Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng Hợp Game HD, 3D trên Samsung Galaxy Y - S5360 (HOT UPDATE 19/02)

nguyenanhtiep
25/11/2011 19:20Phản hồi: 1.249
1.249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gattan9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
ma ban nao co kinh ngiem cho mjnh hoj dung "Chainfire 3D" co hai may ko........?

---------- Post added at 01:48 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

Ak vay xac the nao la dung cach vay ban....?....mjnh hoj nhju wa...he..he...
Android nó hay báo pin ảo ở lúc 99%. Vì 99% chưa phải là full, mà 100% mới là full. Bạn sạc đến khi nào thấy nó báo 99% rồi thì tắt máy đi bật lại, nó sẽ báo pin mới chỉ sạc được khoảng 90% trở lên ( nếu máy chưa chai pin mấy ). Sau đó chỉ việc cắm sạc tiếp cho đến khi full pin thôi 😃 Lần này sẽ không bị ảo pin nữa, dùng được lâu hơn nhiều 😃
Đã update: The Sim3, Plant Vs Zombie, Destroy Gunner 3D
pass P vs Z là gì thế bạn ~~
Sorry bạn, mình quên mất ko up pass. Đã update - pass: iqbal244
gattan9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
3 game nay choi dc,,choi dc..
ST 5630 chơi Destinia có an toàn không? thấy trên market nó báo máy không tương thích với game này!
mà tải về cài đặt thì chơi rất tốt. Không biết có ảnh hưởng gì đến máy sau này không. Mấy pro giúp em với
kô có bạn nào coa game nam quốc sơn hà hết ak huhu
Vì android hỗ trợ JAVA rất ...tồi nên bạn sang bên box thủ thuật rồi tìm topic hướng dẫn cài JAVA nhé, sau đó tải file JAR của game về là có thể chơi được rồi 😃
uk tks bạn
nghi_009
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks chủ topic nhé
bác tiep cho em hỏi cái game cuối mới up là game thể loại gì vậy ? bắn súng có di chuyển không hay đứng 1 chỗ vậy bác ?
gattan9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
ma ban nao co kinh ngiem
cho mjnh hoj dung "Chainfire
3D " co hai may ko..... ...?
Game di chuyển bắn súng bạn à, là Robot bắn súng.

---------- Post added at 01:15 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

Bạn chép bộ gồm 03 plugin vào thẻ chưa, nếu chưa thì phải chép vào thẻ, mở chainfire và install plugin

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

Ko hại đâu, dùng thoải mái đi.

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

Đừng nói thanks mà hãy ấn thank.
thanks mình làm được rồi. chơi ngon wa.... 😆 thêm game HD 3D cho Y : http://forum.mysamsung.vn/showthread.php?t=102395&
ak mà chủ toppic cho hỏi sao PVZ máy mình bị lỗi hình ảnh chữ bị mất hết, đồ họa bị lêch sang hẳn một góc. để mình up cái ảnh lên....
cái trò H.A.W.X HD sao mình chơi hông đc 😔 cứ load map tới khoảng 56% là nó văng ra ! =((
sao mình không chơi đc P VS Z nhỉ
mình cũng vậy vào planets vs zombie cái màng hình đen thui ah =.= chỉ nghe tiếng nhạc ah ! có cách nào chơi đc hông mong chủ thớt hương dẫn 😁
bác up len 2.3.6 chưa.... đợt trước chưa up lên tui cũng bị như thế up lên thi chơi được nhưng vẫn bị lỗi hơi khó tả bác cài vào rồi sẽ biết.... 😃
planets vs zombie Máy mình chơi ngon lành nhé.
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao bác không đăng lên mediafire cho lẹ mấy cái web kia dowload lâu chít, nhất là 4shared bắt đợi lâu ơi lâu
không hiểu sao, thỉnh thoảng mình vào mediafire ko được, nên dùng 4shared

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

Ai bị lỗi Plant vs Zoombie thì sử dụng Chainfire 3D -> Default OpenGL Setting-> Reduce texture quality -> use plugin Qualcomm

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Bạn khởi động lại máy xem, cho ram trống nhiều. Máy mình chơi bình thường.
Con galaxy Y không có cái mục xóa bộ nhớ trên RAM như con cube, chỉ có cái-mà-ai-cũng-biết là TaskKiller. Mà taskKiller hoạt động chưa thực sự tốt đâu, mình dùng taskKiller để kill ứng dụng mà vẫn còn sót nhiều, trong khi dùng cái có sẵn trong con cube chỉ 1 phát nó kill sạch ứng dụng đang chạy, hiệu quả hơn TaskKiller nhiều ( mặc dù biết sẽ nhanh hư máy nên thi thoảng mới dùng )
TaskKiller kill được 1 tí là nó lại run trở lại thôi.
-> Mình chả dùng cái gì cả
Nên tốt nhất không dùng cái gì liên quan đến bộ nhớ RAM thì del nó ngay lập tức cho nhẹ người 😁
b00yhd1992
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn vào phần quản lí tác vụ trog đó có xóa bộ nhớ Ram đó.
Cái trên máy mình gần như là 1 app trên laucher nguyên bản của nó rồi bạn ah, còn vào manage app =>> running thì cũng chỉ Stop được vài ứng dụng thôi, sau đấy chúng nó lại quay trở về như thường như dùng TaskKiller bạn ah
b00yhd1992
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mỗi máy 1 khác vậy nhỉ? chẳng hiểu luôn
sao game Hero of Sparta máy mình chơi k được....cài xong xui mở lên thì hiện Video k mở được rùi bị djz ra.....các bác zúp mình...
cop file intro này vào thư mục hos ở link data trên: http://www.mediafire.com/?614akslzjnqddm0 là chơi được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019