Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Tổng hợp game Android Full (Hack-Mod-Thuốc thang đầy đủ)

Hoang_Sa
28/3/2014 2:59Phản hồi: 449
449 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoang_Sa
ĐẠI BÀNG
10 năm
  • Tên game: RoboCop™
  • Phiên bản: 3.0.0
  • Yêu cầu: Android 2.3/ Không cần Root
  • Dung lượng: 103 Mb
  • Phiên bản mod có gì: Mod Full Money & Glu Gold
  • Hướng dẫn: Cài đặt file apk bình thường rồi :Copy ‘com.glu.robocop’ tới thư mục ‘sdcard/Android/obb/’
  • Xem thêm thông tin game: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.glu.robocop
Tải tại đây:
Thớt có hack game : shadowgun deadzone không ạ ( hà hà)
ifan7540
ĐẠI BÀNG
10 năm
Game😔 chiến binh cs )hack nhiều quá ad ơi. Cho mình xin link hack với.hack gì cũng đc
ifan7540
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chiến binh cs. Ad hack cho mình với. Thank you so much.
Có hack gem slingshot braves ko bạn
thớt ơi có game CA: TWS full không ???
Hoang_Sa
ĐẠI BÀNG
10 năm
  • Tên game: Townsmen Premium
  • Phiên bản: 1.4.7
  • Dung lượng: 37,4 Mb
  • Phiên bản mod có gì: Full Gold, nhân đôi kinh nghiệm
  • Hướng dẫn: Cài đặt file apk bình thường. Chạy ứng dụng -> Tiếp tục -> Chọn lưu
  • Xem thêm thông tin game: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.hg.townsmen7&hl=en
Tải tại đây:
@Hoang_Sa
  • down load chỗ nào, có thấy đâu, bạn mod gems s.o.l ex đi, bản kia lỗi ko mua đc
Chơi game phải tự hack mới vui chứ,hack cũng là 1 phần của game rồi, đặc biệt các game của gamevil,hack đc là vui lắm đó. Nhiều bạn cứ than ko hack đc gamevil,bí quyết là tìm đc phần mềm hack phù hợp và kiên trì thì sẽ thành công
Muốn hack gamevil thì các bạn nên xài phần mềm gameguard, chơi kiên trì để tích 1 lượng tài nguyên muốn hack có số lượng lớn 1 chút, để search cho dễ và ít kết quá, sau đó hack khi đã out game là thành công,tuy có hơi cực hơn là ăn sẵn bằng các bản mod nhưng nó cũng vui và giúp trình đọ hack của các bạn tăng nên. Nhiều bạn ko tự hack toàn kêu ca là khó hack với cả không bít hack thì chơi game sẽ nhạt nhẽo lắm.Từ trc giờ hầu như game nào của gamevil( trừ các game online) còn các game offline có hỗ trợ chơi online mình cũng hack tốt. Mà toàn hack trên máy galaxy s 2.3.7 cùi bắp thôi
Hoang_Sa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhtuan7610 Hay quá, mình chủ yếu dùng bản hack sẵn. Bạn viết hướng dẫn chia sẻ anh em đi 😁
@minhtuan7610 Bạn làm như hack game evil dễ lắm vậy đấy, thường là đã dùng tá lả các phầm mềm hack từ game guard, gameCIH, freedom + xprivacy ko được mới đành xóa game, lên đây xin bản mod sẵn bạn à.
@nightmoonlight Bạn thử nhìn coi mình nói game evil nó dễ hack đâu??? Mình nói là nếu kiên trì sẽ hack đc thôi, cách hack thì mình cũng nói sơ qua rồi, kiên trì chơi free tích lũy 1 lượng tài nguyên có tầm 4-5 con số( gold chẳng hạn)( tích nhiều để chỉ với 1 lần search là kết quả chỉ có tầm 20-30) kết quả sau đó bạn out game và vào app gameguard để search, sẽ có khoảng 20-30 giá trị, các bạn kiên trì thay đổi từng giá trị, mình đã làm và thành công với khá nhiều game của gamevil bằng cách này đó. Khi hack xong thì chơi nhanh chán ngay thôi mà.
@minhtuan7610
bạn hướng dẫn cụ thể hơn được ko ? bạn nói cái chỗ sau đó out game là sao ? thoát khỏi game thì số liệu trên game guardian mất chứ ??
và ko phải số gold, hay tiền đổi bằng tiền thật game evil nó giữ trên sẻrver của nó à ?

và cách của bạn còn có thể dùng cho những game nào khác ngoài cái của game evil ? Tiện thể, bạn cho list 1 loạt game của game evil mà bạn làm thành công (bây giờ vẫncòn hiệu lực đi) để mình down về làm thử
Thím có game The Amazing Spider-man 2 ko cho em xin :p
Hoang_Sa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mr Poo Đây thím ơi: http://www.tinhte.vn/threads/tong-hop-game-android-full-hack-mod-thuoc-thang-day-du.2276725/page-7#post-42018415
Bác có cách hack Monster Blade ios không cho em xin 😃
Bác có hack gold vs cash game Ace fishing wild catch cho e xin tks
thớt có mod của Ace fishing wild catch với knight & squires không :3
Game: monster mania.
Link :https://play.google.com/store/apps/details?id=com.loloworks.llglx&referrer=utm_source=google&utm_medium=organic&utm_term=monster+mania+android

Nhờ vả hack: vàng
Game off. Nhưng ko cheat dc. Nhờ cao nhân a
Tìm giùm mình bản mod brave heroes full gem và vàng với bạn ơi. Cảm ơn bạn nhiều.
Hoang_Sa
ĐẠI BÀNG
10 năm
  • Tên game: King's League: Odyssey
  • Phiên bản: 1.1
  • Dung lượng: 167 Mb
  • Phiên bản mod có gì: Mod Full Gold & Coin
  • Hướng dẫn: Cài đặt file apk sau đó copy thư mục Data vào Sdcard/Android/Obb
Tải tại đây:

Link Google Play: http://eplay.vn/android/app/com.gamenauts.klo.html?rvu=5327f0e90cf2e813e0f4c484&chid=257
Hoang_Sa
ĐẠI BÀNG
10 năm
  • Tên game: The Amazing Spider-Man 2
  • Phiên bản: 1.0.1j
  • Yêu cầu: Android 4.0/ Không cần Root
  • Dung lượng: 1,2 Gb
  • Phiên bản mod có gì: Mod Full Gold & Coin
  • Hướng dẫn: Cài đặt file apk sau đó copy thư mục Data vào Sdcard/Android/Obb
Tải tại đây:

Link Google Play: http://eplay.vn/android/app/com.gameloft.android.ANMP.GloftASHM.html?rvu=5327f0e90cf2e813e0f4c484&chid=257
@Hoang_Sa Sao không có mod bạn ơi giúp mình với
Thanks
@Hoang_Sa Sao mình thấy bt không có j full là sao nhỉ?
@Hoang_Sa minh tai ve cai thanh cong khi vao no bat ket noi wifi hoac mang ko thi ko choi dc .Ai biét lam sao choi chi voi
  • Tên game: Rage of the Immortals
  • Phiên bản: Khác nhau tùy theo thiết bị
  • Yêu cầu: Android 2.3.3/ Không cần Root
  • Dung lượng: 46,50 MB
  • Phiên bản mod có gì: Full tất cả ^^~
@Trag Tròn Mình cần bản này bạn có send cho mình với!!
  • Tên game: Meow Meow Star Acres
  • Phiên bản: 1.0.3
  • Yêu cầu: Android 4.0/ Không cần Root
  • Dung lượng: 43 MB
  • Phiên bản mod có gì: Exp, axe và Pickaxe, Ruby/Money, Xây dựng đc luôn mà k tốn thời gian chờ đợi
@Trag Tròn
@Trag Tròn Có hack đc ko b. Cho mình cái link với. Thanks
up hết lên #1 đi bạn ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019