Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5S, iPhone 5C và những mẫu máy Apple có thể giới thiệu vào ngày 10/9

Blaze1st
5/9/2013 12:8Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nambk@
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hóng thui
Thiết kế không có gì thay đổi :p
thích con 5s quá
Ipad 5
tuan801
TÍCH CỰC
11 năm
Ồ! Có khi nào Táo tăng kích thước màn hình theo chiều ngang không nhỉ? Lên 0,5" nữa, 12 tháng trước tăng chiều dài rồi mà, cái khó nhất là tăng kích thước màn hình mà không tăng kích thước điện thoại.
Mong iOS 7 thui😁
cuibap035
TÍCH CỰC
11 năm
ios7
em nghĩ con Iphone 5c chỉ dành cho thị trường Trung Quốc thôi!!!! có bác nào suy nghĩ giống em ko?????
@bopbopbialop trung quốc nó sát bên vn đấy nên cứ yên tâm 5c nó mà ra thì có khi thị trường VN nó còn tiêu thụ tốt hơn mong đợi,
chờ ipad mini 2 mà sắp thành hươu cao cổ rồi 😁
mong là mấy hôm nữa có tin vui :rolleyes:
quocbao81
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hy vọng là ko giống tin đồn
hamyty
CAO CẤP
11 năm
mấy lần trước cũng thế cả, apple càng bị chê, càng bị chửi thì iphone ipad bán càng nhiều 😁
@hamyty Kiểu mấy em hot girl và hot boy ở Việt nam càng nhiều scandal thì càng nổi hơn và kiếm nhiều tiền hơn
thuyfoet
TÍCH CỰC
11 năm
@kenny81_hp ha ha, like! (nhưng phải công nhận phần cứng và phần mềm của apple tốt. Androi mà pin như apple chắc ngất trên cành quất sớm)
....đang thèm...;)....hóng ip 5S nào ...!

>> Có khi nào trên dòng đời tấp nập , ta vô tình vấp phải cục...iPhone 5 <<
Mình chờ ipad mới khổ
Thích Galaxy Note 8 , Note 12 hơn , chờ em nó ra là mua ngay iPad :p
@galabuon Bạn thích Note chắc là do bạn thích "tối tạo" nhưng không có khả năng "tuyệt vời" đó. Hahaha.

Hẳn SS nó cũng chẳng biết sáng tạo là gì. Bẩm ngài SS. Sáng tạo là một quá trình tư duy trừu tượng. Trước hết nó phải là 1 ý tưởng. Ý tưởng sáng tạo luôn gây kích thích mạnh và khó có thể rời khỏi suy nghĩ, trí nhớ. Vậy cầm cây viết quẹt quẹt làm gì?

Bạn không thử mua Note để quẹt quẹt ra mấy cái tối tạo. Hahaha.
@htpcty nguy hiểm vãi😕
stops123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@htpcty Không liên quan nhưng mình thấy bạn thật nguy hiểm

Sent from my LG-F320L using Tinhte.vn
Không biết nên đổi sang 5S không nhỉ? Phân vân quá
Không biết mọi người sao chứ mỗi lần mình xem các buổi event của táo cảm giác rất lạ.Mặc dù xem không hiểu hết nhưng rất hay bị nổi da gà :rolleyes: I like
@con gi de mat
ifan : xem là chuyện đương nhiên
sfan : xem để có gì mai dìm hàng cho nó dễ
còn lại : xem để biết ngày mai sẽ có war như nào :p
@galabuon Hình như galabuon là sv hay sao thế. Dạo vừa rồi về quê không có net ah, sao kg thấy, nay vào năm học mới thấy xuất hiện nhiệt tình quá 😃
Mong chờ mỗi em Ipad 5, phần còn lại thì chưa muốn nâng cấp nên đợi năm sau
darrenTrNg
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình nghĩ iPhone 5S thì chữ S lần này sẽ là viết tắt của chữ Security, nhấn mạnh vào tính năng đọc dấu vân tay mới. Còn iPhone 5C thì chữ C có thể là Cheap (mặc dù từ này nghe có vẻ hơi rẻ tiền và mất giá trị), cũng có thể chữ C là viết tắt của China, nghĩa là dòng iPhone 5C chỉ được sản xuất riêng cho thị trường Trung Quốc. Rõ ràng Apple sẽ có riêng 1 ngày giới thiệu sản phẩm ở Trung Quốc nên dự đoán này hoàn toàn rất có thể xảy ra! 😁
Batigol1101
ĐẠI BÀNG
11 năm
@darrenTrNg tên 5s và 5c chỉ là do mọi ng dự đoán thôi mà bác đâu phải tên chính thức đâu
mà cũng có thể chữ C là viết tắt của color mà :p
em ko nghĩ apple sẽ ra mắt 1 sản phẩm chỉ dành riêng cho 1 thị trg như TQ đâu
dù sao tất cả chỉ là dự đoán cứ đợi ngày ra mắt thôi ;)
namng
CAO CẤP
11 năm
@darrenTrNg

Có thể 5C là Composit và 5S là Steel chăng :D iPhone nhựa và iPhone kim loại 😃
@namng thế thì mình đợi nó có ip5b, b là big đó,
mất ăn mất ngủ cả tuần nay rùi, còn 2 ngày.....
kids0407
TÍCH CỰC
11 năm
em thì em vẫn đang chờ iphone 5c rồi mua vỏ ốp :3
@kids0407 thế là người khác k thấy nắp lưng lại tưởng là ip5 hay 5s đúng k thím :3 chiêu này đc 😆))))))) cơ mà e k thừa tiền để mua cái ip giá "rẻ" đó ;) thà mua thẳng ip6 (vì 5s nhìn như chả có gì mới) ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019