Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp game cho Q-Smart S22 đã test + Hướng dẫn cài đặt

trantrungduc856
24/12/2012 10:22Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi cái game combat 4 ấy..mình dow về bỏ trong gameloft trong appstore.vn nó bảo thì mình bỏ vô cài game vô trong màn hình load 1 2 vòng thì bị out ra ngoài mình dow bản "1.0.1 unlock " có ai bị như mình ko
@boyerkute bỏ trong android data mới chơi dc bạn nhé
@nongdan_cute_bn Tks bạn....bạn test fifa2012 chưa ...
@boyerkute Da tét ban moi nhat do hoa dep kinh khung nhung loi~san co?biet chinh?cameda la action thi san co dep khoang 60%.noi chung ngon muot.
@boyerkute bạn làm như hướng dẫn của mình là chạy được 100% nhé, trang 1 ấy
@boyerkute Ngu nữa nè bỏ data vào Android tiếp data bỏ vô đó ok nhớ giải nén data
Shadowgun full hd 600mb da an ngon muot.+pha dao hay.dep kinh khung
@duytan9xtn shadowgun bạn dow bản .apk 300MB hả hay có data??
bạn dow bản nào vậy mình ko chơi được cài bảng 300 mb install xong cho cho open
@boyerkute này không thấy full hd hả 615mb và đã dẫn link ở tốp s22 ở đầu trang 2 đó.có data và hơi ngon lành chơi lại vẫn hay .
đâu bạn ?? link shadow sao mình ko thấy
@boyerkute Hướng dẫn cài mc4 ngay trang 1 của topic
sao mình cai game apk Modern Combat 4 :Zero Hour báo lỗi " có sự cố khi phân tích gói " là sao vậy ? giúp mình với
@nguoimong 100% file apk bị lỗi . Hãy tải lại file apk 1.0.1 unlocked nhé . Nếu tải trên đt vẫn ko đc thì dùng úc broswer
@trantrungduc856 cảm ơn bạn nhiều mình đã thử down lại apk và đã cài được rồi. cho mình hỏi thêm là s22 có bao da hoặc ốp lưng cho nó không
@nguoimong bao da thì có bạn ạ , ốp lưng mình chưa tìm hiểu nữa . Mình dùng bao da của glaxy s2 , thằng bạn mua mới nên để lại cho mình , cũng vừa lắm 😁
@trantrungduc856 có vừa khít không bạn hay khác chỗ nào không , và giá bao nhiêu , xin cảm ơn bạn
Ai bik cách chỉnh ngôn ngữ trong game Heroes of Order & Chaos ko?Down trên appstore toàn tiếng khựa ko?
@Billytruong Đây bạn : trước hết vào game , bạn phải chơi hết phần hướng dẫn đã , sau khi chơi xong , nó sẽ hiện khung đăng nhập phía trên góc bên trái "login now '' , đăng nhập thành công rồi kéo thanh trượt bên trái xuống dưới cùng , có hình bánh răng cưa . Ấn vào , có hình lá cờ china , ấn vào , đổi cờ usa , xong
DEAD TRIGGER ( bản full tiền đã test ngon )
Linkdownload :
http://appstore.vn/android/home/app/7099

Hướng dẫn cài đặt :
Bước 1 : tải file apk và data bản full tiền về ( 1.1.1)
Bước 2 : Giải nén data , copy thư mục giải nén được về sdcard/android/obb
Bước 3 : cài và chạy file apk
Chú ý : nếu các bạn chơi được lần đầu tiên , thoát ra vào lại game bị dis liên tục thì hãy gỡ cài đặt game . Cài lại như cũ . Lần sau sẽ vào ngon lành
The Amazing Spider Man

Linkdownload : http://appstore.vn/android/home/app/7011
Hướng dẫn cài đặt
Bước 1 : tải data bản 1.1.4 ( bản 1.1.7 chơi trên s22 hình ảnh rất tệ )
Bước 2 : giải nén data , copy vào sdcard/android/data
Bước 3 : cài và chạy apk ( nhớ mở 3G hoặc Wifi để check data ) , đợi 5-7phút check data
@trantrungduc856
ShadowGun : DEADZONE ( online )

Hướng dẫn :
Game này không hiểu sao copy data đúng vị trí hướng dẫn bên http://appstore.vn/android/home/app/10552 không nhận data
Bạn nào muốn chơi vào CH Play , gõ Deadzone , nó sẽ hiện ra ngay dòng đâu , tải bình thuờng = 3G hoặc Wifi
hình như samsung s2 camera chính giữa còn qmobile camera bên góc mà , sao vừa được hả bạn
@nguoimong Tất nhiên là ko hoàn hảo 100% rồi , nhưng cho vào vô tư bạn nhé , chỗ camera hơi lồi lên tí , ko đáng kể
@trantrungduc856 bạn chụp hình úp lên thì hay quá , muốn kiếm cho em nó cái bao da giống bạn ,mà ko biết bỏ bao da vào thì trông như thế nào , hê hê
@nguoimong Bạn đến mấy cửa hàng tgdd , vien thong a xem có không , cái của mình cũng cũ rồi , nên ngại xài lắm . Để mình hỏi xem bạn mình mua ở đâu rồi báo cho bạn biết nhé
@trantrungduc856 uh, cảm ơn bạn nhiều
Bác cho em hỏi là game modern combat 3 cho tender tải bản nào vậy,em tải tất cả trên appstore.vn ko dc,bản thì bảo ko tương thích,bản thì văng ra lun,khổ quá,bác làm ơn giúp giùm em nhá
bác thử qua apkviet.com xem , hình như Q-Smart S22 cũng bị tạch trò này rồi . Mà bây giờ ra MC4 rồi bác ạ , MC3 xếp vào quá khứ đi 😁
Th
Thằng điên nè fifa ăn mượt gta kũng mượt thi thoảng hơi gật xĩu.ngu hay nói
Nova 2 không play được các phiên bản rùi qua cái video là oát.còn nova1 chơi đước nhưng động 2 tay no oát.còn nova3 chơi đước bản full tiền súng nhưng hơi lang.tải bản mob gần hết lang.
bạn hướng dẫn mình chi tiết amzing spider man 1.14 với. mk cài toàn bị văng. file patch nhét vào đâu vậy bạn
@nongdan_cute_bn bạn dow apk + data 1.1.7 bên appstore.vn ấy ko cần dow cái gì nữa hết ??
@boyerkute mk đang hỏi bản 1.1.4 cơ. 1.1.7 chơi k thíc bằng. mk cài xong gỡ ra r
@nongdan_cute_bn bạn muốn chơi full tiền hả ?? dow 1 bản full tiền trên đó có sẳn rồi dow data 1.1.4 bình thường là dc??
-mình thử rồi đó
mình dùng con Q-Smart Pad.cấu hình 2 con giống hệt nhau.sao mình vào game lại bị văng ra vậy.
có ai khắc phục dc triệt để cảm ứng lag góc trái khi chơi game chưa
Em vừa tìm ra giải pháp cho vụ ốp lưng S22 là đem nó ra DecalSaigon đo ni lấy kích thước đặt làm miếng dán da cho lưng của em nó. Cũng ok lắm.
Co 1 game dam bao tren tinh te chua ai chia se?game hot hehe.Contra elovotion.HD.hack tien mo?map haha.toi tim may ngay haha cuoi kung fa~ra.
Noi lai.nhe tren google k he co.hehe.noi tom lai la rat nhieu anh da k tet duoc.vi tai?ve bi.loi~phan tich goi
hoangmata.
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn tác giả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019