Tổng Hợp Game HD, 3D trên Samsung Galaxy Y - S5360 (HOT UPDATE 19/02)

nguyenanhtiep
25/11/2011 19:20Phản hồi: 1.249
1.249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chu top .suu tam game online di .chang hang nhu game order vs chaos do .game offline choi mot ngay chan mat roi .do la y kien cua minh hi
mới tìm ra cách tải data game thông qua 3G ( nếu dùng 3G không giới hạn thì hãy làm nhé ) cho những game bắt buộc down qua WIFI của gameloft rồi, kaka
Bạn lập topic hướng dẫn đi
poyvip
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bạn cho mình hỏi,mình mới dùng cái máy này,đã root rồi,down game về thì cài như nào vậy,cái data game thì cop như nào vậy,nhờ mấy bạn chỉ chi tiết hộ mình nhé
bạn đọc kỹ hướng dẫn ở #1 nhé.
poyvip
ĐẠI BÀNG
12 năm
copy data vào sdcard,sdcard ở đây là thẻ nhớ à bạn
là thẻ nhớ bạn à
QuốcMinhh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hj.tks.mih cug dag dung em nay.nhju game hay that
Tuy có thể chơi nhiều game + ứng dụng nhưng mình cũng chẳng dùng đến bao giờ, vì màn hình bé quá. Lúc nào chơi thì lấy em cube ra vọc sướng hơn nhiều, keke 😁
trò H.A.W.X GD tải về rồi dow đata nũa hã mấy pro
Có cả link apk và data đấy. Cài apk sau đó copy data vào SDcard/gameloft/games/
ma minh ko hieu chi co 1link ma .
01 link bao gồm cả apk và data mà.

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

Topic mấy hôm nay nghe buồn quá nhỉ. Chắc A E chán chơi game rồi.
cai chainfire 3d la minh tải về hay ỏ đâu vậy chủ top
bạn tải ở #2 trang đầu tiên nhé
android kho hieu wa mua con nay hon mot thang roi ma cha hieu gi ca
Đã update: RecklessRacing, MotorbikeGP, Deadly Chambers HD
chu topoi co online hok zay
chu topic lam on chj cak cai` HOS cho minh dk hok?minh cai theo y nhu huong dan ma ko dk
Đầu tiên bạn cài file apk
sau đó chép data vào sdcard/gameloft/games/hos
cuối cùng copy file intro vào thư mục hos
Chúc bạn thành công
Game rất hay đã thank bạn ! tiếp tục up nhé .

À mà cho mình hỏi sao có lúc vô game nó báo không tìm thấy data + chainfire không chịu đổi độ phân giải , lúc thì lại ok ! Không biết có phải tại restart máy không ? Lúc đó có phải vào thiết lập lại cho chainfire không nhỉ ?
ko hiểu câu hỏi của bạn lắm, bạn giải thích rõ hơn được ko?
ko hiểu câu hỏi của bạn lắm, bạn giải thích rõ hơn được ko?
Ví dụ: như trò Nova có lúc mình vào thì nó vô được ngay còn không thì nó hiện lên màn hình đen rồi tự động out ra ! Tính ra mình chỉ vô được 1 lần là sau khi vừa cài Nova xong còn lại là không vào được

Tương tự như HoS, dù mình đã làm đầy đủ các bước nhưng nó vẫn không tìm thấy data + màn hình khi vào game hiển thị sai độ phân giải.
Game Nova bạn phải sử dụng chainfire 3D nhớ phải tick vào Reduce texture quality, reduce texture size -> use plugin Qualcomm là chơi được thôi mà. Mình chơi cả chục lần game này chưa lần nào bị tự out ra cả.
Còn game HOS bạn phải chép data đúng thư mục sdcard/gameloft/games/hos mà phải chép file intro đúng phải data hos theo đường dẫn, còn độ phân giải màn hình có thể do chainfire3D bạn phải bỏ dấu tick vào Reduce texture quality, reduce texture size -> use plugin None
hì chắc mình bó tay rồi dù sao cũng thank bạn !
Mình thấy đơn giản thôi mà, có gì khó đâu
bạn tổng hợp hay lắm, để mình root máy và cài. thanks
ok thank bạn đang cố làm lại !
rat hay va huu ich.. thanks....! ban up them vai game the thao nua nhe
gattan9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix..hix..minh cai chan3D nhung may cai game ko can chan3D thi hinh anh bi nhoe,,mac du minh da cai bang nhiu cach ..help me😔😢
Chơi những game không cần chain3D thì bạn phải bỏ dấu tick vào Reduce texture quality, reduce texture size -> use plugin None là hết nhòe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019