Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp các topic hay (07/08/2012)

harrynghiem
11/7/2012 9:56Phản hồi: 15
Hi all,

Topic sẽ tổng hợp các link có bài viết hữu dụng để anh em dễ dàng tìm kiếm khi cần.

I. Thủ thuật

1. Đọc NTFS trên Galaxy tab 7 plus (thks to ngdkhoa2k)

2. Hướng dẫn cài bàn phím tiếng Việt cho Kindle Fire (Thks to Laofun)

Quảng cáo

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không có game hả bạn,
ừ đúng đấy, bro nào có game đi cảnh nào hay hay danh cho máy tính bảng độ phân giải 1024x768 không thì cho em xin zới,;)
Games ah, sẽ add thêm 1 số games

Tất cả mọi thứ về Galaxy S3: www.facebook.com/S3.I9300
longrio2
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao giống đọ phân giải máy tính thế hả bác ?

Gửi Từ P1 Ko Lên Đuợc ICS
vhtuananh
TÍCH CỰC
12 năm
À, có Mod đây rồi.
Mod ơi cho mình hỏi tý, tiêu chí thế nào để topic được đóng ghim "Chú ý" luôn luôn ontop vậy?
@vhtuananh 1. Topic có chủ đề mà được nhiều người quan tâm
2. Topic có nội dung được trình bày mạch lạc + rõ ràng
3. Topic có lượng review cao
4. Topic ko vi phạm quy định

.....

Tuy nhiên những topic hay mình sẽ đưa link vào topic này chứ không sticky riêng nữa
vhtuananh
TÍCH CỰC
12 năm
@harrynghiem Thanks bạn ;)
Anh em oi giup mình voi
minh mua con may tinh bang fpt chay androi 2.2 ram 512 ma khong co flash player.
anh em giup minh cai dat voi va cho minh xin lihk doaw cai flash phu hop voi no nhe...minh xin câcam on cac ban nhieu.
@huan0977280 1. Lần sau viết tv dùm
2.
http://db.tt/nNrnevEt
Sent from my GT-I9300
bác bổ sung thêm topic phần mềm hữu ích, game hay nữa là đẹp đấy ah
Nhìu thứ hay và bổ ích.Cám ơn bạn
tretoday85
ĐẠI BÀNG
11 năm
mod xin cho mình hỏi chút..máy xoom mình làm cáp otg nhận tất usb {fat.ntfs...} chuột. bàn phìm..nói chung là ok hết ạ.vậy mà con ổ 500g ko xơi dc..mình cấp nguồn ngon ổ cứng chạy êm re..mà cắm vào là trên xoom nó nháy thông báo liên tục là đã tháo thẻ đột ngột lắp thẻ khác mình thử đêr nguyên cả nguồn cấp rồi rút ổ cứng ra cắm luôn usb vào vẫn nhận ngon lành .túm lại là cứ cắm ổ cứng vào là lại báo bác ạ bác chỉ giúp cách phục với ak
Thanks bạn nhìu 😃
Ai có flash của asus memopad hd7 8g koh, minh xem phim trên web toàn hiện " không hỗ trợ plug-in này"

Sent from my ME173X using Tinhte.vn mobile app
caothuanmay
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xin lỗi vì ko thể tạo được bài viết mới nên hỏi tại đây luôn nhé chủ Topic.

[Alcatel Onetouch Pop 8] Xin hỗ trợ review hay trải nghiệm liên quan.

Tình hình là phụ huynh của mình đã lớn tuổi mà vẫn đang đi làm thêm mặc dù qua tuổi nghĩ hưu đã lâu nên mình dự định sắm 1 chiếc máy tính bảng tầm 4tr5 trở xuống.
Qua tham khảo nhiều loại thì thấy Alcatel Onetouch pop 8 màn hình 8 inch cũng khá hay nhưng lại rất phân vân với các dòng 8 inch khác vì thực tế chưa thấy bất kỳ đánh giá review nào của anh em Tinhte về em này cũng như trên các diễn đàn khác.
Vì vậy, hy vọng các anh em nào đã trải nghiệm thì xin cho mình ý kiến và lời khuyên với tầm tiền 4tr5 có nên mua em Alcatel Onetouch pop 8 không?

thêm chút ảnh nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019