[Tổng hợp] Các ứng dụng cơ bản nên cài đặt thêm trên Nokia Lumia 920.

ndkhoivtv
23/12/2012 13:40Phản hồi: 202
202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ứng dụng khóa xoay màn hình ko co hả các bac😕
@locbattanhuong Tạm rhời chưa có cho máy chưa hack. Dùng tạm...xoay cổ vậy 😃
Cho minh hoi phan mem chinh sua anh la gi vay, pm nao tot
Có phần mềm GHI ÂM CUỘC GỌI không các bác ơi? Tớ rất cần cái này
@xucxich Search killer mobile xem
cho mình hỏi có bạn nào bik soft Hộp Thư Thoại trên Lumia 920 ko? đại khái nó giống như Voice Inbox trên Symbian, khi mình cài đặt 1 thời gian ko nge máy nó sẽ báo là: " Bạn có thể lưu lại tin nhắn sau tíếng bip..." nhà mạng cũng có mà sao thấy rườm ra quá, mà hình như Mobi chỉ áp dụng cho thuê bao trả sau! 😔
NCN
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào biết 1 phần mềm gọi điện free sang US, Canada không chỉ cho em với ?
Kiểu như cho phép mình đăng ký 1 số đt bên US và gọi từ đó đến các số trong US ấy.
Bên android, iOS có textnow, talkatone hoặc nettalk giải quyết rất tốt vụ này.
mình muốn cài opera mini cho lumia 920, liệu có được không nhỉ
cái phầm mêm antv làm j có kênh k+1
tưởng có thì vui quá
cái phầm mêm antv làm j có kênh k+1
tưởng có thì vui quá
ankinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tai77kt33 Kiểm tra lại vnTV đã loại K+1, tệ thật!
Cac ban cho minh hoi co phan mem nao giong phan mem superlivepro cua ben androi ko cac ban,phan mem xem camera trc tiep do
Có phần mềm ghi âm nào tốt mà ko giới hạn thời gian ko mấy bác?
Cac ban cho minh hoi voi,sao minh dang nghe nhac tren may dien thoai bang phan mem nhaccuatui thi nghe rat to voi am luong la 22,nhung khi minh tat nhaccuatui di va vao phan nghe nhac mac dinh cua may thi nghe rat la nho mac du am luong van la 22. Ai biet giai thich giup minh voi
Minhsur
TÍCH CỰC
11 năm
@caubom Trong cùng một Ăn bùm thì mỗi bài cũng có thể to nhỏ khác nhau, do có thể ghi lại từ nhiều nguồn khác nhau, với những chế độ thu khác nhau.
huutrong784
ĐẠI BÀNG
11 năm
@caubom Minh cung da bi nhu vay, luc dau cung ko biet la sao ca, nhung gio thi ok rui, ban tat may khoi dong lai la ok, tai sao lai nhu the thi cung cha biet
melman
TÍCH CỰC
11 năm
thông báo đã có Ringtone maker tạo nhạc chuông 30s ngay trên Lumia, vào Nokia collection dơn về nha các bạn..Cực hay hoho
@melman Có lâu rồi bạn à😔
Sẵn mình mới down cái stop music về cực ngon và dễ xài nhé, giải quyết được vấn đề trình nghe nhạc chỉ pause chứ ko tắt hẳn.
Các bác cho e hỏi 620 xem được phim trên 1 số site phim online như moviehd. vn k?
HINCUTIN
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình dùng lumia 820 có cài đc các phần mềm này ko
cái Pocket Recorder TM là ghi âm cuộc gọi đang thực hiện đấy à ?
anh em nào có biết mấy game cổ điển
dạng 4 nút ngày xưa hay ăn cắp tiền của mẹ đi chơi không nhỉ . MÌnh thuộc thế hệ 8x nhưng đến giờ vẫn nghiền game contra với lại mario mà kiếm mãi chẳng được
@quantu007 http://www.winphoneviet.com/forum/index.php?threads/23139/
các bác cho em hỏi phần mềm vnTV nghe nói xem được cả K+ mà em tải về nó cứ download hoài mặc dù ngồi ngay cạnh wifi
Có phần mềm nào check gnail mail k mn nhỉ?
ankinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@footbar2011 Có Gmail Browse giao diện gần như máy tính, nhưng dùng mail sẵn có trong máy tốt hơn!
kungvn
CAO CẤP
11 năm
Facebook cho wp 8 dùng chán thật
@kungvn trong face bác vuốt qua là vào friends mà...😃 ở cài đặt bác vào mục thêm tài khoản rồi thêm tài khoản face, sau khi có tài khoản bác chụp ảnh có tuỳ chọn up phát lên face luôn. Trong people bác có thể coi tin tức mới của bạn bè mà không cần vô face...tiện lợi vô cùng..
@hai__ninhthuan chán ở chỗ nhìn cái giao diện không đẹp mà tiltle chiếm quá nhiều diện tích nữa
nhennhen99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hai__ninhthuan cho mình hỏi là sau khi up ảnh vào fb muốn thêm vị trí check in vào ảnh đó thì làm thế nào
@hai__ninhthuan muon tab tên ai đó phải làm sao bac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019