Tổng Hợp Các Phần Mềm Việt Hóa Cho Symbian S60v5

Tan xuyen
23/9/2009 14:31Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

forestier
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác ơi,smart movie hình như k coi dc file flv đâu.bữa có file flv ở youtube down về xem k dc
hungct
ĐẠI BÀNG
14 năm
.flv dùng real player có sẵn trong máy coi đc mà
Coi dc,nhưng giựt lắm.Rùi ko chỉnh dc thanh time nữa,mún xem đoạn nào đoạn nào ko chỉnh dc.Để nó tự chạy ko ak.
Bác nào pro chỉ tôi cách hackphone được không. mới mua điện thoại nên chẳng biết làm sao.
cap-treo650
ĐẠI BÀNG
14 năm
thankju tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt
Cài phần mềm Skyfire ấy,nge nhac ở zing gud luôn

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

noi chung hack phone thi hay,nhưng cẩn thận ah nha ,no can thiệp vao Rom, coi chừng bị band imei la toi,hết bảo hành ah.
ai nói bạn zay?không biết đừng có phát biẻu lung tung nha
pro ơi "kiến bò"...Khi chọn vị trí Kiến ý em không cài được em dùng 5230.dưới hình kiến có bảo OK (phím bên trái) khi chọn xong vị trí. 5230 làm gì có phím trái 😔(
sao bạn không dùng bàn phím ảo
thank pac nhe,e dag dung i8910 kong bit co tuong thich het ko?nhung ma van thich, con cai nao new hon pac up len luon nhe,
hungct
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình cài X-plore v1.30 Full vào cho con 5233 mà cài đặt thành công rồi nhưng khi mở ra nó bị treo luôn.ko hiểu tại sao........hay chương trình này ko tương thích với 5233 hả chủ thớt....?
Hack phone la lam sao vay ban, ban co the nhan tin cho minh biet dc ko? so dt cua minh 0938246331, cam on ban truoc nghen
hungct
ĐẠI BÀNG
14 năm
vào mục hack phone mà đọc, có hàng chục bài viết đó.đại khái là can thiệp sâu vào phần mềm của điện thoại để có thể cài được các chương trình theo ý thích mà ko bị điện thoại yêu cầu chứng chỉ phần mềm
xai dc lam!thanks ban nhieu
forestier
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác cứ đuà,em dùng real player k coi dc mới càj smart movie,aj dè.........
huuuu, anh ơi cái xplore em cài rồi mà không chạy được, đứng máy luôn, em sài x6 đã hack rồi, anh còn cái xplore nào chạy được cho kẹo xin đi, thanks a nhiều.
anh ơi cái quickoffice em không cài được luôn, cài file_Goc_PDAViet bị lỗi không cài vô máy được, nhờ anh giúp đỡ, hiiii. thanks anh nhiều ơi là nhiều
hi ! cho mình hỏi, cái mà nhắn tin giống iphone gì đó... khi mình cài đặt nó báo :"Chứng chỉ hết hạn" . giúp mình với
Tan_xuyen cho cái nick Y!M đi dễ nói chiện hơn.^ ^
mún cài mấy cái apps này phải hack phone hả bạn😔
e nghe mấy a nói hack phone dễ bị die phone,:(
Thắc mắc về Symbian

các bác ơi làm phiền tí, mình đang xài Winmobile trên omnia2. Giờ tính mua Nokia X16 (S60v5).
cho mình hỏi là hđh symbian hiện có nhiều chương trình giống winbm không? ví dụ như trình bàn phím, hoặc trình gõ tiếng việt có dấu, nhiều trình xem video, nghe nhạc không? game nhiều ko?
tks!
Về game thì Symbian hơn hẳn Winmobile
bàn phím thì tàm tạm.
Xem video và giải trí khác thì symbian tốt hơn hẳn Winmobile
Nhưng về office thì symbian thua hẳn Winmobile.....
Nói chung là mỗi bên mỗi vẻ!
Các bạn ơi , mình cài smartmovie v4.15 hay v4.10 cho máy Samsung i8910 của em ....cài đặt ok rùi ...nhưng khi mở chưong trình lên thì nó tự thoát ra .
Còn em xem phim đuôi .avi bằng phần mềm mặc định của máy ....một số file bị báo lỗi : " Không hỗ trợ âm thanh hoặc hình ảnh" .
Vui lòng giúp đỡ em với !

Cám ơn nhiều nhiều !
down ve thử xem................................!
cam on anh TanXuyen nhiu lam ;) am xai ca chuc cai may oy tu blackberry, nokia thi nhiu hon , nhung cai nao em cung quay banh chanh het , thay cung zui , tat ca la nho may anh chi em pha het , thank cac dai ca nhieu😁
Ủng hô đội nhà, một cái cám ơn bạn nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019