Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp giá bán iPhone 5 của FPT, Viettel và Vinaphone

cuLong
21/12/2012 8:11Phản hồi: 326
326 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

azure1181
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu đã ghi tiêu đề là "Tổng hợp giá bán iPhone 5 của FPT, Viettel và Vinaphone" thì nên list luôn giá bán của cả 03 Nhà cung cấp này chứ sao chỉ list mỗi giá bán của Viettel còn 02 nhà cung cấp kia thì chỉ đưa link???😁
meoden
TÍCH CỰC
11 năm
@azure1181 bạn này nói chí lý, chỉ đăng mỗi cái đó cũng đên lên trang 1 làm gì, nên động não phân tích cho người đc xem cái nào hay....
meoden
TÍCH CỰC
11 năm
16g W của Vina tại Láng Hạ giá là 16t1 (15t7 tiền máy+ 400 tiền cước ứng trước), sau đó mỗi tháng đóng thêm 400, nếu ai dùng cho công việc nhiều thì lợi chứ SV dùng ít thì cũng thiệt..... hay người dùng mạng Mobi hay mạng khác thì nên mua hang ngoài..............
kin_playboy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@meoden ông này luyên thuyên..ông đóng 400k ngay khi mua máy,mỗi tháng được hoàn 40k vào TK chính và 500Mb lưu lượng trong 10 tháng chứ ai bắt ông đóng thêm.còn trả sau thì ông trả có 15t7 tiền máy,mỗi tháng ông dùng hết bình thường là 400 thì chỉ phải trả khoảng 230k,được lung tung các khuyến mãi về sms,mms,phút gọi và 1G miễn phí dung lượng.đọc kỹ hãy cm,đừng để mọi người hiểu nhầm!
iphone 1 2 3 là cái gì thế
cho hỏi mua về xài luôn không cần đóng thêm gì ko cần phải xài sim viettel là bao nhiêu mà iphone bên viettel là unlock hả ai trả lời tks nhièu
hacbaoklhh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chưa thấy đồng chí nào cướp của giết ng để mua IP 5 đi chơi với bạn gái nhỉ 😁
iPhone 5 đã về:😃

Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn
mới làm con ip5 trắng, chỉ đc mỗi cái tốc độ còn lại thì bèo bọt quá, chụp hình quay phim xấu, vỏ gia công cũng kém hơn 4s, đúng là apple giờ chỉ đi xuống, hơi buồn
mình thấy mấy năm truớc ngta rầm rộ iPhone lắm, mặc dù hiện tai iPhone 5 vẫn nhìu người xài, cơ mà thấy bên cạnh đó ngta cũng khen Note 2 khá nhiều nhỉ
mới lụm con ip 5 màu đen của viettel đúng 3g chiều ngày 21-12 .tổng cộng là 16t2.chỉ mua gói cước hòa mạng vt 400k .ko unlock .nếu unlock 500k nữa thì là 16t7
Từng là fan của Táo.
Nếu iphone 5s không có j khác biệt nhiều, xin lỗi, mãi mãi xa em.

Sent from my IM-A840S using Tinhte.vn
giá cao thế này thì bao giờ sv mới được vuốt vuốt đây😔
@vnstockguru hi ok bác
để em nghĩ cách xem sao
@n_kjkj Chúc bác sớm thành công và thành danh.
@vnstockguru thanks bác nhiều na
chúc bác thật nhiều thành công vs may mắn nha ;)
@n_kjkj Thanks.
Merry Christmas! God bless you!
jumiet
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi của vina bán ra là khóa mả .hay quốc tế vậy mọi người.
kub4undre
TÍCH CỰC
11 năm
Chính xác là mua hàng Viettel và Vina đc cái câu chính hãng chứ còn giá cũng tạm được ah :p
Bình tĩnh các pác à... Giá ip5 thế này là hợp lý roài..~.~ Nhưng hàng xa xĩ quá ko hợp với sinh viên như mình...😁
xin lỗi chứ bài viết cẩu thả quá...
vinaphone bán iphone 5 rẻ nhất và đã bán từ 21/12/2012 chứ không phải như tác giả nói
rongV
TÍCH CỰC
11 năm
giá ngất trời...😔
Tannn1301
TÍCH CỰC
11 năm
Hôm qua mình ra Viettel Cao Thắng từ lúc mở cửa là 8h, cũng có 5 6 người đến 1 lượt vs mình mà chưa có máy về....

Không biết viettel khác sao chứ thang vt ở Cao Thắng chúng nó ko bán bản lock mặc dù ban có sài viettel nó cungbat buoc nộp 500k unlock, cộng thêm bắt mua MDMH or Ốp Lung + bô UNG DUNG BAN QUYEN chuối của nó 492k nữa mới đuoc lấy máy.

Đợi tới đúng 10h xe của bên TTC Express mới giao iPhone5 tới, tông3 thiệt hai bắt buộc phai có để rước em iPhone 5 32 Gb hôm qua của mình la 19.491.000 đ (k co giá 18.099.000) đâu nhé, bao gồm:
+ 18.099.000 tiền máy niêm yết.
+ 400.000 tiền hòa mạng trả trước bắt buộc tren web ghi rõ roi
+ 500.000 tiền unlock bắt buộc của viettel Cao Thắng
+ 492.000 tiền dan màn hình và cài bộ ứng dụng chuối cả nãy

Hôm wa mình cũng k thèm cãi với nó lam gì mua máy về cho rôi vi ai hôm wa mua o vt cao thang đều phải chịu vây, cái tiền mua MDMH vs BO ung dung là nhảm nhất mình k thèm cài trả tiền cho nó cho xong ( tui cũng có ung dung bản quyen zay huh ma nó bán 300k lận cắt cổ mà), unlock thì k nói mặc dù mình cũng k cần unlock... Hjazzz..

Viettel ép người mà, bik zay mua vinaphone chắc đỡ tốn hơn.
Bo0Bo0
TÍCH CỰC
11 năm
các bác khổ nhỉ
E cũg mua ở viettel từ sángmà chả mất thêm cái gì-mua 1 con 16gb đen mất 15tr7 cho bản Lock-cầm máy về xong
Chắc là do em mua sớm lúc ý là 9h-nên bọn nhân viên nó chưa dc update thông tin 😁
Các bác đánh giá thế nào về gói Smart 1&2 của Viettel? Đóng 150k mà được gọi 1000 phút &1gb thì ngon nhể.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019