Tổng hợp Hybrid cho Béo: JSL 8.0

sonhin BB7310
6/11/2010 1:51Phản hồi: 1.127
1.127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đọc qua khoảng chục pages thì thấy có lẽ nên up JSL 😁 mình là mình hãi cái vụ pin ảo lắm, lúc nào đi cũng phải kè kè cái sạc bên cạnh :D
Cài cái Brizan 3.3 thế nào anh em nhỉ? Mà bản này so với Delfteo 7.4 thế nào? Thanks
@drtiendiep cái JSL 8.0 đi bạn!
Cho AE nào còn trung thành với Bold béo nhé!
có bác nào hướng dẫn dùm em cách cài 8.0 kết hợp 3.2 không đọc nghe ghiền lun mà chả biết làm thế nào...thanks trước hjhj
em đọc mà loạn rùi anh ơi....có thể cho em ý kiến bản nào là tốt nhất không dân ko chuyên nghiệp xài khoảng 1 ngày là ram nó đầy chả biết làm sao cả...hihi thanks...
@rickson12 bản HB JSL 8.0 dùng cũng ngon đó bạn!
JSL V 8.0 AE nhé! Bold béo Vợ chiếm mất rồi nên ko test đc! AE test rồi cho ý kiến nhé
http://www.jslenterprises.net/
App Version: 5.0.0.1096 / 6.0.0.723 / 7.1.0.523
là bản này đúng không anh? còn kết hợp V8.0 với 3.2 là thế nào vậy anh?
@rickson12 đúng rồi!còn kết hợp thì mình chưa dùng thử,m chỉ dùng JSL 8.0 thôi!
vậy cài cái này có cần cài trước bản rom gốc nào ko anh?hay là cài vào rùi up lun
@rickson12 ko cần cài rom gốc đâu!
htkad
ĐẠI BÀNG
11 năm
up đánh dấu phát
Đào mộ cho ai chưa up nhé. Đang xài 5.0.0.1096 bộ xương khô pin được 3 ngày nè, không để auto on-off
@alakazam1994 cậu link bxk của cậu không? gửi mình với
@Nghĩ Khác Đi Đây bạn ạ, mình vừa up lên xong, bạn down rom gốc 5.0.0.1049 về, sau đấy thay folder java trong thư mục rom bằng folder java của mình là xong.
Đây là rom 5.0.0.1049 full, cái này mình mượn link từ diễn đàn luôn
http://www.mediafire.com/?hutu5ltugu8f0wc
Đây là folder bxk của rom 1096 của mình, đã tối ưu kha khá nhưng vẫn có memo, task, calculator, autotext ... Nói chung mình dùng khá ổn định
http://www.mediafire.com/?gf18s7inu4mmzmj
Thank mình cái nhá 😁
@Nghĩ Khác Đi 3 ngày á. Bạn dùng pin gì.nghe gọi thế nào. Mà mình thấy bản 1096 này pin ảo với khởi động lâu quá nên đang dùng 1049
@snowyinheart qoute nhầm rồi bạn ơi 😃 link down ở trên nhé, pin thì mình pin theo máy 😃
Oánh dấu 😁
tớ cũng đang dùng rom này, thấy có vẻ oke, ko bị tình trạng báo pin ảo, wifi on từ 7h sáng đến 24h đêm còn 25%, bbm liên tục nhé các bác, tính em khi cầm bb là ko bao h rời nửa bước, hơi hành hạ em nó xíu vì chả cho em nó nghỉ ngơi miếng nào, bác nào có kinh nghiệm gì hay hay add pin em chia sẻ với nhé, đêm cắm sạc đến sáng reboot em nó 1 nhát rồi lại tiếp tục chiến nguyên ngày, kinh nghiệm của em chỉ có thế, em đang dùng pin zin 1500mhA !!!
@thanhdong2804 Bạn dùng jsl v8 hay sao bạn
so vs 1049 thì thế nào vậy ,pin ấy
Hic. link Java của cậu bị lỗi không tải về được. 😔
cậu mới đổi tên từ "hieu1994" à 😃
@Nghĩ Khác Đi Mình vẫn tải về bình thường mà bạn? Hay là bạn tải về rồi không cài được?
Mình là ratuchua123 mà ;))
ọc, mình phải dùng ultrasuft fake ip mới down được, dạo này
mediafire sida quá @@
thanks for sharing 😃
3DNo10
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trước em cài bản Hybrid nào ấy. SMS nhìn như chat bằng viber đẹp zã man. Giờ muốn tìm lại mà ko biết bản nào. Có bác nào biết chỉ em với 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019