Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tổng hợp] Các phần mềm CHAT miễn phí trên WinMo (cập nhật 18/11)

bk9sw
23/1/2010 16:42Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longxuyen99
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn nào có key IM+ không cho mình xin với. Ower mình: Hoang, mail: nguyenhoanglx@gmail.com.
Mình cám ơn bạn nhiều lắm! Chúc bạn một tuần vui vẻ!
các bro chỉ em cài đặt java cho phép sử dụng mạng đi ... em vào ola mà nó k có hiện bảng cho phép rồi báo là bạn không cho phép điện thoại kết nối hay thao tác khác ... vào vitalk thì báo not connect .....
chanhtin
ĐẠI BÀNG
13 năm
xin loi chu topic. xin ban, neu muon chia se cho nguoi khac thi dung nen upload file len ziddu nua nhe. dt ko danh tieng viet dc.
Coza Nostra
ĐẠI BÀNG
13 năm
Buồn quá các bác ơi.
Touch Pro 2 Verizon (XV6875) không thể dùng đc cả BeeJive cũng như IM+ bản free mà các bác post.
Đành ngậm ngùi bỏ ra 80K mua cho em nó cái key +_+
fucca
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã thử qua và tự đánh giá (HP rw6828)
IM+ lite, nimbuzz log in cực lâu
beejive tốt nhưng cứ tự tắt màn hình
palringo pre tốt, nhưng tự thay avatar = logo của nó
shmesseger, ebuddy chạy trên java, nhẹ, ổn, ebuddy thì có tý quảng cáo
ola: cũng java, nhưng cảm giác ko tương thích với touch screen, tap vào tên ko chat ngay được
slick : tốt, nhưng ko hiển thị được avatar, thay status hơi lằng nhằng
hainga
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ola cho htc hd1

Các bác có bản ola 3 nào dùng dc với hd1 ko. em dùng thử mấy bản ko dc giờ đi dùng ola 2 ko xem dc me. chán quá
sheralosh
ĐẠI BÀNG
13 năm
hình như ko có cái nào có video call hoặc vc như y/m nhỉ 😔 . ai biết giới thiệu dùm
cho em xin link mediafire hoac truc tiep tren tinh te ban slick hoac cai nao cho touch pro 2 cung dc.cam on.(xl em ko co bo go tieng viet)
cam on bac ah.
bạn ơi, cho mình hỏi.Tại sao khi mình dùng phần mêm chat beejive sau 1 thời gian, nó báo lỗi, không xài được. Mình xóa đi và cài lại, nhưng vẫn không được. Bạn có thể giúp mình được không?
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng bị lỗi như bạn, chỉ xài được một thời gian sau tự dưng k vào được báo lỗi là thiếu Net Compark 3.5, cài thêm vào thì máy báo là có sẵn rồi (trong bản room mình up có tích lũy sẵn rồi), mà máy thì cứ báo thiếu, bực gỡ ra xong cài lại cũng k được, cài bản 3.7 cũng không được. Pro nào biết chỉ giúp mình với?
Thanks
mọi nguwofi cho em hỏi touch hd của em ko hiểu sao cài phần mềm nào cũng báo ko connect nhưng ra ngoài quán bắt wifi thì nhạy kinh khủng em tức chết đi được mọi nguwofi ai biết bệnh của nó chỉ bảo cho em với
Dùng IM lite cho nó ổn định.

Nokia_1200 using Tinh tế
lockseam89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn có hướng dẫn chi tiết sử dụng không? mình cài IM lite vào, không biết sử dụng, lục hoài k thấy danh bạ của mình nên remove luôn, hơn nữa giao diện k đẹp và mượt như Beejive nhỉ
Tuỳ thôi. Giao diện đẹp hay nặng máy. Mình thích cái đơn giản, tiện lợi cho đẽ dùng, đỡ hao pin, đỡ mạng.
fucca
ĐẠI BÀNG
12 năm
beejive theo mình sài là ngon nhất phải cái hay lỗi
im+ load hoài ko được, đang sài atom cũng ko ăn thua
Chạy cái Nimbuzz quen rồi, thấy cũng pro lắm
cac bac cho em hoi, paligo khong ho cho chat nua a. em vao mai ko duoc
congsona4
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangducphong mình vẫn vào dc mà! bực mỗi cái là vào nó cứ thay đổi avatar hic! ghét vãi
toan dùng slick
Palringo ko còn chat được nữa rùi, phần add service ko còn yahoo hay bất cứ trình chat nào cả. Cái này bị hơn tuần rùi
nimbuzz
IM+ ver. 7.1.1 có ai có xxx ko ạh..😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019