[Tổng Hợp] Các phần mềm sửa ảnh cực Pro trên Android (Update 04/05)

hattori_z
10/10/2011 12:50Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi, mình mún tìm cái app nào mà giống nhu idarkroom của Iphone đó, co thể thêm mấy hình trái tim, nhìn cái hình cho nó lung linh, thì là cái app nào cho android? Bác bik hok? Em dg xài HTC Sensation XL.
Picsay Pro...Pixlr-o-matic....
nghia_b7320
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hattori_z: em thấy có phần mềm little photo cũng hay lắm ( em đang dùng)
https://market.android.com/details?id=com.littlephoto
oa nhiều quá ... Không biết xài cái nào trước nhỉ ! Thanks chủ topic nhiều ạ ! :eek:
thank bác đã chia sẻ cho ae
hix tớ dùng i5801 đã up lên 2.2,cài cái befunky photo editor toàn báo ứng dụng không cài được thôi,ai gíup với 😔(
MonBoo
ĐẠI BÀNG
12 năm
chương trình nào hay nhất anh nhỉ ?
Mỗi cái có một cái hay...
Mình thường xài Pixlr-o-matic, Picsay Pro, Vignette....Thế mạnh là có thể là Offline, không cần mạng...
boynhay
TÍCH CỰC
12 năm
sao phần mềm thứ 10 my sketch.em sửa ảnh rồi.mà ko thể nào lưu file ảnh đc.chủ thớt giúp em với:cold:
Bạn xài máy gì?...Bấm vào Save&Share sẽ ra Khung chọn nơi chứa ảnh rồi bấm Save là xong
Có phần mềm nào có thể sửa ảnh thêm hội thoại không bác ơi.như kiểu để chế truyện ấy
Picsay Pro có đấy bạn....
@Thẩm Văn Du dùng Rage maker, Rage face photo chưa, chế truyện troll hay lắm =)
@blinchik912 Cái này thì có lâu rồi mà...!! Vì dạng Troll này cũng không ít người "ức chế" với các kiểu Rage Face nên mình không giới thiệu
Thank. Để mình thử
hung195
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có thể up lại giúp e app color pop lên host khác được không ạ? Megaup tèo rồi
Sao mình cài photo wonder cả fotolr mà máy cứ báo ko thể cài đặt trên bộ lưu trữ... nhỉ.mình dùng lg O2x
Bạn kiểm tra lại bộ nhớ trong cài app thế nào, còn trống nhiều không?
Vẫn còn nhìu bạn ạ.đầu tiên t cài dc,nhưng sau khi market ra bản cập nhật,t cập nhật k dc nên del bản cũ đi,r vào market tải lại k dc,mà cài từ các nguồn ngoài cũng k cài dc,1 số app khác cũng bị thế,k hiểu tại sao
Đây nó báo như vậy nè bạn

Update các Version mới nhất
@kumoyuki9x_1st: Thử tải bản mới nhất mình vừa Up xem sao bạn
Có thể do chip máy mình k hợp bạn ạ.mình thử 1 số app k dành cho chip tegra 2 nó cũng báo tương tự
trong các app trên app nào mà bác thấy xử lí tốt nhất hả bác hattori_z
@anhtruongvd: Mình thường dùng Pixlr-o-matic, PicsayPro, PhotoWonder....để chỉnh sửa ảnh.
Dùng Camera360, Vignette...để chụp ảnh
mình xài picart lâu rồi. có đầy đủ tất cả các hiệu ứng của các phần mềm trên, ngoài ra nó còn dễ dàng chia sẻ lên pacebôk, picaso, blutooth... và cái đặc biệt là nó tải các bức ảnh đã qua xử lý của người khác về làm mẫu cho mình tham khảo, thêm vào kỹ thuật bóp mép khuôn mặt, hình ảnh tuyệt vời. Theo mình nó là phần mềm đáng giá nhất.
Bạn vui lòng cho mình xin cái Link Market để tìm đúng tên ứng dụng........
Và tiêu chí của mình là Chỉnh sửa ảnh Offline
đây nè bác. nguyên 1 dọc ộ hàng của nó luôn[Tổng Hợp] Các phần mềm sửa ảnh cực Pro trên Android (Update 29/01)
https://market.android.com/details?i...J0LnN0dWRpbyJd
Big Chicker
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bro cho mình hỏi, có pm nào hỗ trợ crop ảnh ngon chút ko? Đã thử mấy cái mà chưa đc như ý muốn.
Mình thg hay phải up ảnh,mà để nguyên file thì quá lớn (18mpx),dùng mấy soft như pts express hay soft df của máy thì cũng chỉ giảm dc khoảng 1/2.mình ko có nhu cầu về chỉnh sửa màu sắc hay hiệu ứng mà chỉ cần có thể thay đổi kích thước theo ý mình thôi.
Thx.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019