[Tổng hợp] Các phần mềm CHAT miễn phí trên WinMo (cập nhật 18/11)

Thảo luận trong '[WM] Phần mềm' bắt đầu bởi bk9sw, 23/1/10.

1. harugama

harugama Thành viên

IM+ phải trả tiền ko thì bác dùng 1 lúc đc nều có thuốc thôi :p
    em vote 1 phát cho palringo tiện lợi phết send ảnh send file âm thanh
    chat cũng khác :p

2. RBW

RBW Thành viên

Các pác mấy phần mềm chát trên phần mềm nào là đỡ tốn GPRS nhất vậy. Em thấy thằng +IM là tốn nhất. Tại em là sinh viên nghèo mà. :)

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

Em đồng ý 2 tay với bác.

3. nguoitinhtrenmang

nguoitinhtrenmang Thành viên

bác nào co phần mềm ebuddy dang cab cho em xin

4. dau_gel

dau_gel Thành viên

cho mjnh hoj neu dug IM+, dag nhap bag wjfj thj khj chat co ton tjen k vay. bac nao co thuoc cua pm nay cho mjnh xjn voj. owner Nguyen Loc

5. onlyloveP990i

onlyloveP990i Thành viên

đã đăng nhập bằng Wifi thì hoàn toàn miễn phí nha bạn.chỉ có điều nhỡ cục Wifi "trở chứng" thì nó sẻ tự động kết nối bằng GPRS.nhưng chat thế cũng không tốn bao nhiêu đâu bạn,cứ vô tư đi.bạn tải file dưới về cài nha!khỏi thuốc men chi cho cực chỉ cần...click "cám ơn" mình là có thể sài free rùi.hihi :cool:

File đính kèm:

symphonycof, namth1983, DungVip12 người khác thích nội dung này.
  6. nile

nile Thành viên

IM lite thì thà xài Palringo còn hơn .. :( chỉ thích mỗi cái push message có trên bản pro thui ^^

onlyloveP990i thích nội dung này.
  7. onlyloveP990i

onlyloveP990i Thành viên

mình cũng ko thường dùng ĐT để chat nên cũng không "khám phá" nhiều,để trong máy ..."cho có" vậy mà,phòng khi...hữu sự nên ko biết nó không phù hợp với nhu cầu của mọi người.
    Nhưng dù sao có thành ý Up file cho mọi người không như những người chỉ thích...nói suông bác nile nhỉ !

8. lohubu

lohubu Thành viên

Mình đang xài Sony X1, trc đây đt mình cài phần mềm chát đc,nhưng sau khi update fw thì lại k chạy đc nữa,cài xong mở ra đăng nhập nó báo k kết nối đc, trong khi opera hay IE chạy lướt web vẫn đc ( xài gprs ). mình đã cài đi cài lại rất nhiều lần mà vẫn k đc các phần mềm như: Nimbuxx, IM+, Palringo,Slick,Beejive,Fring,...Bro nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo.Thanks....

9. nguoitinhtrenmang

nguoitinhtrenmang Thành viên

minh muốn xài phầm mềm ebudy như rom ko co java
    bạn có phần mềm cài đặc java đuôi cab ko vậy

10. phongpro87

phongpro87 Thành viên

các bạn ơi có cách nào để chát ola trên o2 atom life không các bạn?

11. edwin_anh

edwin_anh Thành viên

Em đang xài con HD2, em rất cần xài skype (VoiP) các bác có phần mềm nào giúp em với, em đã thử nimbuzz trên trang của mình nhưng lúc cài vào lại báo là không thành công, ức chế quá

12. bk9sw

bk9sw Windows & Windows Phone Moderator

bác xài Fring đi, nó hỗ trợ Skype đó, khá ổn định, âm thanh tốt, còn ko thì tải luôn Skype cho PPC về xài.

13. love pocket pc

love pocket pc Thành viên

Hơ hơ lại gặp người nhà:p bác đi các topic có mỏi chân không:p hân hoan tinh thần của anh em window mobile & window phone:D

14. bk9sw

ẹc, e tiện thể vào update cái topic iu zấu của mình ý mà, topic này e làm mà bác, hehe :p chịu khó mà lượn lờ thôi....

15. mr_zero1188

mr_zero1188 Thành viên

lâu ngày không vào box thấy beejive ko hỗ trợ WM nữa bùn quá :D lúc trước còn xài WM kết nhất thằng này

16. bk9sw

hihi, mình cũng vậy, thích xài BeeJIVE nhất, nó tương tự IM+ mà nhẹ hơn, nhanh hơn :p

17. huynhductai

huynhductai Thành viên

Em thấy bác nên giới thiệu thêm Shmessenger 3.2.5 :D Tuy là beta nhưng chất lượng rất tốt. Chưa hề thấy lỗi. Do bản mới này họ viết thêm có bàn phím ảo qwerty nên xài dc cho mọi loại máy kể cả có qwerty trượt ngang hoặc ko có. Tuy là java nhưng hiện giờ chưa có soft chát nào vượt qua dc em này. :))

18. bk9sw

đã cập nhật thêm........:p

19. hqviet

hqviet Thành viên

Có bác nào bán key IM+ cho WM ko nhỉ........

20. thanhtung1989

thanhtung1989 Thành viên

cái nào hay nhất hả bác em thấy ko có jivebee