Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tổng hợp] File hackphone dành cho ANNA và BELLE N8, E7, C7, C6-01...

ThanhLongND
25/8/2011 4:32Phản hồi: 268
[Tổng hợp] File hackphone dành cho ANNA và BELLE N8, E7, C7, C6-01...
Hiện tại Thanh Long thấy rất nhiều bạn gọi điện hỏi xin file hackphone cho các dòng máy mới được nâng cấp lên Symbian ANNA như N8, E7, C7, C6-01 và các dòng máy có sẵn ANNA như E6, X7.

Vì vậy Thanh Long mạn phép up link lên cho mọi người thuận tiện hơn trong việc hackphone và sử dụng điện thoại.

Lưu ý là bản này Thanh Long chỉ đưa vào duy nhất file hackphone, không thêm bớt 1 cái gì. Các bạn có thêm 1 sự lựa chọn bên cạnh những bản CFW nha.

Các bạn chỉ cần chép đè file hack vào đường dẫn tương ứng với điện thoại của bạn rồi làm theo hướng dẫn này là được.

268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungle411
TÍCH CỰC
13 năm
hic nhà mình đang lag mạng. Ko thì chơi luôn r. ThanhLong cho mình sdt để có vấn đề j còn hỏi nhé.
From N8.
P/s : đang muốn up lên belle quá!
Mình xài E7, ThanhLongND làm giúp file hack cho E7 nhá...tks bạn nhiều...
Mình đang up file hack E7 và các file hack lên rồi nha
tuchuba
TÍCH CỰC
13 năm
File X7 sao vẫn là 021.013 hả bạn?
.............Vẫn đang ngồi chờ file hack E7...^^
Đã update đầy đủ link cho mọi người nha :showoff:
tjeuboj
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ThanhLongND bạn ơi cho mình xin cái file hack của T7 RM-679 nha. thank bạn!!!
tuchuba
TÍCH CỰC
13 năm
thanks để thử xem sao? Up có vẻ loằng ngoằn phết, mấy soft cứ báo lỗi. Sau phải đổi ngày trên hệ thống mới được! Hic
Đã hack thành công N8 . chân thành cảm ơn bạn.
Mod ThanhLong up toàn bộ gói fw dùng để flash máy đc k? Sẽ thuận tiện hơn cho mọi ng flash.
a e oi giup minh voi an ca ngay *#0000# ma chang thay belle dau ca.giup toi voi thich dung belle wa
tk cac a e
Vài hôm trước, mình down toàn bộ gói FW Anna về cài, thấy có game Golf 3D rất hay + mấy cái Wallpapper rất đẹp. Sau đó cài CFW của vutaikt thì game đó + wall mất, bây giờ cài lại bản Anna gốc + file hack của ThanhLongND cái game đó vẫn biệt vô âm tính,nhìn giao diện máy thì giống như là cài bản CFW của bác vutaikt, trước khi cài mình cẩn thận format ổ E, thậm chí *#7370* lại máy...;((
funnycat40
ĐẠI BÀNG
13 năm
hĩ mình cũng bị giống như vậ,y những game cài trước khi chưa ..... giờ mất tích không biết đâu mà lần. mặc dù bộ nhớ máy và thẻ vẫn như cũ. mình vào cài đặt ứng dụng nhưng ko thấy những game đã cài trước dó....có ai biết cách remove những game hoặc ứng dụng cũ đó ko........help...:banghead:
hj!a up thêm trọn bộ fw chuẩn nữa thì hay quá!để nhiều ae chưa biết cách down down thiếu file thì die máy mất
Navi nó tự đánh dấu mà bạn, sao mà thiếu file được hi
Vậy mình chỉ down phần Navi đánh dấu sẵn thui à? Trước h mình toàn chọn hết rùi down hết luôn ( 19 files ).Flash trước h thấy cung bình thường...^^
c6 00 sao k co nhi?
Jin9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
vậy mình chỉ cần down file này về rồi flash thôi hả, ko cần dùng navi down mấy gói trong đó nữa ham
funnycat40
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix sao mình flash thành công rồi mà vẫn bị báo lỗi chứng chi khi cài pm...ai giai thich giúp mình với
mình bị y như bác này
bác chủ thớt ơi làm sao bây giờ
sao mình dùng navifirm chon taget là nokia care suite thì toàn bị báo lỗi " an error occurred when attempting to connect to the update server ..."
ban ơi mình đến chỗ ADD file hack nó báo lỗi thế nào :

giúp mình với ....?
thiếu file có tên đó bạn ah!download file đó bỏ vào là hết ah
Mong Thanh Long giúp mình nâng cấp C7-00 , cảm ơn rất nhiều. yahoo. lucky.6886
có bạn nào biết hack thế nào chỉ bảo mình với 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119