Tổng hợp các ứng dụng tiện ích nhất,cần thiết nhất cho sym^3 N8 E7C7.

vutaikt
16/3/2011 0:36Phản hồi: 1.585
Tổng hợp các ứng dụng tiện ích nhất,cần thiết nhất cho sym^3 N8 E7C7.

---------------------------------------------------------------​

Bộ sưu tập các ứng dụng (updating...)

UPDATE 19/3/2011

Update Mới nhất
***************************​

Chương trình hỗ trợ chạy các ứng dụng trên nền Python.

1.585 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kapersky Mobile Security v9.4.95- Phần mềm diệt Virus tốt nhất hiện nay

Các tính năng chính:

Cách cRK cách này hơi dài dòng vì máy bạn phải hack và dùng hex editor xplore thành thạo mới ..... đc . Mình sẽ Hướng dẫn cách đăng ký key gen 6 tháng free:

Cách bẻ khóa KMS dùng đến năm 2049

Ai chưa có rompacher dành cho symbian^3 thì sang đây.. Chỉ dành cho symbian^3 nhé.

Chú ý:
Khi chạy pm bắt bạn tạo 1 mật khẩu code để bảo vệ phần mềm nhé. bạn nhập 2 mật khẩu cho giống nhau để khi vào chương trinh sẽ đòI pasS . bạn sẽ nhập pass đó mới vào đc KMS

Tải về ở đây update 9/6/2011.
thanhminhn8
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vutaikt Bác Tài ơi giúp mình với, sao mình cài widget đồng 3D thì máy báo cài đặt đã có sẵn nhưng mình tìm trong máy hoài không tháy. 😔
dangtandong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhminhn8 Bạn kích ở ngoài chổ trống màn hình khoảng 2s.Bạn chọn thêm tiện ích,sau đó kiếm nó sẽ có ah.nó là widget đó bạn ah.
thanhminhn8
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dangtandong mình đã làm rồi nhưng vẫn không thấy
@vutaikt
Cầu cứu:
Chào bạn, cho mình hỏi tý nhé, mình đã cài phần mềm Kaspersky Mobile Security bẻ khóa như hướng dẫn của chú trên diễn đàn. nhưng sau khi cài và bẻ khóa xong, mình đã khai đầy đủ các thông tin (vì trước đay mình cũng đã dùng bản thử nghiệm rồi) nhưng phần mềm sau khi cài xong hoạt động không được, bên cạnh đó máy mình lại dích lổi không vào interrnet được dù mình đã cấu hình lại máy. nếu mình xóa bỏ phần mềm Kaspersky Mobile Security đi thì máy vào interrnet bình thường. máy mình sử dụng là n0kia n8 -- hđh beli.
Rất ming được sự giúp đỡ của bạn ! bạn có thể mail cho mình qua hộp thưngohuuphong@gmail.com hoặc nháy máy giúp mình với mình sẽ nhắn lại qua số 01682703797
Mình xin cảm ơn nhiều !
Ủng hộ bạn về tinh thần 😃 tiếp đi bạn ơi
Dr.Web Mobile Security v6.00(1222). Phần mềm diệt Virus Khá.

Những tính năng chính của gói bảo mật:

Cách crakkk:
Bạn tải và cài phần mềm nhé.Sau đó bạn chép file drweb32.key vào thư muc Data/DrWeb trong ổ C của máy nhé. Nhớ như đường dẫn nhé C\Data\DrWeb/drweb32.key.
Sau đó làm như hướng dẫn hình trên là đc.

Tải về ở đây.
Hic,anh gì ơi,e dùg cái N8-00,cài và làm theo hướng dẫn trên nhưng k ..... đc,nó kêu là " No valid key found" help e với😔(
@vutaikt
tjeuboj
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xuantuan2903 bác vutaikt giúp đỡ kìa
@vutaikt bác ơi, có thể nào bác hướng dẫn giúp em cách cụ thể để thay đồng hồ thời tiết, thay hình nền theme, với thay các biểu tượng nút home, black, lấy cột bin, cột sóng từ fw này sang fw khác được không bác? em đang sài nokia n8.ngàn lần tạ ơn bác! em đã cố gắng lên mạng tìm kiếm mà em không biết làm, giờ chỉ còn nhờ các bác giúp em thôi ạ! bác cố gắng giúp em nha,xin cám ơn bác trước nhé!
sieudaigai2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vutaikt cho mình xin lại file này vớ link dea rồi bạn ơi
Apps STop-Đơn giản là chỉ để đóng ứng dụng.

Tải về ở đây..
longphan89
ĐẠI BÀNG
13 năm
B ơi cho mình hỏi cài DrWeb và KAV cùng nhau có xung đột k....? Mình cài 2 PM vào chọn dùng KAV thì bị đơ máy.hx
4.ThinkChange Batch Uninstall v2.00- Phần mềm gớ bỏ ứng dụng nhanh chóng,tiện lơi.

Tải về ở đây.
@vutaikt link die rồi chủ thread ơi , reup giùm mình nhé
Cjisnh xác là các phần mềm diệt virus có xung đột với nhau đó bạn a`.
Các phần mềm diệt virrus chỉ đc dúng . ko sẽ đơ và restart máy

---------- Post added at 08:53 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

um mình đang update..............
- A làm ơn cho e xin PM tự động thay đổi theme theo thời gian cho symbian anna nha. E search hoài mà không thấy, hjz. Thanks a nhìu!
Accel Switch v1.00 Việt hóa bởi vutaikt- PM bật tắt cảm biến xoay nhanh với 1 Click.​

Tải về ở đây
PM này em xài trên c6-01 sao k dc
laduc213
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác Vutai ơi, trong hình này em thấy bác cài cả KMS và SafeManager. Bác cho em hỏi dùng 1 lúc 2 PM này có bị xung đột gì không vậy. Em thấy bác có cảnh báo không được cài chunng PM diệt virus sẽ reset lại máy
Em rất thích cái vụ chống trộm của KMS, nhưng cũng rất thích quản lý tác vụ của SafeMngr
Thanks bác
anh vutaikt ơi... sao cái này con c6-01 xài k ổn vậy a... có khi dùng dc... có khi k dc
accualic
ĐẠI BÀNG
13 năm
thank vì ThinkChange Batch Uninstall v2.00;)
Trustmobi MobiShield v.2.10 -Phần mềm diệt Virus nhanh gọn nhẹ​

Tải về ở đây
SPB Weather v2.0.1 build 727 PM Dự báo thời tiết.​

Tải về ở đây
thanks pro. Nhưng cái đó em bik lâu rồi. Ý em là khi vào thêm tiện ích ở màn hình chính lại ko có cái SPB weather trong danh sách để mà chạm vào nó ấy. Chỉ có mấy tiện ích mặc định sẵn của máy thôi ah. hihihi. Pro bik thì bày tui cái
ko có là do SPB ko có widget thời tiết ;(
tìm chi cho mệt :p
pro ơi. Giúp e cái TTPOD với. Sao e cài đặt thì vẫn đc. Nhưg khi click vào thì nó chỉ hiện lên hình nền đứa con gái đội mũ rồi tự động out ra lun. Ko dùng đc. Em dùng nokia 603. Bị sao vậy pro. Có cần phải xóa pm nghe nhạc mặc định của máy ko? Mong tin pro
này bác nếu em không nhầm thì máy của em và máy của bác không đưa ra ngoài màn hình chủ như vậy là đúng bởi vì máy em và máy bác không dùng cfw
máy của em và máy của bác vẫn dùng fw gốc nên không có phần thêm nội dung ở ngoài hs
em tìm hiểu mãi rồi nhưng cũng bó tay thôi bác ạ
NetQin Mobile Guard v3.00- Phần mềm bảo vệ, quản lý máy đa chức năng.

Thông tin
Tải về ở đây

Anh có bản V hoá không ? cho up cho e đi , tiếng anh nhiều phần mù tịt @@!
x.trường
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vutaikt bác có bản việt hóa không ạ. em tải nó toàn tiếng anh. mà e thì lại hk dốt tiếng anh ms khổ. giúp e nhá
KillMe 1.36 Việt hóa - PM đóng ứng dụng giải phóng Ram Pro.​

Thông tin

Tải về ở đây
cài cái này của bác xong máy bị restart liên tục
haibangyds
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn xài Belle hay Anna?Belle thì bản update ngày 27-12 của bác III có sẵn đó bạn không cần cài
mình sài anna bạn à mình vào cái phần có thể đóng ứng dụng và đóng nhưng làm xong thì nó >>>------------->> như đã nói ở trên. Bây giờ gỡ bỏ rồi đang đợi có belle chính thức là up thôi ( k biết dùng belle có bị lag như anna khô !?)
Mà tiện thể ai biết có phần mềm nào dùng không cho ai đọc tin nhắn trong đt của mình được không !? cho mình xin với....!
Hình như bên topic của bác thangbankt có đấy. Bác qua tìm đi nhé em đang bận
Ngocmung52
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vutaikt Bản này của S60v3 không tương thích belle???
LightCtrl v1.51 - Phần mềm giúp điều chỉnh đèn màn hình rất hay.

Thông tin

Tải về ở đây.
SafeManager v1.98(282)-PM diệt virus,quản lý,bảo vệ, chăn CG SMS...tất cả trong một .

Phần mềm này bạn phải hack máy mới cài đc nhé..::😁
Chi tiết hơn về Phần mềm bạn xem tại đây nhé..
Chi tiết

Tải về ở đây.
OpLogo Changer v0.03c Vh.-PM thay đổi logo mạng nhanh chóng

Thông tin:

Tải về ở đây
blackdeath
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko cài được mặc dù đã sign.
Nó báo: " Ko cho phép truy cập ứng dụng yêu cầu"
Có thể soft này dùng cho máy đã hack rồi. Còn máy chưa hack thì ko cài được.
bác ơi, bác có thể cho e một size ảnh cụ thể dc hok ........?
EasyKeyLock v1.2 ‏-PM khoác phím màn hình siêu nhanh 0.5s.( nhanh nhất hiện nay).
Nhớ sign trước khi cài nhé.

Tải về ở đây
Sign luôn hộ mình đc không bạn. Thank pro

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019