:
    1-Install game rồi vào chơi 1 lúc
    2-ấn nút home thoát ra
    3-dùng iphone exp làm như hướng dẫn
    4-vào multitasking thoát hẳn game ra

đấy sau đó vào lại vẫn còn hình cái khóa to tướng :(

9. saokyvayne

saokyvayne Thành viên

Mình nghĩ bạn phải dùng phần mềm DiskAid chép file vào thì mới unlock được. Mình đã test thử và ok

10. longjudas

longjudas Thành viên

Flash hiện tại vẫn là vấn đề duy nhất còn lại mà ipad chưa xử lý triệt để được. chưa có ứng dụng nào có thể giúp ipad xem mượt mà flash trên mạng đc bác ạ

11. phuctran26

phuctran26 Thành viên

cho em hỏi cái này áp dụng vs iphone 4 đc ko bác :d

12. hungmao

hungmao Thành viên

Tùy game bạn. Có cái được cái không

13. longjudas

longjudas Thành viên

vừa có update mấy game mới nha các bác

hungkooinghganh thích nội dung này.
  14. nghganh

nghganh Thành viên

cảm ơn đồng chí longjudas đã tập hợp ;) mình không biết mấy app để làm việc thì có yêu cầu được không nhỉ ;)

15. longjudas

longjudas Thành viên

được bác cứ post lên đây. thêm vài lời giới thiệu về cái hay của nó nữa thì càng tốt

16. SilentKiller9

SilentKiller9 Dự bị

Bạn longjudas giúp mình vài game và phần mềm này nhé bạn:
    + Angry Birds HD (bắn chim)
    + Fruit Ninja HD (chém hoa quả)
    + Docstogo (phần mềm xem file .doc, .xls, .pdf và nhìu....)
    + Farm Frenzy2 (xây nông trại, nuôi gà, heo)
    + Bộ phần mềm Keynotes, numbers, papers (giống word, excel, powerpoint)

17. longjudas

longjudas Thành viên

bạn cần chọn những app nào mà phải có bản free ấy, và bản free phải có dung lượng tương đương với bản full thì mới hack đc

18. HunterY2011

HunterY2011 Thành viên

19. teddybeo

teddybeo Thành viên

cần giúp đỡ.... Nhanh cho nóng nhé

Mình thực sự rất kết apple đặc biệt là ipad2 nên mình chuẩn bị lấy 1 e.......nhưng vấn đề mình con băn khoăn nhất là việc cop game khá phức tạp....nhờ mọi nguoi giup cho minh thêm thong tin de m tu tin lấy 1 e ipad về nhé....!( m kém về công nghệ nhưng ham mê game và muốn tìm hiểu)....cop game sao ma ko fai jb máy....ra hang đi lai mất nhiu tgian:)

20. longjudas

longjudas Thành viên

bạn cứ yên tâm mua máy đi, hồi đầu mình cũng ko biết gì mua về chỉ vì nó đẹp, sau đó vào tinhte tìm hiểu dần dần giờ đã quen rồi, bạn cứ mua có vấn đề gì lên đây hỏi anh em mọi người giải đáp cho. riêng khoản game thì làm theo topic này của mình cũng có kha khá game để chơi rồi mà ko cần phải jb gì hết cũng ko cần phải ra hàng làm gì.