[Tổng hợp] Các launcher và lockscreen thông minh dành cho Android

Duy Luân
12/4/2014 1:11Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E tai everything me ve ma ko cai dc,e xai htc vivid ah?sao e ko cai dc ung dung apk vay ah?nho cac bac giup
AVIATE code do ko dc add oi,cho xin code khac di
[QUOTE"vanphiet, post: 41765270, member: 41775"]mình thì bốn đời máy androi rồi vẫn trung thành với apec laucher+Screen Off and Lock,vuốt lên vào menu,vuốt xuống tắt màn hình,nhấp 2 lần vào thông báo.chỉ đơn giản vậy thôi.[/QUOTE]
Ông này giống tui.
Cái aviate có lockscreen phải k mod. Cài như thế nào vậy, chỉ mình với cám ơn.

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
riverlong
TÍCH CỰC
10 năm
Tìm lòi con mắt mà chả thấy cái locksreen Ona gì đó luôn
mong add và mọi người giúp đỡ!e đang xài lock screen,nhưng máy em xài HTC ah!mỗi lần mở máy lại phải mở lock 2 lần,1 lần theo HTC,lần 2 theo lock screen e xài,
Vậy làm cách nào để xóa cái khóa màn hình theo HTC ah?
Kte
TÍCH CỰC
10 năm
mọi người biết ứng dụng gì có thể chia màn hình làm 2 để chạy 2 ứng dụng cùng lúc như 1 số máy của sony vs sam ko?
"may mắn là Twitter vẫn tiếp tục duy trì Cover trên App Store để chúng ta thoải mái tải về trải nghiệm."
ủa Android dùng app store hả
Claw
TÍCH CỰC
10 năm
EverythingMe không hỗ trợ tiếng Việt tốt lắm. Phần Calendar đồng bộ từ Google tiếng Việt bị chuyển thành ô vuông

Phân nhóm thư mục tự động quá nhiều và cũng không chính xác lắm

Prediction Bar chỉ hiện trên 1 trang màn hình với vài biểu tượng thì không đủ với mình

Đấy là cảm nhận đầu tiên sau vài tiếng dùng
nghi xz
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Claw EverythingMe - Chính xác là không phù hợp với Việt Nam
Thấy cái themer là ok nhất, giao diện hoàn toàn khác.
Claw
TÍCH CỰC
10 năm
@sandneys Themer không hỗ trợ Vu2 haiz
Tặng các bác nào muốn xài aviate: 361FB.
@gacnbk Có dùng được đâu bạn

Gửi từ Sky A840s bằng cách gì kệ tui
famille
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gacnbk bạn ơi invite m được ko
email: gaduaxe[at]outlook.com.vn
cám ơn bạn nhìu 😃
@gacnbk Bác ơi invite giúp em nha. bangnguyen285@gmail.com
Thanks Bác
cái themer có hao pin lắm k mấy bác
@nguyenbach89 Tui thấy bình thương, nhưng cảm ứng bớt nhạy tí 😃
Thiên Kull
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay
Hĩ chắc hết rồi, vì nó chỉ cho mời 5 người thôi ấy. Hay các bác để lại mail đăng kí em gửi vậy. 5 bác thôi nhé
Claw
TÍCH CỰC
10 năm
Lỗi của Cover:

1. Khi đang ở màn hình Lock Screen, bật Wifi thì hệ thống tự động kết nối wifi và màn hình Lock bị thay bằng màn hình chính. Lock Screen stock sẽ không làm vậy mà thực hiện kết nối wifi rồi trở về Lock Screen

2. Đôi khi màn hình khóa không phải là Cover mà lại là Lock Screen stock. Cái này mình thường gặp khi mới khởi động lại máy.

App đang beta nên hi vọng vào giai đoạn sau sẽ có cải thiện

Cơ chế unlock cũng không hấp dẫn, thua cả stock. Mình dùng Vu 2 nên kiểu unlock hình giọt nước chắc nhiều bác biết
Aviate không hỗ trợ hoàn toàn tiếng Việt.
Mới cài nên cũng chưa có nhận xét gì thêm
mình tưởng là những cái ntn phải có từ rất lâu rồi (vd như cover) ai dè h mới có @@, đúng ra chúng phải tích hợp sẵn trong rom từ rất lâu rồi mới đúng.
Cái này cài vào k biết nặng máy ko nhỉ. Máy cùi mà tải nhiều quá lại lag vs giật thì cũng mệt lắm 😔

Bảo vệ chuyên nghiệp
Em đang dùng htc flyer của nhà mạg print xách về vn . Hnay thằng bạm nó mươjn rồi nghịch cái bảo mật gì mà nó khóa cmn máy lại .. ai ib cho e cã giải vs ajk . Ra quán nó cũng bos tay ak

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019