[Tổng hợp] Các ứng dụng cơ bản nên cài đặt thêm trên Nokia Lumia 920.

ndkhoivtv
23/12/2012 13:40Phản hồi: 202
202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trình xem FB và đọc PDF của WP quá tệ , đọc còn chán hơn iphone 3gs màn hình bé nữa .
@Fantomatee hệ điều hành mới thì từ từ nó mới ngon dc chứ, android và IOS có quá trình phát triển mấy năm rồi mà...bác mua WP thì phải tìm hiểu những tiện lợi cũng như hạn chế của nó rồi mới quyết định mua chứ hay cũng mua theo phong trào...;) cá nhân mình thấy cái gì nó thiếu thiếu mới thích, mới đáng chờ đợi, còn dư thừa quá thì nhanh chán lắm ạh...
gọi yahoo thì cài cái j hả may pro
Mấy bạn cho mình hỏi có ứng dụng nào ẩn tin nhắn vs số điện thoại cho L920 hok vậy các bạn???
tako1304
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai chỉ giúp e cái battery info chỉh s cho nó hiển thị % pin gần cục pin đc k 😃
các bác cho em hỏi em dow nhạc từ nhaccuatui thì vào đâu để nge lại bài hát mình đã dow về nhỉ 😁
K hiểu sao đợt này em dùng viber gõ mấy kí tự tiếng việt thêm dấu vd như "những" hay "sống" thì cái fần kí tự tv vẫn bt,còn dấu thì k hiện lên mà hiện ra hình vuông😔,dùng note plus để ghi chú cũng tình trạng như thế,nhưng cmt fb,diễn đàn vẫn bt
K hiểu sao đợt này em dùng viber gõ mấy kí tự tiếng việt thêm dấu vd như "những" hay "sống" thì cái fần kí tự tv vẫn bt,còn dấu thì k hiện lên mà hiện ra hình vuông😔,dùng note plus để ghi chú cũng tình trạng như thế,nhưng cmt fb,diễn đàn vẫn bt
@Nero09 Để tránh hiện tượng này, bác kết hợp bộ gõ và phần gợi ý của nó, sẽ nhanh và chính xác hơn nhiều. Chúc bác thành công.
goldenf
ĐẠI BÀNG
11 năm
topic hay và hữu ích quá, không biết cái chrome của máy mình bị gì mà sao đánh dấu rồi giờ tìm mãi mới vào lại được,cái đánh dấu nó chạy đâu mất
Vẫn chưa có app khóa màn hình hả mấy bác 😁 à cho em hỏi em down mấy phần mềm trên store về lưu trong pc giờ muốn cài vào đt làm sao ???
sẵn đây cho mình hỏi là muốn xoá ứng dụng đã down về = cách nào
@hà chí cường Nhấn và giữ ứng dụng đó sẽ có chữ dỡ cài đặt chọn và xóa là xong
các Bác cho hỏi tí nhé, con lumia 920 ở VN mình có kết nối với HD tivi được ko ah ?
@strinh69 Nếu TV có kết nối Internet thì có thể sử dụng Photobeamer hoặc PlayTo. 😃
Mấy bác cho em hỏi là SG chỗ nào cài game bản quyền cho 920 vậy
với phần nữa là khi tin nhắn đến nó hiện nội dung lên hết trơn, mình làm sao để nó không hiện lên nua hả mấy bác
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác đã thử chưa? Thằng rapdail không thể hiện history
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
is
Rapdail của bác có hiện history khi có cuộc gọi đến, chắc phải gỡ thôi!
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hepl me,khi goi den khong thay hien,chi hien goi di thoi
@lumina920 Bác xem lại cảm biến tiệm cận hoặc có thể do Lumia 920 của bác đã đi dán màn hình và vô tình bị che mất một phần cảm biến tiệm cận. 😃
@ndkhoivtv .codononline cua vltk đây à , VTT một thời oanh liệt ;)
@ndkhoivtv Trời, thì ra là anh Khôi codononline đó hả, hồi xưa em ngưỡng mộ anh lắm, mấy trận PK TL của anh em down về coi quá chừng luôn. Giờ gặp anh trong này vui quá 😃)
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
K
ko, ý mình là mình cài phần mềm rapdail, các cuộc gọi đến không hiện trong phần history
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không ai giúp mình à, phần mềm Rapdial mình thấy rất hay nhưng chỉ còn 1 điểm quan trọng nó đang còn thiếu là: khi có cuộc gọi đến vào phần mềm không thấy số gọi đến ở phần history, trong khi ứng dụng Phone theo máy vẫn hiện đầy đủ. Có phải là phần mềm nó không hỗ trợ hay do mình setup phần nào chưa đúng nhỉ
đánh dấu, nghiên cứu sau
yank2k10
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi cái Tvbox í.
mình không xem được k+ với mấy kênh vctv với bóng đá tv.
mình dùng 3g mibobifone sóng gần full

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019