Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng Hợp Game HD, 3D trên Samsung Galaxy Y - S5360 (HOT UPDATE 19/02)

nguyenanhtiep
25/11/2011 19:20Phản hồi: 1.249
1.249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giải nén ra đuôi apk trong folder nova nhé.

---------- Post added at 12:20 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

lên level cao mình thấy nó hấp dẫn đấy chứ

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

Bạn này hài hước thật. hehe mình ở Galaxy

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Nút bấm và menu đều chuẩn nhé bạn
Hic, buồn quá. Có bạn bê nguyên topic của mình sang forumsamsung kìa.
bạn ấy ghi nguồn rồi mà 😁
:D giới thiệu link sang bên này thì hay hơn
Thanks ! ban. nhe . Cho minh` hoi? luon la` chep' vao` bo^. nho' tren the? hay tren may' vay ban.
tks bác cái nữa vì nhiệt tình với ae nè 😁
Cảm ơn bạn đã ủng hộ. A E chơi game đã chưa có cần update thêm nữa ko

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

Cop vào thẻ nhớ nhé bạn
nayeula: plants vs zombies trên con y của mình không chơi được, no load đến qua biểu tượng popcap là màn hình đen thui luôn nhưng vẫn nghe thấy âm thanh của game, không hieeir nó bị sao nữa. Mình thấy ở toppic trước bạn bảo test rồi, chơi được, bạn có thể cho mình xem clip dược không, mình rất kết trò này.... 😔( nếu được thanks bạn nhiều....

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

test và up plants vs zombies đi bạn .... 😆

http://www.mediafire.com/?rc5rdw4jll2j99s
plants vs zombies của bạn đây
plants vs zombies choi co hay hok ban.
chơi tốt nhé bạn
Đang test Captain America, The Settler HD, Eternal Legency...
hôm qua nay tải game về chơi dã quá quên lên diển đàn lun hihi .chu top kiếm nhiều game hayhay up lên cho a e chơi nha hihi
Trích Được post bởi daikaboy Xem Bài viết
sao gangstar chơi k được z ban.....vào cứ bắt phải down thêm data

Vẫn chơi bình thường nhé, bạn kiểm tra lại đường dẫn data xem đúng chưa: sdcard\gameloft\games\gangstar
Để tí ra test gangsta phát xem sao 😃
ak bạn nào co game nam quốc sơn hà cho may galaxy y thi up lên cho mình zoi nha .minh ghiền chơi game đó lắm nhưng từ khi chuyển con này nên chơi hôk đc vì no chỉ co đuôi jar với đuôi jad thôi hic
sao có 2M thế bạn, mình thấy file apk kia hơn 73M mà, dù gì thì cũng thanks bạn, tặng a e 1 game cho toppic sôi nổi( đã test ): Worms
APK : http://www.mediafire.com/?815bi03mpbdhh1z
data: http://www.mediafire.com/?b12cb1am1ba2qa5
Copy data : SD/Android/data/com.ea.worms_carrier
ủa PlanvSZom mà có data à bác ?
chủ toppic cho mình hỏi cái sao BIA2 và NOVA đồ họa chơi vẫn trắng toát vậy, minh cài theo hướng dẫn Chainfire -> Default OpenGL Setting-> Reduce texture quality, reduce texture size -> use plugin nhưng không thấy Qualcomm đâu cả

---------- Post added at 07:04 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

http://www.youtube.com/watch?v=KxN7ASf2BGY đây nè không phải bản của tàu đâu nhá mình cài bản này load qua cái đông hồ cát là màn hình đen xì
chơi bình thường mà bạn....đã test
Máy mình chơi vẫn bt mà, nhưng nhanh nóng máy lắm, màn hình bé quá bấm không thích, với lại nặng nên hôm trước xóa để cài PES rồi @@ hjx
Hội dùng Ss Ga Y cũng đông quá ... 😃
mình cài lâu rồi cũng k để ý có data hay không nhưng mình nhớ là chơi được 😁

---------- Post added at 07:44 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

bác post nhầm rồi kài😕
2 file apk :mstickle:
nhầm !^^ sorry
đẫ fix lại
Mà không ai giúp mình à, sao cái Chainfire 3D -> Default OpenGL Setting-> Reduce texture quality, reduce texture size -> use plugin chọn Qualcomm nhưng mình không thấy Qualcomm đâu cả, có đúng một dòng là None. Help............................!
gattan9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks ban nha...ma cho mjnh hoj tj..sao choi game HD,3D tren em nay mau het pin wa troi...hix...hix...choi co 30ph ma het me hon 15%. ko pit taj pin mjnh pj loi hay sao nua....cac ban giai dap jum.mjnh caj...thaks...
tùy thôi bạn à.từ 100% sụt xuống thì nhanh lắm càng về sau sụt càng chậm
mình vừa sạc full xong cầm từ tầng 1 lên tầng 2 chưa đầy 1 phút mà giảm xuống 98% rồi 😁
Bác đã sạc đúng cách chưa vậy ?
gattan9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
cac ban chiu kho up vai games ban sung hay hay cho anh em cay nat pin ...mjnh thjch tro ban sung lam...he...he...

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

Hom wa cay game kon GXY thang ban the la tien no dj tiem BH lun...ke ra kon nay kug ko dc ben cho lem...hix...hix..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019