Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp Game HD, game hay cho màn hình HVGA (O1,GT540,X8,QMobile s10)

seiki
20/4/2011 9:3Phản hồi: 1.734
1.734 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

spatar316
ĐẠI BÀNG
13 năm
sẵn đây anh cho em hỏi sao cái applanet không tải được ứng dụng nữa jậy anh.vào được nhưng khi tải thì không được.
cảm ơn seiki . Cả 2 cách trên mình đều thử rất nhiều lần rồi nhưng vẫn không được 😔 . Bạn có thể hướng dẫn mình cách dùng swap link youtube được không mình tạo file xong(như trong video) mà kiểm tra phần swap total và swap free vẫn là 0 :( !
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
cập nhật bản mới đi bạn ;)

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

vấn đề quan trọng là dùng thẻ gì bạn ạ.Khuyến cáo class 4 trở lên thì phải
this is a best topic for people who used the HVGA phone. Thanks you so much. pls upload to mediafire.com xD
Chủ topic ơi. Trò asphalt 5 sao em tắt wifi rồi cài,xong em chép data vào đúng thư mục rồi vào game nó cứ bắt download hoài àh 😔
tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này tùy rom :| thì phải 🤔
trongsy89
ĐẠI BÀNG
13 năm
vây bắt buộc phải up rom khác hả bạn
Rom gốc 2.2, hay beta 2.3.3 chơi được, Void, Megatron, LOLZ hình như chơi không được

nó bắt check download xong em để nó check 1 hồi ko down gì cả. Vào game xong hết video là dis ra luôn. Máy em là MyTouch 3G Slide
6120
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình chơi Gangstar Miami Vindication HD trên P500 bt6.2 thì vào đến logo G của Gameloft thì FC.
ducanh09kt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tình hình là game star battalion chơi trên galaxy ace bị bể hình hết rồi, không điều khiển được máy bay nữa, dù sao cũng cảm ơn bạn seki nhiều
Sao game dungeon defender máy mình GT540 android2.1 mà lại ko chơi được nhỉ?
Chỉ đến đoạn có biểu tượng dungeondefender là tắt luôn.
Thấy trong cái video bọn nó vẫn chơi bt mà?
Bạn cần Swap Ram, chứ GT 540 ram ít quá không đủ

tuancljp66
ĐẠI BÀNG
13 năm
x8 không swap đc ram ~~> nản 😔 chơi mấy game vẫn không mượt lắm và không chơi đc game DD 😆

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

bạn lên market down cái Swapper for root mà hình n màu xanh lá cây ấy r` làm theo video nhá.Chúc vui ;)
bác ới cho em hỏi. game Dungeon Defender nó đỏi Ram 512M nên Gt540 k chơi được nè 😔 còn cái Worm hồi trc máy em chơi được nhưng bi h nó lại báo là k phù hợp với thiết bị Android của bạn là xao :(
Bác có game The Oregon Trail HD resize lại với 😁
Mà spica chơi được game gì trong thớt nhễ
ai cho em hỏi. em tắt hết mạng đi r` cài game, cóp cả data vào thẻ nhớ r` vậy mà nó cứ đòi download data là sao 😔(

---------- Post added at 08:07 PM ---------- Previous post was at 08:04 PM ----------

(em chép đúng đường dẫn data vào thẻ nhớ r` nhé.)
Game gì vậy bạn, bạn đang xài máy gì
6120
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi Eternal Legacy HD backup sao vậy bạn, backup xong có phải restore ko, bạn giải thích kĩ giùm mình nhé. Thanks
Game này đồ họa cao nên hơi giật bạn à, trên máy mình cũng vậy, nhưng có vẻ dễ điều khiển hơn PES 2011. Chắc đợi bản port HVGA Real Football 2010 mới mượt được

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Bạn chép data, cài games , nếu vào game chơi được thành công rồi thì bạn lên market download titanium back up games Eternal Legacy lại, nếu lần sau vào game không được, bạn chỉ cần vào Titanium Backup restore game lại
muốn swap thì bắt buộc phải root hả bạn?
Phải root bạn à, root đơn giản mà
shrek racing có fix đươc không bạn
Chưa có fix bạn ơi, khi nào có mình sẽ update
vietdung9
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ơi sao mình vô O1 trò Pes2011 khi chơi nếu đụng vào màn hình điều khiểu cầu thủ thì nó giật còn buôn ra thì nó lại chạy mượt ...bạn giúp mình với mình kết trò này lắm
motsach89
TÍCH CỰC
13 năm
Máy bạn chưa up rom+ fix lag, bạn qua box thay đổi nâng cấp firmware,làm theo hướng dẫn trong đó là hết giật
Chú ý sau khi up rom sẽ mất hết dữ liệu nên bạn copy ra máy tính để lưu trước
Cập nhật thêm 1 số games, các bạn xem cuối post của mình ở trang 1
bentotet
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi,sao mình cài game hero of sparta nó báo "Sorry,this video cannot be played"
giúp mình với
mình đang xài galaxy ace
bentotet
ĐẠI BÀNG
13 năm
cả game Assasin creed cũng báo "sorry,this video cannot be played"
help :(
huykho
ĐẠI BÀNG
13 năm
cùng tình trạng trên LG P500.
với lại cái game Guerrilla Bob khi cài đặt thì lại báo : ứng dụng này chưa được cài đặt 😔( >>> kô install được luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019