[Tổng Hợp] Film hay [mp4 HD] dành cho BlackBerry màn hình 320x240

huy.gakon
24/1/2013 10:47Phản hồi: 314
314 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ôi giời ơi bác link down lag qá @@ e chờ mỏi cả mắt
cái này xem bold 9700 đc ko bác nhỉ @@
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@CườngChivas Lag là do mezing thỉnh thoảng nó bảo trì hay abc gì đấy bác ạ,bình thường vẫn max speed. 9700 xem được bác nhé!;)
file này mà bung ra rồi john lại thì tầm bao nhiu mb bác nhỉ
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@CườngChivas tùy độ dài của phim bác à. Nhưng nó dao động từ 300mb đến 700mb 😃
sao ko up lên media bác nhỉ 😁
nhưng e vẫn tk's bác hehe
hùi xưa xài táo bên heavenip củng có bác làm phim cho ae dùng như này
<3 iu bác lém <3
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@CườngChivas cảm ơn bác vì lời động viên của bác nhiều 😃
mediafire ở nước ngoài lên tốc độ upload không bằng mezing lên em chọn mezing à :p
Đã xem hết fim của thớt 😃 nhưng mình thấy nhiều fim sub việt không được 100% :oops: thi thoảng nhiều đoạn không có sub :eek:
thớt up thêm fim đi ;)
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
2 bạn vào page 07 nhận phim nhé! phim 162 và 163. Chúc bạn xem phim vui vẻ 😃
@huy.gakon Halo 4 của mình có rồi đây 😁
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@petthoi Trời! :mad: Thế sao kêu mình làm o_O
@huy.gakon em mới xem qua chưa xem hết mà bác 😁
hay quá ;)
làm sao để add sub Việt vào phim để xem trên BB vậy các bro?
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@anhtrungmuonnam Cái này bạn chịu khó google nhé! Rảnh mình sẽ làm hẳn 1 cái video hướng dẫn anh em Converter & upload từ a-z 😃
@huy.gakon mình có làm rồi nhưng vẫn ko được.
ngochuucf
ĐẠI BÀNG
11 năm
[[/quote]
xác định luôn🆒 "nó vẫn ở đó đấy thôi, có vấn đề gì à ? nội dung cũng bình thường cũng có gì nóng bỏng đâu"
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@ngochuucf bác xóa cmt đi dùm em. Em không thích bác quote như vậy. Phim làm riêng cho anh em thì cứ down chứ đừng quote
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
Thông báo:
Sau nhiều lần cân nhắc cuối cùng mình quyết định từ bản update ngày 26/04/2013 trở đi sẽ upload lên host Fshare của FPT,mặc dù chịu phí nhưng nó rất đáng đông tiền anh chị em bỏ ra.😃
Trước đó mình upload lên Mezing và Mega,những host đó free và tốc độ cũng khá! Nhưng sau 1 time quan sát và theo dõi thì mình thấy hàng free của Mezing càng ngày càng tệ,tốc độ chập chờ lúc cao lúc thấp...rất bực mình.:mad: Còn phần host Mega thì quản lý vi phạm bản quyền rất gắt gao,chỉ cần link nào được chia sẻ và download thì tài khoản sẽ bị lock trong 1 time ngắn...mình bị mất mấy cái rồi 😔
Về phần mình,từ phim 185 trở đi mình sẽ chau chuốt...sẽ có poster,infomation,plots,download và trình bày 1 cẩn thận hơn để anh chị em có thể xem phim 1 cách tốt nhất. 😃

Thân!
l0v31
TÍCH CỰC
11 năm
@huy.gakon bạn có thể conver cho mình kẻ đánh cắp mặt trăng được không 😁
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@l0v31 Phim bạn số 164 nhé! Chúc bạn xem phim vui vẻ 😃
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
221
Tên phim: Căn Hộ​
Chấm điểm: 8.4/10​
Đạo diễn: Billy Wilder​
Diễn viên: Jack Lemmon, Shirley MacLaine, Fred MacMurray, Ray Walston...​
Thể loại: Tình cảm,18+​
Quốc gia: Pháp​
Năm phát hành: 1960​
Thời lượng: 125 phút​
Mùa/tập: 01 tập​
Bud Baxter là một thư ký quèn trong một đại công ty bảo hiểm ở New York. Anh khám phá ra một cách tiến thân nhanh chóng bằng cách cho các ông sếp trong công ty mượn căn hộ của mình để dẫn nhân tình về hú hí. Anh thường xuyên phải giải quyết hậu quả để lại từ những cuộc vui này và một đêm kia anh gặp phải một vấn đề nghiêm trọng làm thay đổi cuộc đời mình...​
Bộ phim đã giành 5 giải Osca năm 1961​
222
Tên phim: Nhục Bồ Đoàn 3D Vietsub - Sex And Zen 3D​
Chấm điểm: Đang cập nhật​
Đạo diễn: Suen Laap-Gei​
Diễn viên: Hiro Hayama, Saori Hara, Yukiko Suô​
Thể loại: 18+​
Quốc gia: Hong Kong​
Năm phát hành: 2011​
Thời lượng: 118 phút​
Là một học giả kiêu ngạo của triều đại nhà Minh, Wei Yangsheng tin rằng vì cuộc sống là ngắn ngủi, người ta nên theo đuổi những niềm vui tình dục thỏa thích khi thời gian cho phép. Tie Fei Wei Yangsheng gặp gỡ con gái của giáo sĩ , Tie Yuxiang, 1 cách tình cờ.​
Với tài năng và vẻ đẹp của cô gái, họ rơi vào tình yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên, và Wei Yangsheng sau đó kết hôn vào gia đình của họ Tie. Yuxiang là tao nhã và lịch sự dưới ảnh hưởng của đức tin của cha cô, mặc dù thiếu niềm đam mê của mình không thể đáp ứng đầy đủ nhu cầu tình dục của Wei Yangsheng. Và anh đã đi tìm niềm vui mới...​
223
Tên phim: Thợ Săn Phù Thủy (2013)​
Chấm điểm: 6.3/10​
Đạo diễn: Tommy Wirkola​
Diễn viên: Jeremy Renner, Gemma Arterton, Peter Stormare​
Thể loại: Hành Động,Viễn Tưởng​
Quốc gia: Mỹ​
Năm phát hành: 2013​
Thời lượng: 90 phút​
Hansel & Gretel là câu chuyện rất nổi tiếng trong bộ truyện cổ Grimm. Câu chuyện này từng được chuyển thể khá nhiều lần, từ phim ảnh cho tới nhạc kịch. Nhưng phiên bản Hansel & Gretel: Witch Hunters 3D mang đến một sắc thái mới cho tác phẩm cổ tích này - rùng rợn, u ám nhưng cũng hấp dẫn và cuốn hút hơn. Chuyện phim bắt đầu 15 năm sau khi hai anh em Hansel (Jeremy Renner) và Gretel (Gemma Arterton) thoát khỏi mụ phù thủy ăn thịt trẻ em, kẻ đã thay đổi cuộc sống của họ mãi mãi và cho họ cơ hội nếm trải mùi thù hận. Sau nhiều năm, hai anh em trở thành những thợ săn tiền thưởng với kỹ năng vượt bậc, toàn tâm toàn ý cho sự nghiệp truy đuổi và tiêu diệt những mụ phù thuỷ ác trốn trong rừng sâu ...​
224
Tên phim: Bạo Chúa Caligula​
Chấm điểm: 5.0/10​
Đạo diễn: Tinto Brass, Bob Guccione​
Diễn viên: Malcolm McDowell, Peter O'Toole, Helen Mirren​
Thể loại: 18+,Cổ Trang,Lịch sử,Viễn Tưởng​
Năm phát hành: 1979​
Thời lượng: 156 phút​
Đế chế La mã nổi tiếng với các bạo chúa , các cuộc ăn chơi đẫm máu , thác loạn , các cuộc chinh chiến Đó là nguồn sáng tạo vô tận cho các đạo diễn điện ảnh để dựng nên nhưng bộ phim để đời như Quavadis , Gladiator và bây giờ nhờ có công nghệ thông tin chúng ta có thể tiếp cận được với một bộ phim rất nổi tiếng khác đó là Caligula đây là một bộ phim có thể gây nhiều tranh cãi nhất trong giới điện ảnh , bởi vì cách thể hiện vấn đề của nó còn thật hơn cả sự thật . Phim bị cắt và chỉnh sửa nhiều nhất , Caligula có nhiều version , trình chiều ở nhiều quốc gia có version chỉ dài hơn 90 phút , nhưng bản đầy đủ nhất ở đây nguồn tử Bluray có độ dài là 156 phút Phim không giành cho những người yếu tim , thể loại 18++​
225
Tên phim: Ái Ân​
Chấm điểm: 4.4/10​
Đạo diễn: Virginie Despentes, Coralie Trinh Thi​
Diễn viên: Karen Lancaume, Raffaëla Anderson, Céline Beugnot, Adama Niane​
Thể loại: 18+,Tình Cảm​
Năm phát hành: 2000​
Thời lượng: 77 phút​
Rape Me ( tên gốc Baise moi ) đã gây nên một cơn sốc mạnh chưa từng có ở thị trường phim thông thường. Phim kể về sự trả thù của hai cô gái làng chơi đối với nam giới. Theo như báo chí miêu tả thì tất tần tận chuyện giao hợp đã được thu gọn vào trong máy quay không chút che đậy, những cảnh bạo lực quá đẫm máu có thể khiến người xem phải nôn mửa ! Và Rape Me đã bị cấm chiếu ở rất nhiều nơi trên thế giới....​
226
Tên phim: 100 Cô Gái​
Chấm điểm: 5.8/10​
Đạo diễn: Michael Davis​
Diễn viên: Jonathan Tucker, Larisa Oleynik, Emmanuelle Chriqui...​
Thể loại: 18+,Tình Cảm​
Thời lượng: 100 phút​
Matthew (Jonathan Tucker) là một chàng sinh viên vừa mới nhập trường, trải qua những ngày khá cô đơn, chàng quyết định đi tìm cô gái trong mơ của mình…​
Thế rồi một cuộc gặp gỡ đầy nhân duyên trong thang máy ký túc xá, Matthew vào thang máy cùng với một cô gái không biết mặt ( trên tay cô là một đống quần áo cao ngất ngưởng ) Bỗng dưng cúp điện cái rụp! Anh và cô gái đã cùng nhau tận hưởng một đêm tuyệt vời!!​
Khi Matthew bừng tỉnh trong buổi sáng sớm và cảm nhận được nàng chính là tình yêu đích thực mà bấy lâu nay mình đang tìm kiếm thì …tình yêu của chàng đã ra đi, nhưng thật oái ăm vì Matthew không nhớ gì về cô gái này ngoại trừ chi tiết nàng ở Ký túc xá dành cho nữ sinh…​
Tuy nhiên, có tới hơn 100 cô gái ở ký túc xá này, mặc kệ, tình yêu không làm cho Matthew bỏ cuộc, chàng bắt đầu cuộc tìm kiếm của mình…Nhưng giữa những cô gái xinh đẹp và cá tính này, biết ai là tình yêu của Matthew đây?​
227
Tên phim: 9 Bản Nhạc​
Chấm điểm: 4.9/10​
Đạo diễn: Michael Winterbottom
Diễn viên: ...​
Thể loại: 20+,Tâm Lý​
Quốc gia: ...​
Năm phát hành: ...​
Thời lượng: ...​
Trong số những bộ phim về đề tài tình dục gây nhiều tranh cãi nhất không thể không nhắc tới 9 Songs của đạo diễn người Anh Michael Winterbottom. Bộ phim kể một câu chuyện tình yêu kéo dài 12 tháng giữa Matt - một nhà khí hậu học người Anh và cô sinh viên thực tập người Mỹ Lisa. Họ gặp gỡ nhau tại một buổi trình diễn âm nhạc tại London và sau đó, cả hai đã lao vào một tình yêu đầy đam mê, nhục dục.​
Điểm độc đáo nhất của 9 Songs chính là cách dẫn dắt câu chuyện. Trong suốt bộ phim, khán giả được thưởng thức 9 ca khúc nhạc rock and roll được thể hiện bởi 8 ban nhạc. Xen giữa những màn trình diễn đó là các cảnh làm tình nóng bỏng và đầy cảm xúc của Matt và Lisa. Những bản nhạc lúc nhẹ nhàng êm dịu, lúc lại mạnh mẽ đầy kích động cũng thể hiện cho những trạng thái tình dục của con người: từ khúc mào đầu mơn trớn cho tới lúc hưng phấn tột độ.​
228
Tên phim: Mỹ Nhân​
Chấm điểm: ...​
Đạo diễn: Yeo Kyun Dong​
Diễn viên: Lee Ji Hyun,Oh Ji Ho​
Thể loại: 18+​
Quốc gia: Hàn Quốc​
La Belle kể về chuyện tình của 1 đôi nam nữ cũng như chuyện phòng the của họ. Cậu thanh niên rất yêu cô gái, cô ta luôn xinh đẹp và lộng lẫy, cô ta có một kho kinh nghiệm về tình dục và sẵn sàng làm cho cả 2 thấy khỏa mãn. Nhưng hai thuộc như thuộc 2 thế giới khác nhau, không có chung 1 cách nhìn, không cùng 1 suy nghĩ. Họ quấn quýt bên nhau ngày ...​
229
Tên phim: Độc Tâm Thần Thám | Every Move You Make​
Chấm điểm: ...​
Đạo diễn: Trần Chí Giang, Thi Tuấn Kiệt, Lâm Phượng Linh​
Diễn viên: Lâm Bảo Di, Huỳnh Tông Trạch, Điền Nhụy Ni......​
Thể loại: Phim Hài Hước,Phim Tâm Lý​
Quốc gia: Hong Kong​
Năm phát hành: 2010​
Thời lượng: .....​
Mùa/tập: 20 tập mình làm tạm 02 tập​
Diêu Học Thâm - thanh tra cao cấp của tổ trọng án có khả năng sử dụng "độc tâm thuật" để phá án. Đó là khả năng phán đoán thông qua sắc mặt cử chỉ, âm thanh, ngôn ngữ cô thể của đối phương bên cạnh các lời khai. Với khả năng này, anh trở thành cảnh sát có tỉ lệ phá an cao nhất khiến đồng nghiệp xì xào bất mãn. Hai cảnh sát trẻ mới về đội Diệp Triển Đình và Hồ Lễ Hiền không tài nào thích nghi nên nảy sinh nhiều mâu thuẫn, hiểu lầm...​
230
Tên phim: LƯỠI HÁI TỬ THẦN 1 - FINAL DESTINATION 2000​
Chấm điểm: 6.7/10​
Đạo diễn: James Wong​
Diễn viên: Devon Sawa, Ali Larter, Kerr Smith, Kristen Cloke, Daniel Roebuck, Roger Guenveur Smith, Chad Donella, Seann William Scott, Tony Todd, Amanda Detmer, Brendan Fehr, Forbes Angus, Lisa Marie Caruk, Christine Chatelain, Barbara Tyson​
Thể loại: Kinh Dị​
Thời lượng: 98 phút​
Mùa/tập: 5 mùa/tập 01​
Trong chuyến đi với lớp mình đến Paris, Alex Browning (diển bởi Devon Sawa) có một điềm báo rằng chuyến máy bay Volee Air Flight 180 sẽ bị nổ tung sau khi cất cánh. Alex cố gắng rời khỏi máy bay và gây ra một cuộc ẩu chiến với bạn mình. Kết quả, anh, một giáo viên dạy thể dục, và một vài học sinh khác bị đuổi ra khỏi máy bay. Chỉ vài phút sau đó, qua cửa sổ kính, họ chứng kiến cảnh máy bay bị nổ tung tại nhà đón khách của sân bay. Trong lúc họ cảm thấy nhẹ nhỏm vì thoát chết, cơn ác mộng lại ập đến khi thấn Chết lần lượt cướp đi sinh mạng từng người một trong số họ.​
230
Tên phim: LƯỠI HÁI TỬ THẦN 2 - FINAL DESTINATION 2 2003​
Chấm điểm: 6.2/10​
Đạo diễn: David R. Ellis​
Diễn viên: A.J. Cook, Michael Landes, Ali Larter, Jonathan Cherry, Keegan Connor Tracy, Terrence 'T.C.' Carson, Lynda Boyd, James Kirk, David Paetkau, Justina Machado, Sarah Carter, Alejandro Rae, Shaun Sipos, Andrew Airlie, Odessa Munroe​
Thể loại: Kinh Dị​
Năm phát hành: 2003​
Mùa/tập: 5 mùa/tập 02​
Thoát chết trong một vụ tai nạn giao thông nhờ linh cảm báo trước, Kimberly bàng hoàng nhận ra rằng đã từng có một nhóm người thoát chết trong một vụ tai nạn máy bay nhưng họ lần lượt bị chết trong những tình huống kỳ lạ. Những người thoát chết trong vụ tai nạn giao thông lần này cũng bán tín bán nghi cho đến khi vài người trong số họ bị tử thần lấy mạng. Chỉ duy nhất một cách để không chị giết chết: họ phải đánh lừa được tử thần.​
230
Tên phim: LƯỠI HÁI TỬ THẦN 3 - FINAL DESTINATION 3​
Chấm điểm: 5.7/10​
Đạo diễn: James Wong​
Diễn viên: Mary Elizabeth Winstead, Ryan Merriman, Kris Lemche, Alexz Johnson, Sam Easton, Jesse Moss, Gina Holden, Texas Battle, Chelan Simmons, Crystal Lowe, Amanda Crew, Maggie Ma, Ecstasia Sanders, Jody Racicot, Patrick Gallagher​
Thể loại: Kinh dị​
Năm phát hành: 2006​
Thời lượng: 93 phút​
Mùa/tập: 5 mùa/tập 03​
Sau khi kết thúc năm cuối ở trường trung học, Wendy bỗng nhiên có giấc mơ kỳ lạ về việc cô và nhóm bạn của mình bị chết trong một tai nạn thảm khốc ở trò chơi tàu lượn siêu tốc. Hoảng sợ về việc này, cô đã tìm cách cảnh báo cho mọi người nhưng chỉ có vài người là tin cô. Và quả thật chiếc tàu lượn siêu tốc đã nổ tan tành, làm chết tất cả mọi người ngồi trên đó y như trong giấc mơ của Wendy. Sau khi tai nạn thảm khốc xảy ra, Wendy tập họp những người may mắn đã sống sót cùng nhau tìm cách đánh lừa thần chết một lần nữa. Liệu họ có thành công không hay là định mệnh đã an bài buộc họ vẫn phải chết?​
230
Tên phim: LƯỠI HÁI TỬ THẦN 4 - FINAL DESTINATION 4​
Chấm điểm: 5.0/10​
Đạo diễn: David R. Ellis​
Diễn viên: Bobby Campo, Shantel VanSanten, Nick Zano, Haley Webb, Mykelti Williamson, Krista Allen, Andrew Fiscella, Justin Welborn, Stephanie Honore, Lara Grice, Jackson Walker, Phil Austin, William Aguillard, Brendan Aguillard, Juan Kincaid​
Năm phát hành: 2009​
Thời lượng: 82 phút​
Mùa/tập: 5 mùa/tập 04​
Nick (Bobby Campo) cùng các bạn đến xem một cuộc đua xe, nhưng Nick chợt có một linh cảm là sẽ có tai nạn xe khủng khiếp sẽ xảy ra. Vì thế, Nick đã cùng 12 người khác thóat ra khỏi trường đua, và nơi đó đã xảy ra tai nạn. Sau đó, thì Nick và 12 người thoát chết ngày ấy đã từng ngày bị những tai nạn vô tình, ngẫu nhiên chết người của Tử Thần.​
230
Tên phim: LƯỠI HÁI TỬ THẦN 5 - FINAL DESTINATION 5​
Chấm điểm: 5.8/10​
Đạo diễn: Steven Quale​
Diễn viên: Nicholas D'Agosto, Emma Bell, Miles Fisher, Ellen Wroe, Jacqueline MacInnes Wood, P.J. Byrne, Arlen Escarpeta, David Koechner, Courtney B. Vance, Tony Todd, Brent Stait, Roman Podhora, Jasmin Dring, Barclay Hope, Chasty Ballesteros​
Thời lượng: 92 phút​
Mùa/tập: 5 mùa/tập 05​
Final Destination có mô tuýp mở đầu bằng 1 thảm họa cực kỳ thảm khốc mà trong đó, một nhóm người đã may mắn thoát chết nhờ vào điềm báo. Và rồi, từng nạn nhân may mắn này sẽ vẫn phải ra đi dưới tay thần chết theo đúng số phận của mình. Nhân vật chính, người nhận được điềm báo của tập 5 sẽ là một chàng trai tên Sam.​
hôm qua down fim của châu tinh trì về xem cười đau hết cả bụng 😁:D
buồn ngủ lắm nhưng xem hay quá cố xem hết mới ngủ :eek: thớt có còn fim nào của Châu tinh trì share thêm cho ae với :rolleyes:
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@petthoi Để mình cân nhắc,phim này dài quá... Nhiều tập,cám ơn bạn. 😃
tải lâu vãi đ** 😔
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@trai_haugiang chắc do mezing nó khìn khìn chị gái à. :p
hàng free nó thường thế ;)
@huy.gakon tải mấy bộ 18+ về mà nó load lần 20kb/s 😔
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@trai_haugiang mới đầu nó giật giật 1 lúc rùi cũng cao dần đều... Thỉnh thoảng nó lại bị vậy :p
cantay
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho em mấy link page1 full 720 cho máy tính với thank bác phim hay quá
Phim số 15 link 2 vẫn die bác ạ :oops: mà bên dưới mỗi phim bác có thể thêm chú thích được không vậy ? vd như thể loại , độ dài.v.v. chỉ cần vắn tắt 1 2 dòng là đc rồi , như vậy sẽ dễ chọn phim để down hơn bác ạ ( ý kiến cá nhân em thôi nhé ) 😃
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@thuanso Link 2 vẫn sống ạ 😃
Còn vấn đề chú thích phim,thêm nội dung vào mỗi tựa phim mình cũng cân nhắc và cuối cùng là cứ để nguyên như vậy. 😃 còn tại sao là cách làm phim của mình nó thế! ;)
@huy.gakon Ok bác , thớt của bác , phim của bác mà 😁 bác phục vụ ae như vậy là em cảm kích lắm rồi . Nhưng mà kì kì ,mấy cái link nãy em down thì ggchrome nó báo không tìm thấy giờ lại được :eek::eek: khó hiểu .
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@thuanso 😃
phim 48 link die luôn rồi bác :eek:
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@thuanso Em vừa check nó vẫn sống ạ 😃
bạn ơi! film Biệt đội tiêm kích mất phần 1 rùi, chỉ load được phần 2 và 3 thui.
Film Magic mike (vũ điệu trai nhảy) phần đầu lại lộn thành phần 1 của Nữ sát thủ gợi cảm!
bạn xem lại giúp nhé! Thanks!
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@QED Cám ơn bác đã bắt lỗi nhé! Em sẽ sớm fix link trong thời gian sớm nhất,mà bác hộ em là lần sau báo link phim hỏng thì đọc số tứ tự phim chứ đừng đọc tên em khó kiếm. Cám ơn bác nhiều 😃
có fim mới chưa cậu ơi 😃
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
231
Tên phim: Sát Thủ Nikita 3 - Nikita 3 2012​
Chấm điểm: 7.5/10​
Đạo diễn: ...​
Diễn viên: Maggie Q, Lyndsy Fonseca, Shane West, Melinda Clarke, Aaron Stanford​
Thể loại: Hành Động, Phiêu Lưu​
Năm phát hành: 2012​
Thời lượng: 22 tập​
Mùa/tập: mùa 3/làm tạm 5 tập cho anh em..​
Nikita là một cô gái tuổi teen gặp vấn đề nghiêm trọng về tâm lý. Cô được cứu sống sau khi gặp tai nạn nguy hiểm trong một lần đi chơi thuyền. Những người đã cứu cô đến từ một tổ chức mật của Mỹ có tên gọi Division. Những người này lừa dối lòng tin của Nikita, khuyên cô nên bắt đầu một cuộc sống mới và cống hiến cho đất nước. Họ ngấm ngầm rèn luyện cô trở thành một sát thủ.​
Cuối cùng, Nikita phát hiện ra sự thật, cảm thấy choáng váng và bị phản bội bởi những người mà cô đã vô cùng tin tưởng. Sau 3 năm sống dưới trướng của tổ chức bí mật này, cô quyết định trở lại báo thù những kẻ vốn là chủ của cô.Tuy nhiên, Division vẫn tiếp tục huấn luyện những người mới, xóa hết mọi ký ức của họ về cuộc sống trước đây và biến họ thành những kẻ giết người máu lạnh. Một trong những học viên mới, Alex (Lyndsy Fonseca) cũng bắt đầu hiểu ra những gì đang chờ đợi mình và vì sao thành viên xuất sắc của tổ chức, Nikita, quyết định bỏ trốn...​
232
Tên phim: NGƯỜI ĐÀN BÀ QUYẾN RŨ - FEMME FATALES 1​
Chấm điểm: 5.9/10​
Đạo diễn: Mark A. Altman,Steven Kriozere​
Diễn viên: Tanit Phoenix, Catherine Annette, Madison Dylan​
Thể loại: Phim Kinh Dị, Phim TV Show​
Thời lượng: 13 tập​
Mùa/tập: mùa 1 làm tạm 3 tập cho anh em coi​
Đây là bộ phim nói về những người phụ nữ với sức mạnh và sắc đẹp cực kỳ nguy hiểm, trong mổi tập phim họ là những người phụ nữ độc lập dùng vũ khí trời cho của mình để giải quyết các vấn đề mà chính họ phải dối diện khiến cho các đấng mày râu đê mê đắm đuối vào nó, rồi rơi vào những nhục dục mà người đàn bà mang lại, họ đã dùng nó để tạo nên các nguồn cơn tội lổi và gây ra những tội ác kinh hoàng. Có những lúc họ phải đối mặt với những giờ phút sinh tồn, nghiệt ngã của cuộc đời với chính mình... Nếu các bạn muốn xem 1 bộ phim nóng bỏng tờ rim, những cảnh hoan lạc nhất hay đê mê đắm đuối với các cô nàng xinh đẹp gây tội ác bằng vũ khí nguyên thủy của mình.​
Sắc đẹp của người đàn bà có thể làm cho đàn ông say đắm, cũng có thể cuốn họ vào những đam mê tội lỗi. Và khi những người phụ nữ sử dụng vũ khí sắc đẹp cho mục đích đen tối, nó trở thành thứ thuốc độc chết người có thể đánh ngã bất cứ bậc mày râu nào.​
Chuyện phim xoay quanh một nhóm các cô gái đã trải qua những giờ phút tối tăm, bị phản bội, lừa dối bởi đàn ông hoặc đơn giản chỉ là tự tin với với vũ khí sắc đẹp của mình. Dưới sự giúp đỡ của Lilith - cô gái với những âm mưu thâm độc trong đầu, họ bắt đầu lên những kế hoạch đưa những gã đàn ông ham mê sắc đẹp vào tròng...​
233
Tên phim: Da Vinci's Demons (2013) / Sự Tinh Quái Của Davinci​
Chấm điểm: 8.2/10​
Đạo diễn: David S. Goyer (Bat Man)​
Diễn viên: Tom Riley, Laura Haddock, Ian Pirie​
Thể loại: Tình Cảm, Phiêu Lưu, Viễn Tưởng​
Thời lượng: 8 tập​
Mùa/tập: mùa 1 /3 tập​
Trong cái thế giới đầy tăm tối nơi mà niềm tin còn mù quáng còn kiến thức thì lại xa xỉ, đã sản sinh một người đàn ông vĩ đại, người đã chiến đấu để đem lại sự tự do về kiến thức, về hiểu biết cho mọi người. Seri này sẽ kể về cuộc đời và sự nghiệp của Leonardo da Vinci, về những bất công,khổ cực và cả những niềm vui mà một người thiên tài như ông đã trải qua. Ông là một kẻ dị giáo, người đi chống lại những sai lầm của tôn giáo. Một đội quân bí mật đang cố gắng lật đổ cái xã hội đầy hào nhoáng mà nhơ nhuốc ấy. Một người con trai khao khát tình cảm với người cha của mình. Ông thấy con người mình đang trong một cơn bão được ấp ủ từ nhiều thế kỉ qua. Một cuộc chiến giữa sự thật và dối trá, tôn giáo và lý trí,giữa quá khứ và tương lai...​
234
Tên phim: Breaking Bad Season 5 (2012) / Rẽ Trái 5 (2012)​
Chấm điểm: 7.9/10​
Diễn viên: Bryan Cranston, Anna Gunn, Aaron Paul​
Thể loại: Hình Sự, Tâm Lý​
Thời lượng: 8 tập​
Mùa/tập: mùa 5/phim này là phim siêu kinh điển lên mình sẽ cố gắng làm 4 phần trước​
Được đánh giá là một trong những phim truyền hình hay nhất trong lịch sử. “Breaking Bad” là câu chuyện kể về cuộc sống của Walter White, giáo viên dạy Hoá cấp 3 sống tại New Mexico với người vợ đang mang thai và đứa con trai thiếu niên mắc bệnh bại não. Được chẩn đoán mắc bệnh ung thư phổi giai đoạn cuối, và chỉ còn sống được chừng hai năm, nên để đảm bảo tương lai cho gia đình, ông và cậu học trò cũ của mình, một tên buôn ma tuý, đã hợp tác cùng nhau sản xuất ma tuý đá cao cấp đem bán ra thị trường, và mọi chuyện bi hài nảy sinh từ đó....​
235
Tên phim: Phản Ứng Phụ (2013)​
Chấm điểm: 7.3/10​
Đạo diễn: Steven Soderbergh​
Diễn viên: Rooney Mara, Channing Tatum, Jude Law​
Thể loại: Phim Tâm Lý,18+​
Thời lượng: ....​
Mùa/tập: 1 tập​
Phản Ứng Phụ Xoay quanh câu chuyện về Emily, một cô gái trẻ mắc bệnh trầm cảm có mối tình tay ba đáng ngờ giữa bác sỹ tâm lý của cô Eric và chồng Martin. Khi biết tin chồng sắp mãn hạn tù, Emily bắt có những rối loạn về tâm lí, lo lắng, quẩn trí. Bác sĩ Eric đã điều chế một loại thuốc đặc biệt giúp Emily thoát khỏi tình trạng khủng hoảng. Những tác dụng tuyệt vời loại thuốc này tạo ra đã khiến bác sĩ Eric nung nấu một tham vọng đáng sợ. Thế sự thật dần được phơi bày khi, chính loại thuốc của hắn đã gây ra những tác dụng phụ bí ẩn, trở thành nổi ám ảnh kinh hoàng của Emily và chồng.​
236
Tên phim: KHÔNG ĐẢM BẢO AN TOÀN - SAFETY NOT GUARANTEED 2012​
Chấm điểm: 7.1/10​
Đạo diễn: Colin Trevorrow​
Diễn viên: Aubrey Plaza, Basil Harris, Mary Lynn Rajskub, Jake Johnson, Karan Soni, David Schultz, Jeff Garlin, Mark Duplass, William Hall Jr., Alice Hung, Hassan Cristos Messiah, Keli Schurman-Darby, Jenica Bergere, Lynn Shelton, Peter Jacobs​
Thể loại: Viễn Tưởng, Hài Hước​
Thời lượng: 86 phút​
Đây là bộ phim tuyệt vời nhất ở thể loại phim hài. Người xem chắc chắn sẽ được cười thỏa thuê, nhưng đồng thời sẽ rất xúc động với câu chuyện trong phim. Nhân vật Aubrey Plaza sẽ khiến khán giả yêu mến ngay lập tức vì tính cách khá hay ho của cô nàng. Bạn diễn của cô – Mark Duplass cũng hấp dẫn không kém. Cặp đôi này đã dẫn dắt người xem tới một cuộc hành trình khám phá bản thân để mở rộng trái tim và trí tưởng tượng ngọt ngào, theo cùng một cách.​
237
Tên phim: Hotel Deluxe - Khách Sạn Trăm Sao (2013)​
Chấm điểm: .../10​
Diễn viên: Đỗ Vấn Trạch, Trịnh Trung Cơ, Ngô Quân Như​
Thể loại: Phim Hài, Tình Cảm​
Quốc gia: Trung Quốc​
Thời lượng: phút​
Khách sạn trăm sao - Bộ phim điện ảnh hài của đạo diễn Cốc Đức Chiêu với sự tham gia của các diễn viên Đỗ Vấn Trạch, Trịnh Trung Cơ, Ngô Quân Như, Mao Thuấn Quân, Hoàng Bách Minh, ... sẽ bắt đầu khởi chiếu từ 01/02. Gần đây, đơn vị sản xuất đã công bố đoạn trailer nhân vật Đỗ Vấn Trạch với các cảnh hài hước trong phim. Trong phim Đỗ Vấn Trạch diễn vai anh hầu bàn trong một nhà hàng 5 sao Pacino. Mặc dù làm bồi bàn, anh luôn nuôi một ước mơ được làm diễn viên. Cơ hội ngàn năm có một đã tới khi nhà hàng được một đạo diễn nổi danh chọn làm địa điểm quay phim, và anh bồi bàn đã quyết định nắm lấy cơ hội này, không từ thủ đoạn làm mọi cách từ gây sự chú ý, tự đề cử hòng lọt vào mắt xanh của đạo diễn. Đạo diễn nổi tiếng trong phim do đích thân đạo diễn Cốc Đức Chiêu tự thể hiện.​
238
Tên phim: Dead Mine - Khu Mộ Tử Thần (2012)​
Chấm điểm: 4.4/10​
Đạo diễn: Steven Sheil​
Diễn viên: Ario Bayu, Afwan, Andre​
Thể loại: Hành Động, Kinh Dị​
Quốc gia: Indonesia​
Thời lượng: 91 phút​
Truyền thuyết về kho vàng Yamashita đã dẫn dắt một thợ săn kho báu cùng nhóm của ông đến một khu rừng rậm tại Indonesia. Cho đến khi họ bị mắc kẹt trong một tầng hầm bỏ hoang từ Thế Chiến Thứ 2, họ đã không còn đường lui, cách thoát ra duy nhất chính là tiếp tục tiến vào tầng hầm đầy nguy hiểm đó...​
239
Tên phim: Trạm Số - The Numbers Station (2013)​
Chấm điểm: 5.3/10​
Đạo diễn: Kasper Barfoed​
Diễn viên: Malin Akerman, John Cusack, Liam Cunningham​
Thể loại: Hành Động​
Là bộ phim hành động xoay quanh một nhân viên lực lượng đặc nhiệm. Trong kỳ kiểm tra tâm lý cuối cùng đã có những đánh giá bất lợi cho anh. Vì vậy, anh được yêu cầu ngừng hoạt động trong công việc. Trước đó, anh thực hiện một nhiệm vụ là bảo vệ an toàn cho một nữ phát thanh viên trẻ tại một trạm số. Nhưng sau cuộc tấn công khủng bố bất ngờ tại trạm số này, nhiệm vụ của cựu nhân viên lực lượng đặc biệt kia càng trở nên khó khăn hơn để giữ mạng sống cho cô phát thanh viên đó.​
240
Tên phim: NGƯỜI SẮT 3 | IRON MAN 3 (2013)​
Chấm điểm: 7.7/10​
Đạo diễn: Shane Black​
Diễn viên: Robert Downey Jr.,Guy Pearce,Gwyneth Paltrow​
Thể loại: Hành Động, Viễn Tưởng, Phiêu Lưu​
Thời lượng: 2h 6 phút​
Bộ phim Iron Man 3 sẽ đưa gã tư bản xấc xược nhưng thiên tài Tony Stark chống lại những kẻ thù mà trình độ đã vượt qua giới hạn. Khi thế giới bí mật của Stark bị phá hủy, anh quyết định dấn thân vào 1 cuộc hành trình khó khăn để tìm kẻ chủ mưu. Với thế không còn đường lùi, Stark phải cố sống sót với các thiết bị của mình, dựa vào sự khéo léo và bản năng sinh tồn để bảo vệ những người thân yêu nhất. Trong cuộc chiến này, Stark đã tìm thấy câu trả lời cho câu hỏi: Liệu mình tạo nên bộ giáp hay bộ giáp tạo nên mình?​
241
Tên phim: KẺ ĐIÊN TÌNH - MANIAC 2012​
Chấm điểm: 6.3/10​
Đạo diễn: Franck Khalfoun​
Diễn viên: Elijah Wood, America Olivo, Nora Arnezeder, Liane Balaban, Megan Duffy, Jan Broberg, Genevieve Alexandra, Sammi Rotibi, Steffinnie Phrommany, Brian Ames, Akbar Kurtha, Délé Ogundiran, Sal Landi, Morgane Slemp, Luis Fernandez-Gil​
Thể loại: Kinh Dị, Hình Sự​
Thời lượng: 89 phút​
Mỗi khi đêm về thành phố Los Angeles trở nên náo nhiệt ồn ào, nhưng ở những con đường vắng có một kẻ cô đơn, đơn độc lủi thủi đi săn mồi. Mồi săn của gã là những cô gái. Frank, một chủ cửa hàng người nộm, chuyên sản xuất những ma-nơ-canh hết sức sống động, nhìn vào đó không hẳn là một người nộm đơn thuần mà là một tác phẩm nghệ thuật với những khuôn mặt xinh xắn, sõng mũi dọc dừa, đôi môi mời gọi với ánh mắt chết người​
những tư thế của ma-nơ-canh là cả một sáng tạo độc đáo, đặc biệt là những mái tóc bồng bềnh, mềm mại như được uốn lượn công phu. Cuộc sống của Frank thay đổi kể từ khi Anna xuất hiện, một cô gái trẻ đẹp, là một nghệ sĩ nhiếp ảnh đề nghị Frank giúp đỡ cô trong một cuộc triển lãm và họ trở nên đôi bạn thân. Sau cuộc triển lãm Anna thấy Frank càng trở nên bí ẩn hơn, cho đến khi cô phát giác được bí mật của Frank là lúc cô trả giá bằng mạng sống và cảnh sát mới vén được màn bí mật vì sao đêm đêm có những cô gái bị mất tích.​
242
Tên phim: MA CÂY 1 - THE EVIL DEAD (1981)​
Chấm điểm: 7.6/10​
Đạo diễn: Sam Raimi​
Diễn viên: Bruce Campbell, Ellen Sandweiss, Richard DeManincor​
Thể loại: Phim Kinh Dị - Ma​
Năm phát hành: 1981​
Thời lượng: 85 phút​
Năm người bạn đi nghỉ hè và trú tại ngôi nhà nhỏ trong một khu rừng. Họ tình cờ tìm thấy "Quyển sách của người chết" (The Book of the Dead) và cuốn băng ghi âm của một vị giáo sư, chủ nhân của ngôi nhà này. Một trong số họ mở cuốn băng nghe. Đó chính là bùa chú được giáo sư dịch từ Necronomicon (Book of the Dead), chìa khóa giải thoát thế lực quỷ dữ trong khu rừng (ma cây). Một cô gái trong nhóm mất bình tĩnh đã chạy sâu vào trong rừng và bị ma cây cưỡng hiếp. Những người còn lại dần dần bị sát hại và biến thành ma (deadite). Ash, thành viên duy nhất còn sống sót phải chứng kiến những cảnh tượng ghê rợn và tự giải thoát bản thân mình.​
@huy.gakon nhanh nhanh đi 😁 hqua vừa đặt mua con 89 :D chả biết khi nào tới nơi mua chỗ bác Quang3G :eek: màn hình em nó to hơn con 88 của mình nên càng máu xem fim hơn :D
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
@petthoi 89 màn bằng 88 mà. Chỉ có độ phân giải cao hơn thôi. Phim mình up ở trang 07 rồi mà. Bạn chú ye theo dõi #01 để cập nhập phim nhé! 😃
@huy.gakon mình nhầm thớt à 😁 9000 chứ không phải 8900 😃 tại ban đầu phân vân không biết mua cái nào :p
ltn.03
ĐẠI BÀNG
11 năm
Từ ngày làm mất cái thẻ nhớ lâu không vào topic của bác đownload phim nữa. phim bác làm rất hay và chất lượng thank bác nhiều nhé😁 khi nào có thẻ phải download mấy bộ về coi cho vui😃
P/s: bác làm cho e bộ phim "tuyệt đỉnh kungfu" còn có tên khác là trum lưỡi búa sao ấy. em thấy film đó vừa hay lại hài nữa không biết ý kiến bác thế nào:rolleyes:
chuchien996
ĐẠI BÀNG
11 năm
chủ thớt có thể conventer film cột mốc số 23 và post lên cho ae cùng xem được không
http://www.vn-zoom.com/f327/multi-cot-moc-23-2011-720p-web-dl-huy-khanh-phi-thanh-van-tiet-cuong-than-thuy-ha-trung-dan-2565098.html
huy.gakon
TÍCH CỰC
11 năm
ok 02 bác,phim của 02 bác sẽ có ở lần update tiếp theo 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019