PHẦN MỀM Tổng hợp FW Custom cho Samsung Wave (Update CFW S85xxDXLD1 - Tháng 05/2012))

Thảo luận trong 'Samsung Bada' bắt đầu bởi Phithuyhoahoa, 15/1/12. Trả lời: 144, Xem: 49454.

1. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

ý mình hỏi là bản mới nhất hiện nay là bản nào, có ghi âm cuộc gọi ý. tại mình bận quá lâu này ko vào để theo dõi nên ko cập nhật đc. làm ơn cho mình đường link để mình up. chứ mình đọc ở trên chữ nhỏ khó đọc quá. thanks nha

2. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

không đợi đc Hải trả lời nữa. up đại bản S8530XXLB1_S8530XENLB1 vậy chắc là mới nhất rùi phải không? :rolleyes:

3. -Kien.kOy-

-Kien.kOy- Thành viên

ban
    ban nay dung dc roi anh a :) ghi am cuoc goi dao dien tieng viet :D

4. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

bàn này em dùng chưa? được không? Anh đang down thì cúp điện :(:(

5. -Kien.kOy-

-Kien.kOy- Thành viên

ok em dang dung ma dung on dinh :)

6. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

ok Anh đang down lại. mà em nhờ ai up hay cho bít up rồi :D:) cũng dễ đúng không? làm theo hướng dẫn là đc thui mà .

-Kien.kOy- thích nội dung này.
  7. -Kien.kOy-

-Kien.kOy- Thành viên

cai nay em biet up lau roi :D xem huong dan ngick ty :)) luc dau tuong hong DT sau quen :D ma mai anh dy off ko the

8. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

ủa sao down link 1 về nó lại là đuôi .rar.001 và down link 2 về thì lại là rar.002 nhỉ? không nhiện file nén như bình thường là sao ta?:eek:
    Kết nối với kies cũng không đc luôn nữa.

9. Phithuyhoahoa

Phithuyhoahoa Khổng Tước

Đây là 2 file, cậu down cả 2 & dùng File Splitter & Joiner để nối lại thành 1 file rar, sau đó giải nén ra Folder FW cậu nhé:
    http://www.mediafire.com/?a7e73mun8a5rr99

quockhanhvp thích nội dung này.
  10. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

nối bằng FFSJ_lite.exe hay phải cài cái FSJSetup_Standard.exe ra mới nối được hả Hải ơi! rắc rối hơn lần trước nhỉ? đang tiến hành down lại vì trước down 2 cái về rồi tưởng không đc nên xóa đi ;)
    ủa mà nối thế nào nhỉ? đọc bài của binguyen mà ko hiểu lắm, chỉ kỹ hơn đc không Hải ơi !
    mai off mấy giờ ở đâu nhỉ?

11. -Kien.kOy-

-Kien.kOy- Thành viên

:) anh vao google tim doc cach noi file y la co het ma :D mai off o 88 Thanh Nhan Ha Noi 14h chieu anh oi :D

12. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

ok Anh bít rồi, Anh làm đc rồi. Anh có trợ giúp gọi điện thoại cho người thân mà ;)

13. jet.trung

jet.trung Thành viên

Link Custom FW S8500XXLA1_S8500DBTLA2 đứt rồi các bác ơi.... cho e xin cái link khác với .

14. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

bản S8530XXLB1_S8530XENLB1 hao pin quá :( để qua đêm từ 83% xuống còn 62% ( 9h tối hôm trước đến 8h sáng hôm sau) mặc dù đã thoát hết các ứng dụng rồi:( vậy là sao ta? :rolleyes:, bản nào ít hao pin Anh em ơi!

15. quockhanhvp

quockhanhvp Thành viên

ủa không ai bị hao pin như mình ah? sạc từ tối hôm trước đến tối hôm nay gần hết pin . mạc dù gọi rất ít :(
    mà bản này tháo pin là lại phải cài lại time. híc

16. ITseach

ITseach Thành viên

Chả hiểu thế nào up mấy fw down ở trên xong là hết chới game luôn. Ai pro chỉ dùm cách cài game sau khi up nha. Mình kết nối máy tính thì vẫn thấy folder bada@ nhưng xem trên phone thì không có. Cài app xong không biết nó nằm ở đâu mà spoof nữa. Thế là lợn lành chữa thành lợn què. Đang chơi game sướng lên đây thấy chém wa nên mới nghịch dại.hix

17. WaveS8530

WaveS8530 Dự bị

bạn vào app tìm là thấy lại các game mà bạn đã cài và down về dùng thôi. ;)
    Bản này cần cài lại cái GPS cho nó bắt nhanh hơn không mấy bạn?

18. Phithuyhoahoa

Phithuyhoahoa Khổng Tước

2.0 thì chưa có Spoof đâu cậu ơi.

19. bankwid

bankwid Thành viên

Sao em up bản PDA : S8500ZCLB4
    CSC : S8500OZCLB4 mà không có bàn phím tiếng việt nhỉ. Giúp em được ko?

20. WaveS8530

WaveS8530 Dự bị

hơ hơ lại có FW mới ngày 31-3 - 2012 nữa rồi ah? lại chuẩn bị đồ nghề up thôi :).