Tổng hợp game cho Q-Smart S22 đã test + Hướng dẫn cài đặt

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi trantrungduc856, 24/12/12. Trả lời: 103, Xem: 13770.

1. nguoimong

nguoimong Dự bị

có vừa khít không bạn hay khác chỗ nào không , và giá bao nhiêu , xin cảm ơn bạn
  2. nguoimong

nguoimong Dự bị

hình như samsung s2 camera chính giữa còn qmobile camera bên góc mà , sao vừa được hả bạn
  3. trantrungduc856

trantrungduc856 Thành viên

Tất nhiên là ko hoàn hảo 100% rồi , nhưng cho vào vô tư bạn nhé , chỗ camera hơi lồi lên tí , ko đáng kể
  4. nguoimong

nguoimong Dự bị

bạn chụp hình úp lên thì hay quá , muốn kiếm cho em nó cái bao da giống bạn ,mà ko biết bỏ bao da vào thì trông như thế nào , hê hê
  5. trantrungduc856

Bạn đến mấy cửa hàng tgdd , vien thong a xem có không , cái của mình cũng cũ rồi , nên ngại xài lắm . Để mình hỏi xem bạn mình mua ở đâu rồi báo cho bạn biết nhé
  6. nguoimong

nguoimong Dự bị

uh, cảm ơn bạn nhiều
  7. gaconcho1995

gaconcho1995 Thành viên

Bác cho em hỏi là game modern combat 3 cho tender tải bản nào vậy,em tải tất cả trên appstore.vn ko dc,bản thì bảo ko tương thích,bản thì văng ra lun,khổ quá,bác làm ơn giúp giùm em nhá
  8. trantrungduc856

bác thử qua apkviet.com xem , hình như Q-Smart S22 cũng bị tạch trò này rồi . Mà bây giờ ra MC4 rồi bác ạ , MC3 xếp vào quá khứ đi :D
  9. duytan9xtn

duytan9xtn Thành viên

Th
    Thằng điên nè fifa ăn mượt gta kũng mượt thi thoảng hơi gật xĩu.ngu hay nói
  10. duytan9xtn

duytan9xtn Thành viên

Nova 2 không play được các phiên bản rùi qua cái video là oát.còn nova1 chơi đước nhưng động 2 tay no oát.còn nova3 chơi đước bản full tiền súng nhưng hơi lang.tải bản mob gần hết lang.
  11. duytan9xtn

duytan9xtn Thành viên

Ngu nữa nè bỏ data vào Android tiếp data bỏ vô đó ok nhớ giải nén data
  12. duytan9xtn

duytan9xtn Thành viên

13. nongdan_cute_bn

nongdan_cute_bn Thành viên

bạn hướng dẫn mình chi tiết amzing spider man 1.14 với. mk cài toàn bị văng. file patch nhét vào đâu vậy bạn
  14. boyerkute

boyerkute Thành viên

bạn dow apk + data 1.1.7 bên appstore.vn ấy ko cần dow cái gì nữa hết ??
  15. nongdan_cute_bn

mk đang hỏi bản 1.1.4 cơ. 1.1.7 chơi k thíc bằng. mk cài xong gỡ ra r
  16. boyerkute

boyerkute Thành viên

bạn muốn chơi full tiền hả ?? dow 1 bản full tiền trên đó có sẳn rồi dow data 1.1.4 bình thường là dc??
    -mình thử rồi đó
  17. BigBird

BigBird Thành viên

mình dùng con Q-Smart Pad.cấu hình 2 con giống hệt nhau.sao mình vào game lại bị văng ra vậy.
  18. nongdan_cute_bn

có ai khắc phục dc triệt để cảm ứng lag góc trái khi chơi game chưa
  19. lengoc166

lengoc166 Thành viên

Em vừa tìm ra giải pháp cho vụ ốp lưng S22 là đem nó ra DecalSaigon đo ni lấy kích thước đặt làm miếng dán da cho lưng của em nó. Cũng ok lắm.
  20. duytan9xtn

duytan9xtn Thành viên

Co 1 game dam bao tren tinh te chua ai chia se?game hot hehe.Contra elovotion.HD.hack tien mo?map haha.toi tim may ngay haha cuoi kung fa~ra.