Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5S, iPhone 5C và những mẫu máy Apple có thể giới thiệu vào ngày 10/9

Blaze1st
5/9/2013 12:8Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

deep_blue_v
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khuya thứ 4 thức xem mới được. Vừa rồi xem lễ ra mắt của Apple, phải nói quá hấp dẫn. Toàn thiên tài với ceo gạo cội mà diễn thuyết và nói cái gì cũng giản dị đời thường. Sau khi Steve ra đi, Tim không có được sự lôi cuốn của Steve nhưng Dám chắc không còn ai tốt hơn Tim thời điểm hiện tại
@deep_blue_v Khuya thứ tư hay khuya thứ 2 vậy ta?

Gửi từ Xperia P của tôi.
@quangkhaipro chính xác là mỹ thì sẽ là 0h ngày thứ 4 việt nam
@lethangk47 Vậy mà tưởng khuya mai chứ. Đợi lâu quá.

Gửi từ Xperia P của tôi.
CHỈ ĐỢI CON IP5 GIẢM GIÁ HEHE
Không biết lúc bán ra sẽ có giá bao nhiêu nhỉ? Tàm >18tr là ngon còn hơn nữa thì apple đúng là ăn cướp trắng trợn

Gửi từ Xperia P của tôi.
K2DnC
CAO CẤP
11 năm
Chờ 5C ra múc 1 cái tặng vợ đúng dịp SN 😆 Hi vọng giá hạt rẻ
Ra mắt 5C giá rẻ thì có khai tử luôn 4s ko nhỉ?! Mà nếu lên iOS 7 chính thức mà làm cái 4s chậm đi thì em có nên đổi sang 5C luôn ko ta 😁
chỉ mong 2 sp. ios 7 và ipad mini retina.Hết 😁
iphone 5s HTC one Xperia z1 nên mua con nào các bác nhỉ..tư vấn giúp e với
vietjc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Iphone 5s nhìn trông chán quá. Từ iphone 5 trở đi là thấy chán rồi
@vietjc Bạn thấy chán nhưng giới công nghệ không thấy chán, bằng chứng về doanh số thì lên Google tra nhé.
Có bác nào nhiều kinh nghiệm sài iphone phán giúp em giá của em này tầm bao nhiêu nhỉ? Muốn tậu 5s mà đang lo kg đủ tiền

Gửi từ Xperia P của tôi.
@quangkhaipro tháng đầu hàng xách tay ở việt nam dự là trên 20 chai bác à
@lethangk47 Mình định tết này tậu, mong là đến lúc đó sẽ có giá >18tr. Nhiều nữa mình cũng không dám mua. Hiii kg phải kg đủ tiền mà thấy ngán con số 20 quá

Gửi từ Xperia P của tôi.
@quangkhaipro em chỉ hy vọng con ip5 giảm để tháng sau xúc thôi
vietjc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lethangk47 Đang giảm rồi đó. Giảm chóng mặt luôn
@vietjc ở đâu thế bạn
Trời ơi cấu hình ip5c mà như vậy với camera 8mp, pin 3000 nua la 7tr cung mua luon.
Trời ơi cấu hình ip5c mà như vậy với camera 8mp, pin 3000 nua la 7tr cung mua luon.
@abcxyzpuk bác đang nói về phim khoa hoc viễn tưởng à, mặc dù ai cũng thích như thế, 😁
@abcxyzpuk Bạn chắc nhầm rồi giá rẻ cưa apple chắc cũng >10tr đó

Gửi từ Xperia P của tôi.
thắng ht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@@ màn hình tiết kiệm 90% pin
khổ thân antifan cứ thắp hương hàng ngày cầu xin các cụ khai tử apple mà các cụ chưa cho.
các anti không chịu hiểu cho dù ip chết apple mất đi cánh tay phải nhưng vẫn còn 2 bàn chân vững chắc để họ di tiếp cộng thêm cánh tay trái đắc lực.
Trong thị trường hiện nay thì iP vẫn là chiếc smartphone tốt nhất trên mọi mặt, kế đến là dòng Note của SS.
Vẫn đang hóng chiếc iP màn hình to, chí ít cũng phải 4,7" trở lên. Đến lúc đó thì dù thế nào chắc em cũng cố mua 1 con về xài 😁
@fcbkataly56 mình nghĩ ip 6 chắc chắn sẽ to màn hình ra, nên giờ làm con ip5 cùi dùng tạm để mai kia lên đời cho đỡ tiếc
@lethangk47
Mình thì đợi đến khi có iP màn hình to rồi mới mua =))
Nói chung thích là thích cái iOS là chính 😁
@fcbkataly56 đúng rồi, mẫu mã cũng thường thôi, nhưng ios rất tuyệt, mình cũng thích màn hình to hơn
@lethangk47 Số với các năm trước thì thiết kế của iP nổi bật hơn chứ qua mấy năm rồi thấy bình thường và bây giờ Xperia đẹp hơn
Mặt trước iP chẳng có gì đẹp, mỗi mặt sau còn nổi bật nhan sắc.
Nói một cách chính xác thì iOS là hệ điều hành tốt nhất hiện nay

Gửi từ GT-I9300 của tôi
Đang hóng.
braddock
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con ipad 5 tiêu thụ điện giảm kinh thật.
Chà ! Nóng lòng quá. 😃
truonginfo
ĐẠI BÀNG
11 năm
apple là vô đối thủ!
L3Dzuong
TÍCH CỰC
11 năm
Mong chờ ipad5 và ios7 final để cho con 4s của mình .
Đồn thế thôi, như 4s củng đồn đoán quá trời mà ra ram củng có 512. e đoán là ram vẫn 1gb, chip nâng cấp gpu lên ngoài ra chưa có 64bit, màn hình thì có thể là công nghệ mới đó tiết kiệm năng lượng, pin được cải thiện đáng kể, cam củng được cải thiện, cảm biến vân tay có thể có 50 50. Sẽ có nfc và lte-a. Em nghĩ là chỉ vậy thôi, như j là quá nhìu rồi. Còn để iphone 6 nó nhảy vọt nữa chứ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019