Tổng hợp giá bán iPhone 5 của FPT, Viettel và Vinaphone

cuLong
21/12/2012 8:11Phản hồi: 326
326 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các ban ơi, cho mình hỏi chút.
Mình dùng mạng Viettel, nhưng muốn mua Iphone do Vina cung cấp, không biết bên Vina họ có bán cho mình không nhỉ?o_O
@hiepx259 Bác ở địa phương nào thế?
@minhlaga Nhà mình ngay ở chỗ gần phố Lò Đúc HN. 😁.
Bạn hỏi có việc gì ah`? 😃
@hiepx259 Hn thì mình o bít, sg thì hết rồi
@minhlaga Thank ban nhe. Minh vua muc xong. Dang dung may moi tra loi ban day. Mua duoc roi, nhung o ngoai nay phai cho hoi lau ban ah. 😁
Bác cuLong có vẻ quan liêu, anh em tinhte góp ý thế mà bác không chịu sửa bài.
Đúng là Vina giá ngon nhất , có 15.7+0.4=16.1.
góp ý: bác k nên PR cho VT lộ thế.
giá máy thì rẻ rồi nhưng những thứ bắt buộc đi kém mới đáng nói.
Chieu nay vào Viettelstore hỏi thì những khuyến mãi đi kèm lên đến 17.100.000 vnd. Nó tính cả dán màn hình, sim nano.... Bat người dùng phải mua dù không muốn
@kenny81_hp iPhone 5 16GB(15.699.000) + Unlock: 500.000 /máy + Phí đăng ký ban đầu: 400.000 = 16.599.000
Bác bị nó bắt dán thêm cái màn hình với thêm phụ kiên gì nữa mà lên tới 17tr1 cơ ah`?! :eek:
@kenny81_hp chuẩn men hnay e mua o vina hết bản 32g,64g trắng rùi chỉ còn đen đành ra vt mua đắt hơn 500k đau lòng wa
@ta thi Mua iPhone thì nhiều khi giá tiền không quan trọng nhất. Thích là múc thôi. Nhiều người vẫn ra VT, VN mua dù nó đắt hơn ở ngoài (iPhone e cũng toàn mua nhà mạng vì đc 1 đổi 1 trong năm 1 đầu).
Bài viết kém chất lượng thế , thông tin sai bét không kiểm duyệt mà cho lên trang nhất , làm ăn chán quá
code của viettel cũng tương đối nhỉ, không đến nỗi là đắt lắm
Mình mua iphone 5 64G world ở ngoài có 18tr700, được uống cafe miễn phí lúc nhận hàng nữa.
Hx,a e tinhte có ai mua ip ở vina chưa?hum nay ra vina trên hồ gươm,nó đã kêu hết hàng r,hx,chán thế.ai bít chỗ mua chỉ mình vs
h
huỳn thúc kháng còn đó nhung chỉ có màu đen
bắt phải mua gói cước.
tung.ank
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cavoiu 400K cước ấy gọi là tiền nhà mạng nó khuyễn mãi cho mình! bác dùng cũng đc, ko dùng thì chả sao, coi như vứt 400k ấy đi, tính ra còn rẻ chán, mà đc cái bh chính hãng và an tân về chất lượng ^^
ko thể nào hot bằng cái thời ip4,chả nhẽ ko vượt qua được cái bóng của bác Sj,ôii
vinaphone có 16,1 triệu nếu bạn ko mún sài thuê bao của nó
15.7 triệu nếu muốn hoà mạng
vậy mà ko rẻ chứ giá nào rẻ, rẻ hơn xách tay mà được bảo hành an toàn, mún gì nữa @@
Góp ý với Tinhte tí :
- Bài viết nên kiểm duyệt một tí trước khi đăng tin lên vì mình nghĩ Tinhte là một trang uy tín nên chất lượng bài viết cũng nên tốt hơn.
- Với bài này, tác giả ghi là Tổng hợp giá của iPhone 5 của Viettel, Vina và FPT. Nhưng trong bài viết chỉ post chi tiết của Viettel, còn của Vina và FPT thì chỉ đưa link tới website của Vina và FPT. Như vậy cũng không được gọi là hay và đẹp cho lắm.
sài sướg nhưg nhiều lỗj wá. vỏ dởm wá.
5tr + hợp đồg 2năm thì hay nhỉ.
kh0c
CAO CẤP
11 năm
@SanGwRoYal mỗi tháng 1tr trong 2 năm bác có mua đc ko?
em là em đã mất công đợi giá ip về với giá thực cho nên cũng ko vội
theo như em dự thì chỉ sau 1 tháng nữa giá ip5 xách tay chỉ khoảng 14tr
lúc ý chắc cũng có JBU xúc là đẹp ^^
q128
TÍCH CỰC
11 năm
thế mới biết thương gia họ hút máu ae ntn
Em xài hàng au làm phải mất 25 củ đây. Huhuhuhu. Chờ JB mà lâu quá... ko có JB dùng như cục sắt vụn 😔
@leeanhtuanhp Có tiền mua đến 25 củ nhưng ko có tiền nạp cash qua VISA hay MASTER cash mua bản quyền, hay ít nhất mua TK hoặc Gold trên chợ đen bán giá quá rẻ mạt cho App bản quyền.

Tâm lý VN mình thích xài hàng lậu, hàng free, hàng chùa thật, nhưng cũng đòi hỏi hàng chùa phải tốt, phải lẹ, phải nhanh!
@Lucy Heart Filia Không phải ai cũng muốn JB để xài lậu như chú nghĩ đâu. Tôi mới làm 1 con 64G, màu trắng world máy mỹ, quăng cho con bồ nó xài, tôi vẫn là iPhone 4, vì tôi dùng visa card của mình mua mấy thứ trong Cydia mà thiếu nó ko muốn xài iPhone nữa. Nên đừng đánh đồng tâm lý VN, giờ dân mình có ý thức xài bản quyền nó khá hơn hồi xưa roài. Còn ba cái app trong itunes, xin lỗi chỉ ngồi chơi game giết thời gian thôi, cái đó bỏ ra vài triệu có ngay. Ko Việc gì phải xoắn.
so vs thời buổi kinh tế bây giờ thì giá chát quá..nói chung là ko ham hố với em này nữa..đang khá hài lòng vs em s3 😁
Hik. Cái điện thoại bây h còn đắt hơn cái laptop. Với mình thì từng này tiên mua con laptop còn hữu ích. Chứ mua iphone về chắc chỉ nghe gọi, nhắn tin, báo thức là hết. À còn loè thiên hạ nữa.
@quadua1 =)) lại tự kỉ ak ? nhìn lại tôi có chê ko ?
1 là bạn bảo Pi kém hơn 4s thì xin lỗi chả bít quái gì về iphone 5 mà phán như thần .... thế thiết kế màn hình làm màu sắc đẹp hơn =)) nghe là biết thế nào rùi ... xin thưa màu sắc đẹp hơn hay ko là do công nghệ hiển thị và điểm pi là 1 trong đó đấy . Vào tinh tế mà ko thấy bạn tinh tế tí nào ?
Thế bài cmt của bạn tự dưng lôi mạnh yếu của chip ra làm gì h lại bảo so sánh thông số làm gì ? ý bác 2 lần mâu thuẫn nhỉ ?
Thế bác nói kép vs tứ mà ko hiểu Iphone có sài chip thế nào ak ? ko phân biệt nổi công nghệ chip của Iphone 5 ak ? thế thì đừng lỗi ra dọa tôi .
_ Ko phải cay cú hay bắt bẻ gì nhưng ko biết cả ARC vs acro S khác nhau thì bạn quên chuyện so sánh Dt vs Dt nọ đi . =)) biết tí chút cntt cũng ko mù mờ như bạn về ARC lẫn ACRO S .
_ hưng cái chính bạn bè người thân đều dùng ip imess cho sướng =)) câu này chứng tỏ là hùa theo số đông chứ ko phải bạn là 1 người lựa chọn iphone theo cá tính , công dụng , sở thích hay là vẻ đẹp của nó ... nói chung là đang lệch với biện luận bạn đang chỉ trích tôi rồi =))
_ Bác ra đường chê ip xấu nên dùng sony....xl khuyên bác đừng bjo làm thế kẻo ng ta cười cho ;)). =)) tôi chê bao h có cần đọc lại hết CMT của tôi ko ? tôi bảo là nếu tôi chê xấu theo ý tôi thì bạn cãi dc ak ? đấy là 1 ví dụ về sở thích mỗi người đấy bạn đồng ý vs điều đó mà lại đi phê phán tôi ak =)) ngược đời nhỉ ?
_cả tỉ người công nhận ? thế bạn quên rằng đó là nhưng điều Iphone làm dc thời 3GS 4 4S .. còn bây h có nhìn thấy hiện tai ko ? mù quáng có mức thôi . và tôi ko chê bai nhưng đang so sánh bạn đừng tự diễn ra như thể cái gì cũng biết thế =)) .... 2` ko chịu dc vs lập luận của bạn
@tung.ank Vay thì bác kia nói đúng. Chỉ có điều nói là 1 chuyện. Làm là 1 chuyện. Nói được mà không làm được thì bằng thừa.
quadua1
TÍCH CỰC
11 năm
@sokhanhthade Tôi thấy bác càng nói càng nhảm, ko biết ai mới đang tự biên tự diễn =)). Ai thèm phân biệt mấy con sony của bác đâu mà nói đi nói lại nãy giờ. Hình như bác làm việc nhiều quá căng thẳng thì phải 😆. Thực tế là biết thôi k fai tranh cãi nhiều 😃)
quadua1
TÍCH CỰC
11 năm
@tung.ank Công nhận văn kém, bác ý làm đạo diễn cũng được, cùng và ngang vô cùng =)). Thôi cứ là nhìn vào thực tế nhỉ 😃.
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình nghĩ sau này apple khỏi fải thiết kế mặt sau cho ip đỡ tốn công, mua ip toàn xài case, hết anten đến trầy mặt sau! Mà cũng nhờ apple mà thị trg case sôi nổi hẳn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019